PDA

Xem đầy đủ chức năng : CÓ cẦn thiẾt phẢi nÓi ra ĐiỀu ĐÓ khÔng ?

BT.191
05-10-2009, 09:21 AM
C đã rất kết T nhưng có quá nhiều người vây quanh T.Mà C chẳng có gì đặc biệt như các cô gái kia.Vậy C có nên thổ lộ với người đó không?Vì người đó chưa kết ai cả và tình cảm C dành cho người đó rất sâu đậm...:rain::rain::rain::rain::rain::rain::rain ::rain::rain::rain::rain::rain::rain::rain::rain:

Tôi Hận Đàn Bà
05-10-2009, 09:28 AM
C đã rất kết T nhưng có quá nhiều người vây quanh T.Mà C chẳng có gì đặc biệt như các cô gái kia.Vậy C có nên thổ lộ với người đó không?Vì người đó chưa kết ai cả và tình cảm C dành cho người đó rất sâu đậm...:rain::rain::rain::rain::rain::rain::rain ::rain::rain::rain::rain::rain::rain::rain::rain:

THĐB Khuyên Bạn:

Nếu Người Đó Thật Sự Yêu Bạn Và Sẽ Mang Lại Hạnh Phúc Cho Bạn Thì Bạn Nên Nói Cho Người Ấy Biết !

Còn Nếu Nói Ra Mà Nhận Dc Nc' Mắt Và Đắng Cay Thì Bạn Đừng Nên Nói !

Bạn Hãy Suy Nghĩ Và Quyết Định Cho Kỹ Trc' Khi Đưa Ra Quyết Định Cho Mình !

Đừng Để Phải Như Tôi !

1 Lần Đau Khổ Vì Yêu !

Chúc Bạn Thành Công !!!

Mộ Lam
05-10-2009, 11:01 AM
Bạn cũng có thể thăm dò hay gợi ý xem người đó có thích hay có tình cảm đặc biệt gì với bạn không. Hay là ngta đã có đối tượng chú ý chưa. Nếu chưa thì cứ thử bày tỏ xem sao. Còn nếu không may thì vẫn sẽ làm bạn với nhau được vậy. ^^"

Luckyduck307
06-10-2009, 05:25 AM
Mình chẳng có 1 lời khuyên cụ thể nào cho bạn đâu nhưng mình nghĩ bạn nên chắc chắn 1 điều rằng tình cảm mà bạn dành cho người đó là tình yêu vì đôi khi có thể tình cảm đó chỉ đơn thuần là tình bạn thôi. Và mình nghĩ bạn nên nói ra điều đó nếu như bạn nghĩ điều đó thật sự là cần thiết đúng thời điểm mà đặc biệt là không khiến ai trong 2 người phải đau khổ. Còn nếu như bạn hok nói ra thì tại sao bạn hok tạo cơ hội cho người đó được thổ lộ với bạn. Bạn nói rằng bạn "hok có jì đặc biệt như những cô gái kia" cái đặc biệt mà những cô gái kia có mà bạn hok có phải chăng là 1 vỏ bọc ưa nhìn??? nếu vậy thì không đáng lo. Thực ra bên cạnh những ai thích vẻ bề ngoài của người con gái còn có những người chú ý đến những vẻ đẹp khác của người con gái, đó là vẻ đẹp trong cách cư xử giữa bạn với những người trong lớp, vẻ đẹp qua sự hiểu biết trong suốt quá trình học tập của bạn vậy. Bạn thích người con trai đó ở điểm nào thì cũng hãy nghĩ rằng mình cũng sẽ cố gắng để cho người đó cũng thích mình ở những điểm mà người đó khiến cho mình thích. Chúc bạn thành công

****violet****
07-10-2009, 01:30 AM
Tất nhiên là phải nói thật lòng mình ra rồi,dù cho kết quả nhận lại không như mình mong muốn thì cũng không có gì phải hối hận cả.Một mình ôm mối tình đơn phương mới đáng hối hận,cố lên,bạn làm được mà!!!!!!!

phonglinh709
07-10-2009, 07:14 AM
THĐB Khuyên Bạn:

Nếu Người Đó Thật Sự Yêu Bạn Và Sẽ Mang Lại Hạnh Phúc Cho Bạn Thì Bạn Nên Nói Cho Người Ấy Biết !

Còn Nếu Nói Ra Mà Nhận Dc Nc' Mắt Và Đắng Cay Thì Bạn Đừng Nên Nói !

Bạn Hãy Suy Nghĩ Và Quyết Định Cho Kỹ Trc' Khi Đưa Ra Quyết Định Cho Mình !

Đừng Để Phải Như Tôi !

1 Lần Đau Khổ Vì Yêu !

Chúc Bạn Thành Công !!!
có phải mình ông đau đâu tui cũng vậy đây này ! Nhưng mà bạn ngại gì nhỉ nếu đó là người đáng yêu thì người ta không để ý đến những điếu đó đâu còn nếu người ta chạy theo hư danh hay tiền bạc thì bỏ đi bởi với điều kiện của bạn mọi thứ la vô nghĩa thôi. Chúc may mắn :wish: