PDA

Xem đầy đủ chức năng : tình yêu

pemap193
13-10-2009, 01:31 AM
em có thick một bạn hơn em 2 tuổi ,thế có được hok
em thấy nó cứ thế nào ấy mọi người đều khuyên em hok nên yêu
nhưng em hok nghe em có dại dột hok
em phải làm thế nao???????:timvo:

Hàn Thiên Sa
13-10-2009, 01:36 AM
đã yêu là phải tin nhau,muốn tin nhau thì đừng bao giờ hỏi nhiều,mà muốn không hỏi nhiều trước hết hãy học cách đừng bao giờ hỏi :tại sao em yêu anh?tình yêu không bao giờ phân định tuổi tác,địa vi... mà chỉ đòi hỏi giữa những người đang yêu là :phải yêu hết mình và chân thành.chúc bạn có được sự lựa chọn đúng đắn nhất.

phương_pro
13-10-2009, 07:41 AM
Trong tình yêu thì đâu có sự ép buộc.
Nếu bạn yêu mà buộc bạn đừng thì cug hok được phải không nè.
Nhưng mình nghĩ nếu bạn còn nhỏ thì nên đặt việc học hành lên hàng đầu. Nếu yêu mà là sao lãng việc học thì cũng ko nên.Bạn hãy suy nghĩ thật chính chắn và cẩn trọng việc này.Tương lai bạn là do bạn tự quyết định.Hãy Sáng suốt nha bạn.Đừng để sau này hối tiếc.Chúc bạn gặp nhiều may mắn.(*_*)

Mộ Lam
13-10-2009, 10:12 AM
Tình yêu thì kô phân biệt tuổi tác, quan trọng là tình cảm của 2 người thôi.

Nếu thích thì cũng có thể xem xét và tìm hiểu nhau xem thế nào. Còn kô thì cứ giữ nguyên quan hệ bạn bè là tốt nhất.

EM NGOAN NHƯ QUỶ
13-10-2009, 11:27 AM
khi yêu thương 1 ai đó thì đừng bao giờ quan tâm đến tuổi tác, tại vì vấn đề tuổi tác ko còn quan trọng nữa, miễn là mình thương người ấy thiệt lòng, còn người ta khuyên bạn ko nên yêu thì tốt nhất đừng nên quan trọng vấn đề đó, tại vì người con gái đó sẽ là người đi chung con đường với bạn chứ ko phải là những người khuyên bạn, vì thế bạn nên quyết định cho rõ ràng để sau này ko nuối tiếc.

holilihan2
13-10-2009, 01:45 PM
có ai còn thức hem ta, hehehehe, tui đồng ý dzới ý kiến của các bạn
hok có gì là dại dột, mà cũng chẳng có cái gì ngăn trở được tình yêu

thieuduyint
13-10-2009, 06:59 PM
anh iu em ko ngại chi tuổi tác
như Gien-ny hơn Các Mác bốn mùa xuân.
chỉ cần 2 trái tim hiểu nhau là đủ, như vậy là hạnh phúc rùi