PDA

Xem đầy đủ chức năng : Truyện tình tôi (p1)

¥_yeuTlam_¥
01-10-2009, 11:14 AM
Tui wen 1 cô pé hàng xóm bằng tuỗi tui.Chơi voi nhau từ pé nên thân nhau lắm.

Tui bat dau để ý đến nhỏ từ cuôi nam lop 9 khi nhỏ tang tui món wà nô-en(đó là lần đầu tiên nhỏ bít tặng wà và cũng là món wà nô-en đầu tiên cua tui).Nó dánh dâu sự thay dôi trong suy nghĩ tui-cái suy nghĩ tre con !

Tui se wên nêu ko tình cờ tui và nhỏ lại hoc chung 1 trường c3.Rôi tự nhiên chúng tôi trở thành bạn rât thân khác hon hoi còn bé,di dâu làm j cũng có nhau.Tui bắt đầu quý nhỏ hon.Nhưng tui chưa dám nghĩ j xa xôi cả.

18/3-hôm dó có thi văn nghệ,nêu nhỏ ko hát chắc tôi cung cha đội mưa đến xem và cung để nai nhỏ về.Nhỏ hát xong tui tang hoa,nhỏ rất vui.Hôm dó lop tui cung hát,trớ trêu thay tui là đứa con trai duy nhât cua lop di thế là tui nhận trách nhiệm di dón cô bạn cùng lop dên dê thi ko lẽ tui tu chôi( đến jo tui vẫn nghĩ là lí do này ).Nhà cô ban kia cung gân truong nhưng vừa moi way lai dón nhỏ,nhỏ ko nói voi tui câu nào nên xe nhỏ cùng lop vê thẳng.Tui di theo hỏi nhỏ nói dang có viêc,bao tui về trc.

Sáng hôm sau nhỏ tự đi học ko cho tui dên nai di.Tui hỏi nhỏ,nhỏ nói nhỏ ghét tui và ko muốn gap tui nua,tui hỏi lí do nhỏ ko nói rôi dặn tui đừng cô gang hỏi lì do làm j.Tui bàng hoàng cả ngày ko làm j dc cô tìm ra mình da làm j sai.
Những ngày tiêp theo tui có cam giác nhỏ cố tình lờ tui,tui pùn.
9 tháng wa,tui làm mọi cách nhỏ vẫn ghét tui,tui có cảm thấy nhỏ wên tui rôi.Nhìn nhỏ cười vui vẻ lắm trái voi tui bùn thê thảm.Nhỏ nhìn tui ko chút j lúng túng,bạn bè hỏi nhỏ nói chua gap tui bao jo.Nhỏ có bít câu nói đó khiến tim tôi đau thế nào đâu.

1 năm nua wa,tôi chỉ còn dám nhìn lén nhỏ tu xa,tránh mat nhỏ để cô wên nhỏ nhưng thật khó.Tui lao vào học,học nhu một thằng điên.Bạn bè thầy cô thán phục,cha me tui tu hào,nhưng dâu ai bít trong lòng tôi mệt mỏi thế nào.Hạng phúc của tôi lúc dó chỉ là nụ cười của nhỏ dù nó ko dành cho tui.Jo tui mới nhận ra nhỏ rât wan trong voi tui,tui YÊU nhỏ mất rồi! Nhớ nhỏ lam nhỏ bít ko! Nhỏ có bít 1 thang ngốc luôn nhìn nhỏ,luôn đợi nhỏ,luôn wan tâm đến nhỏ ko.
Tháng 9,buoc vào nam cuôi câp3 rồi..Lại sap dên sinh nhật nhỏ rồi.Tặng nhỏ món wà này.Nhỏ dạo này bít làm duyên rồi,nhỏ xinh lam nhỏ bít ko.Tính ra nhỏ ghét anh gân 2 nam rôi.Vậy là nhỏ wên anh rồi phai ko? Ko sao,anh vẫn yêu nhỏ nhiêu lam,1 tình yêu mà nhỏ ko bít và cung ko cân nhỏ dáp lại!
(còn tiếp)

letue
01-10-2009, 11:16 AM
chỗ này gỡ rối tơ lòng mà có phải kể chuyen đâu...
Nếu bạn cần gỡ rối thì đề nghị bạn vô thẳng vào câu hỏi
Còn mún viết truyện thì vui lòng qua box khác :D

¥_yeuTlam_¥
01-10-2009, 11:18 AM
Truyện tui dài lam sợ mọi ng ko đọc nên tui chia nhỏ ra.
Mong mọi ng cho tui ít loi khuyên nha! Tui cần chia se lắm

¥_yeuTlam_¥
01-10-2009, 11:26 AM
Ac. thế thì chịu rồi.Thế theo you nên vào dâu.Vì câu hỏi của tui gân như là theo truyên co ,hỏi khó vì nó lang nhang lắm

thieuduyint
01-10-2009, 06:46 PM
đọc mãi mà chẳng thấy câu hỏi đâu? nhưng mà chuyện này hay đấy có điều muốn hỏi thì bạn phải chỉ ra câu mình cần hỏi để mọi người có help you chứ.

rainbow_1993
02-10-2009, 03:04 AM
hay lém anh.anh viết típ nhé. mà e thấy chị này hình như cũnG thick anh lém đó. nên mới giậi dai thế chứ. có lẽ lúc đó chị ấy tui? thân vì anh chỏ chị kia về chăng. mà sao a ko cố tìm cak gt hay là dùng hành dộng để gt mà để thời gian lâu thế chị ấy zan ko tha thứ cho a. e thấy chiện này đâu nghiem trọng lém đâu. chỉ là hờn giận vu vơ thế thôi. nhà a vs chị lại gần nhau càng pai? có cơ hội để nói vs chị ấy chứ. cố lên a nhé.

¥_yeuTlam_¥
02-10-2009, 08:12 AM
Truyên hay vì nó có thât mà.Các bạn doc di rùi mình hỏi các bạn se tư vấn cho mình dễ hơn.Ty cua mình ko phải ty kiu tre con đâu,nếu you nghĩ ty mà dc giải quyết trong mây câu hỏi thì tui nghĩ you còn bé lam,you chua hiu hêt ty là thế nào đâu.