PDA

Xem đầy đủ chức năng : hanh phuc cua toi...

cry_209
30-09-2009, 07:36 AM
nam nay minh 18t nhung chi cao 1m47 minh yeu 1 ng cao 1m75 minh yeu nhieu lam nhung minh k du tu tin de doi dien voi tinh yeu do, boi minh cam thay mac cam ve ngoai hinh nhung k biet lam sao mey ban hay giup minh. Minh cam thay tui than ve chieu cao nhieu lam, minh fai lam sao??????????????????????????????

Mr.Sjlent
30-09-2009, 01:38 PM
nói vậy chắc bạn là nữ phải không nào !thật buồn cho bạn,khi bạn không cao..Mặc dù nói về lý thuyết thì bạn và ngta vẫn có thể đến được với nhau. Nhưng sẽ là rất khó,bởi bạn sẽ luôn sống trong cảm giác tự ti về chính chều cao của mịnh Không sớm thì muộn bạn của bạn cũng sẽ mệt mỏi vì chính sự tự ti ấy của bạn,và không chỉ có thế,bạn còn phải chịu rất nhiều áp lực cũng như bất tiện trong c/s..

Vì vậy,nếu khuyên bạn thi mình sẽ khuyên bạn hãy tìm cách nâng cao chiều cao của bạn trước khi vươn tới những mục tiêu quá tầm. còn cách để cao lên thì bạn hãy tự mình tìm lấy những cách phù hợp. (ví dụ như uông sữa tươi hoặc sữa có thành phần kali (K) cao kết hợp với 1 môn thể thao có khả năng tăng chiều cao như bơi hoặc xà đơn ..v.v. )

motngaynhoem
30-09-2009, 06:53 PM
đâu có gì đâu mà bạn ko đc tự tin chứ... bạn mới 18 tuổi thì bạn muốn tăng chiều cao khoảng 3>7 cm thì bạn đi bơi và chơi bóng rổ nhiều vô thế nào chiều cao cũng sẽ phát triển nhưng hơi lâu mua đôi Dr mang vô lên đc 1m50 may cũng đc rồi... nhơ uống sữa nữa... sẽ có kết quả sau 3 tháng

phonglinh709
02-10-2009, 08:20 AM
hê thế bạn không nghe câu " tuy bạn không cao nhưng người khác cũng phải ngước nhìn à " chiều cao đâu có quyết định được hạnh phúc hả bạn. Hãy tự tin vào chính mình xem nào