PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh Sẽ Mãi Yêu Em!!!!!!!!!!!!

tamnhu_mobile
27-09-2009, 07:51 AM
Đi chơi với em anh cảm thấy rất vui,rất hạnh phúc,chắc em cũng vậy,nhưng tại sao em lại luôn nghi ngờ anh,không hiểu tinh cảm của anh dành cho em vậy,em có biết rằng anh yêu em thật lòng anh từ trước đến nay không,em đã nói em sẽ tin tưởng anh nhưng sao hôm nay em lại nói ngược lại vậy,anh đã làm điễu gì sai,anh đã suy nghĩ suy nghĩ rất nhiều nhưng anh thể tìm ra được cái lý do đó,giờ anh chỉ nghĩ đến mình em chỉ yêu em,em nói nếu có người nào yêu anh và tin tưởng anh hơn em thì anh hãy đến với người đó nhưng thật sự dù anh có đến với ai khác thì anh cũng không có được cảm giác như khi ở cạnh em cả,đến với người khác anh sẽ làm cho người ta đâu khổ anh không thể tái diễn cảnh này như lúc trươc kia nữa bây giờ anh đã yêu thì chỉ yêu 1 người đó là em thôi,dù có chiện gì thì anh cũng sẽ và chỉ mãi yêu mình em,vẫn mãi yêu em và chờ đợi em,những gì anh đã nói với em thì thời gian sẽ nói lên tất cả

EM NGOAN NHƯ QUỶ
27-09-2009, 07:57 AM
awww thiệt là sweet...................:)

phương_pro
28-09-2009, 02:08 AM
Ôi cảm động quá.mong sao chị ấy hiểu và way về với anh

gooddythin_nd1996
28-09-2009, 02:29 AM
Em nghĩ là chị ấy sẽ hiểu thôi mà, anh vui lên nhé:)

tamnhu_mobile
28-09-2009, 03:32 AM
cảm ơn mấy bạn nha,giờ đây mình rất buồn không biết chừng nào mới vui lên được đây mong rằng người ta sẽ hiểu tc của mình dành cho ngta

S'Shady
28-09-2009, 06:07 AM
Sao a j0g e the nhy?hj.Chac chj day cug hju? Thuj.chuc 2 ng s0m way laj vs nhau hj

luthuong
28-09-2009, 06:15 AM
để dành trọn niềm tin cho một người...quả thật rất khó...mình củng vậy thôi, con gái nên củng phần hiểu cảm giác mà cô gái bạn yêu có...
bạn đừng buồn nửa hãy vui lên, quan tâm đến cô ấy và làm những gì có thể để tạo dựng lòng tin nơi cô ấy, dần dần cô ấy sẽ hiểu tình cảm của bạn...chúc bạn hạnh phúc !!!!

tamnhu_mobile
28-09-2009, 07:32 AM
chỉ vì cái niềm tin mà ra như thế này,cái tôi trong người đó quá lớn luôn lo sợ mọi điều sẽ thất bại như những lần trước,nhưng con trai đâu phải ai cũng giả dối đâu cũng có người thật lòng chứ,chưa bao giờ làm chiện gì có lỗi chỉ mong ngta được vui đc hanh phúc khi bên mình,niềm tin lấy lại rất khó nhưng sẽ cố gắng lấy lại được,không biết người ta có hiễu không đây

Witness Star
28-09-2009, 07:56 AM
Chỉ cần bạn thật lòng thì người đó sẽ hiểu thôi!

Tôi tin rằng cô ấy sẽ về bên bạn.

Khi con thuyền không còn biết lối đi nữa thì bạn thử nghĩ xem, nếu có bến đợi, chắc chắn nó sẽ quay về, đúng không?!

Hẳn là bạn, tôi cũng như mọi người sẽ tin vào điều kỳ diệu của tình yêu, bạn nhỉ?! :)

Thân!
Wit

paKen
28-09-2009, 11:20 PM
con gái hok thể hỉu đc. Ng ta nói iu là tốt nhưng đừng iu hết lòng mình bạn ah. Đừng để 1 ngày nhận ra mình đã sai.

tamnhu_mobile
30-09-2009, 10:03 PM
mình biết chỉ mong người ta nhận ra được điều đó,thời gian sẽ nói lên tất cả,dù có chiện gì đi nữa mình cũng sẽ không chán nản và bỏ cuộc sẽ tìm lại được em tìm lại được hạnh phúc của mình,sẽ mãi yêu dù ngta có đi đâu làm gì cũng se chờ đợi sẽ mãi chỉ yêu 1 người đó là em là niềm hạnh phúc cũa anh,anh yêu em