PDA

Xem đầy đủ chức năng : một chút suy nghĩ

bimatdethuong
16-10-2009, 04:57 AM
:ow: Chán thật muốn khóc quá đi mất. Biết làm sao đây, mình được học A1 để có thể giỏi hơn chu k phải làm mình mất tu tin nhu thế này, mình dường đã mất hết dũng khí để đi tiếp rồi, nhung minh vẫn cu đi tiếp mà k rõ nó sẽ đến đâu. Có ai giúp mình k vây. Mình k còn tu tin vào bản thân nhu ngày trước nua.

phonglinh709
16-10-2009, 05:06 AM
trời
muốn khóc hả > cứ khóc to lên cho thỏa mái xem nào
khóc chán rùi thì về học tiếp nhé

reset
16-10-2009, 11:16 AM
khi bạn nhìn xa xa về fía trước mà ko thầy j cả,chỉ mịt mù hư ảo,hãy nhìn ngay lại gần,ngay trước mắt kẻo vấp ngã vì những chướng ngại dù nhỏ nhoi

Mộ Lam
16-10-2009, 11:33 AM
Đừng tạo áp lực cho bản thân như thế. Thoải mái với nó hơn đi...
Chỉ cần cố gắng thôi, dù kết quả thế nào vẫn không phải nuối tiếc về sau kia mà ...

motngaynhoem
16-10-2009, 07:00 PM
muốn khóc thì hãy khóc lớn lên cho nó thoải mái tinh thần và tiếp tục đi tiếp con đường của bạn chứ...bạn đã chọn con đường của bạn rồi thì hãy nghĩ về tương lai bạn sẽ thành đạt thôi.... mình ko bik tại sao bạn lại mất lòng tin vào chính bạn nữa.. nhưng mà mỗi sự cố gắng của bạn sẽ giúp bạn vượt qua tất cả và lấy lại lòng tin thôi mà.. cố lên...

khoailangnuoc_0128
16-10-2009, 08:09 PM
mỗi người đều có lúc vui lúc buồn lúc tự tin và cần có những lúc bẽn lẻn. bạn cũng vậy thôi. cứ sống và tiếp tục sống vì xét cho cùng trái đất vẫn đang quay mà.

congchua_trasua_9x
16-10-2009, 08:24 PM
Ừm.......đúng vậy.....có thể jo` nó làm bạn mất tự tin nhưng cũng đừng buồn.....đó có thể là một thử thách mới cho bạn.....nó bắt bạn phải vượt qua bằng chính sức lực của mình.........jo` không phải lúc ngồi một chỗ và than vãn mà là phải dùng bằng hành động thực tế....cố gắng học đi....bạn đã từng tự tin vào mình sao jo` lại không thể làm mình tự tin thêm một lần nữa.....ráng lên nhé bạn....^^!

mrnou247
17-10-2009, 10:05 AM
Trời ạ! lại gặp bạn ùi! Nói thật mình cũng học A1 của trượng Tuy mang danh lớp chọn , ng giỏi ng khá chứ ! Bạn đc chuyển vào A1 là do bản thân phấn đấu mà! hãy chứng tỏ mình! Tự tin lên hỡi bạn hiền!!!

bimatdethuong
19-10-2009, 07:01 AM
Cảm ơn. Nhưng áp lự của mình lớn lắm. Chắc nó sắp đè chết mình wa. Mình muốn khẳng định mình một xíu nhưng chắc k đc rội

M'z H.A
19-10-2009, 07:19 AM
hãy nghj~ mọi chjen 1 kak đơn gjan hơn đj bạn.đừng nghj~ xa vờ j wa'.sôg' và hoc tap cho tốt, cô gang phân đâu để xưng đang vơj' những gj` mjnh` đã đat dc.đưng vj máy chje^n ko đâu để ngôj đó mà than vãn.nếu kam tháy nhjeu` ap lục wa' thj` sang lop bt đê.

phonglinh709
19-10-2009, 08:11 AM
thôi buồn làm gì cười lên cho đời nó tỏa nắng xem nào âm u bão bùng mãi làm gì cho mệt nhỉ

bimatdethuong
20-10-2009, 06:04 AM
Hihi cảm ơn mọi ngưòi nhìu nhe. Thực ra mình là ngưòi rất vui vẻ nhưng dạo đây có quá nhìu chuyện, do mình học hành chểnh mảng nên mới có kết quả quá tồi tệ thế nên mình hơi bị bất ngờ và sốc (oh) nên hơi xúc động. Mọi ngưòi thông cảm.