PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ghét của nào trời cho của đó??

rey619
19-10-2009, 02:56 AM
vậy là mình wen nhau đc tròn 4 tháng , những ngày wa là những ngày hạnh phúc nhất của a , nhưg đan xen vào đó cũng là những ngày rất bùn - những ngày khiến a như tuyệt vọng. Nhưng rùi cũng wa đi. hjhj Thế rồi hnay , ngày bùn như thế lại tái diễn 1 lần nữa. a đã nghĩ rất nhìu. nhưng vẫn hok thể nào lí giải nổi. Bất lực. Tại sao ty of tụi mình lun có hình ảnh ngkhac xen vào như thế nhỉ?? Phải chăng ghét của nào trời cho của đó hả e?? Đến khi nào thì e quên đc hình bóng người trc hả e?? a thật sự quá mệt mỏi. mình iu nhau , mà ngay cả việc chở e đi học cũng hok phải là a , mỗi lần nắm tay e đi dạo - đi chơi thì chiếc nhẫn ấy lun xen vào giữa. 1 chiếc nhẫn cũng wan trọng lắm e nhỉ?? hjhj e nói đó là tiền mà , vậy thật chất e cần tiền hay cần ty hả e?? E có bik mỗi khi nắm tay , cầm vào chiếc nhẫn đó , a cảm thấy thế nào hok?? Chiếc nhẫn kĩ niệm 1 tháng mà e vs người trc đây wan trọng đến thế sao?? Đã khi nào e nghĩ đến cảm nhận của a chưa?? E có bik mỗi khi thấy e nâng niu nhưng thứ đó , ngồi ngắm những thứ đó , lòng a đau như thế nào hok?? Iu nhau nhưng đã khi nào e nghĩ đến chiện đó chưa?? E tưởng nói ra những lời iu thương là đủ sao?? thật sự a hok wan tâm e nhìu như những người trc đây , nhưng a cũng đã cố gắng , e bùn. e khó chịu a đều là người san sẽ vs e , vậy mà h đây a đc j hả e?? E có iu a thật lòng như nhữg j e nói hok?? a lun tin e , nhưng thật sự những hành động của e đã đánh chết đi sự tin tưởng đó. 1 ty quá ngang trái e nhỉ?? hjhj nói ra những cảm xúc , suy nghĩ of mình thấy dễ chịu thật. A vẫn lun iu e.

xihuanni
19-10-2009, 06:06 PM
iu chi cho đời nó khổ......................

motngaynhoem
19-10-2009, 08:19 PM
có gì đâu mà khó mua chiếc nhẫn khác tặng cho cô ấy.. và nói em bỏ chiếc nhân cũ đi người ta đã đi rồi bây giờ chỉ còn lại anh bên em thôi và em hãy đeo chiếc nhẫn của anh tặng cho em... nếu cô ấy chịu bỏ thì mọi chuyện tốt đẹp rồi sợ cô ấy ko chịu bỏ thôi...

al-gonez
20-10-2009, 01:32 AM
muh con bé này kì vậy.. chia tay gòi mà nhẫn vẫn còn đeo.. tui mà là u tui bỏ nhỏ đó mất tích gòi.. wen ng khác... kỉ niệm thì nên giữ kín lâu lâu lấy ra hoài niệm... còn cái này là tôn thờ tình iu cũ dùng người mới làm phao... chết ku gòi ku ơi

nhóc_con
20-10-2009, 02:15 AM
uk nhỏ đó cũng kì,tui cũng là kon gái nhưng cũng hok chấp nhận dc chiện này.
cái j` là wa' khứ thj` cho nó chôn chặt ở wa' khứ đj kéo chj đến hiện tại để jo` lèm khổ cả hai vầy nè

>…NhóÇ…Khờ…<
20-10-2009, 02:23 AM
cÓ tHể cÔ Ấy iÊu bẠn nhƯng viẾT thƯơng lÒng mÀ nG tRc đã gây rA qÚa lớn ..... nẾu bẠn iÊu cÔ Ấy hÃy cHo cÔ Ây tHời giAn cÔ Ấy sẼ hiỂu bẠn mỚi lÀ nG qUan trỌg...

nhok_ly_3962
20-10-2009, 03:12 AM
hjx............ có lẽ mình đồng cảm vs cô pé ấy đây bạn ak ,.............. chia aty nhau oy but mình vẫn đeo chiếc nhẫn cũ của ng trong wá khứ ................because ko đơn giản chỉ là ty.....mà là 1 ỉi niệm và là cả 1 kí ức ko thể nào wn đc trong wá khứ bạn a.......... mỗi ng đều cần có time để bước wa wá khứ mà bạn......... nhẫn mới oy sẽ thay thế nhẫn cũ but................ time cũng wan trong ko kém đâu bạn.............