PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tôi phải làm thế nào

nh0k_codon
11-10-2009, 02:57 AM
:bicycle: khi những ng xung quanh nhận xét về tôi và nhók thì ai cũng cho là tôi và nhók là một đôi trời sinh và ngay cả bạn học tôi hay gia đình tôi thì cũng nói là như thế. Còn trong mắt nhók tôi là một ng hoàn hảo và nhók iu tôi rất nhìu và nhók lun nghĩ rằng tôi cũng iu nhók rất nhìu. Nhưng chỉ riêng mìh tôi thì tôi mới bít đc rằng tôi chưa từng coi nhók như là 1 nữa của tôi, tôi lun có 1 cảm jiác phải là ng đem lại cho nhók những gì mà thế giới này gọi là hạnh phúc đến với nhók. Nhưng bít làm sao đây khi trái tim tôi ko dành trọn co nhók !

Đôli
11-10-2009, 03:47 AM
Nếu đã nhận thức rõ được tình cảm của mình như vậy thì dù muốn hay không, bạn chẳng còn cách nào là phải nói rõ cho cô ấy biết. Càng kéo dài thời gian thì bạn chỉ càng làm người khác tổn thương mà thôi...........Sự thật dù có thế nào nhưng còn hơn khi biết mình đã bị lừa dối.

nh0k_codon
11-10-2009, 04:24 AM
nếu như đã chia tay đc thì đâu còn hỏi các A các chị di trước nữa chia tay thì nhók ko bít sẻ như thế nào nữa nên mìh chỉ mún là làm 1 cánh nào đó để ko phải cho nhók pùn và ko mún làm tổn thương đến nhók mà thôi mong các bạn chỉ hộ cánh :H

(*-*)love(*-*)
11-10-2009, 04:27 AM
Đừng lừa dối tình cảm, sẽ đau lắm đó, đau hơn cho chính người mà bạn làm tổn thương.
Tàn nhẫn

whitemouse108
11-10-2009, 04:44 AM
Bình tĩnh lại nào mọi người đều nói bạn và cô ấy đẹp đôi hơn nữa cô ấy lại rất yêu bạn thì còn đòi gì nữa điều mà nhiều người muốn cũng ko đc đấy. Bạn cho rằng mình là người phải đem lại hạnh phúc cho cô ấy nhưng lại ko có yêu cô ấy thì bạn cứ giả vờ yêu cô ấy và có những lời nói hay hành động giống như những người đang yêu khác biết đâu giả vờ yêu thành yêu thiệt sau. Sau 1 thời gian vẫn chưa thấy hiệu quả thì nói thẳng cho cô ấy biết. Hãy biết quý trọng những gì mình đang có vì 1 khi mất đi rồi khó mà có thể tìm lại đc.

nh0k_codon
11-10-2009, 05:45 AM
cảm ơn các bạn đã góp ý mình sẻ suy nghỉ chính chắn lại thank nhìu

blue_sky728
11-10-2009, 06:22 AM
Bạn hãy thử xem lại bản thân xem liệu bạn có chút tc j dó với nhóc ko. Biết đâu 1 ngày nào đó bạn sẽ fai hối hận khi mà bạn đã rời xa nhóc, đã bỏ qua tc của nhóc dành cho ban. Tc rất đáng quý nó ko đến với bạn lần thứ 2 đâu:thatall:

zero_love
11-10-2009, 06:35 AM
mien cương khong hanh phuc ban nen noi thang ra cho nhok bk de nhok hieu

nh0k_codon
11-10-2009, 07:31 AM
để mà nói thì nhók quá hoàn hảo ko thể chê ở điểm nào nên vì thế tớ mới ko thể làm cho nhók đc và qua những lời của các bạn mình sẻ cố gắng ko bao jo` nói ra chuyện này với nhók và sẻ mang nó sang TG bên kia và nhók sẻ ko bít và sẻ lun hạnh phúc cám ơn mọi người nha

Mộ Lam
12-10-2009, 09:56 AM
Nếu đã biết như thế thì bạn nên nói rõ với nhóc đi. Tình yêu không miễn cưỡng được. Cứ tiếp tục như thế thì không nên, vì đến lúc nào đó bạn cũng sẽ gặp phải 1 nửa thật sự của mình, đến lúc đó lại khiến nhóc đau buồn hơn đấy...

để mà nói thì nhók quá hoàn hảo ko thể chê ở điểm nào nên vì thế tớ mới ko thể làm cho nhók đc và qua những lời của các bạn mình sẻ cố gắng ko bao jo` nói ra chuyện này với nhók và sẻ mang nó sang TG bên kia và nhók sẻ ko bít và sẻ lun hạnh phúc cám ơn mọi người nha

Như thế là không công bằng với nhóc, lại càng không bằng với chính bản thân bạn nữa . Có chuyện gì có thể giấu mãi được đâu ?