PDA

Xem đầy đủ chức năng : ...alone ....

mint!hihi
22-09-2009, 12:57 AM
Buồn wa ....những ngày qua thật buồn....chỉ biết có vậy thôi. Mình vẫn cứ lẻ loi , mình vẫn cứ cô độc cho dù xug quanh mình biết có bao người bạn, bên cạnh mình còn có gia đình , nhưng ai hiểu được mình lúc này ...tại chính bản thân mình uh ...hay còn tại điều gì khác . Chắc có lẽ mình luôn che dấu tình cảm , mình không muốn thấy ai đó nhận ra mình buồn ...mình quá kiêu ngạo hay sao ...

19.z4
22-09-2009, 01:00 AM
vậy đừng che dấu tình cảm nữa :sr:
bạn bè là để chia sẻ , nhất là con gớ , thấy cốc trà sữa cũng share :rain:

chilovephong
22-09-2009, 01:35 AM
tôi muốn thanh thản , muốn là tôi vô tư ,... muốn alone... mà ko được...

mint!hihi
22-09-2009, 01:39 AM
không thật sự đơn giản như ta nghĩ ...không thật đẹp như ta mơ ...alone...bạn thích như vậy sao ...?

whitemouse108
22-09-2009, 03:56 AM
Bạn ko hoà đồng vào cộng đồng sớm muộn gì bạn cũng sẽ bị đào thải. Bạn cần thế giới chứ thế giới ko cần bạn.

___::m30.ngox::__
22-09-2009, 04:41 AM
là do chính mình mà ra thui giờ còn trách cứ gì nữa cơ chứ

Ljnhnghy_It's me
22-09-2009, 05:06 AM
Bộc lộ con người thiệt cụa bạn đy ... như Nghi nè
Sống ảo thỳ zui nhưng mệt pá cháy

Ozhi
22-09-2009, 05:31 AM
Thật ảo ko quan trọng! Chủ yếu là nên là chính mình thôi! Tuyệt đỉnh công phu là bản thân và yêu người mà sáng sớm nhìn thấy trong gương! :sr:

kođăngký
22-09-2009, 11:31 AM
ngoài đường vẫn còn bụi thì cuộc đời vẫn còn những điều không vui
sống thì chấp nhận những điều ko vui ấy , nghĩ nhiều làm j chóng già
mà không chừng cứ suy nghĩ rồi sau sinh con mặt lại nhăn như khỉ :D

reset
25-09-2009, 12:07 PM
ko biết mọi người sao,còn mình,mỗi khi cô đơn,cảm thấy chẳng ai hiểu cho mình,mình lại đi tìm và chia sẻ nỗi buồn của người khác!Ko fải được người khác wan tâm,chia sẻ mới là vui đâu bạn;được sẻ chia nỗi buồn của người khác cũng làm bạn thấy vui hơn đó,ko tin thử xem!

rainbow_1993
25-09-2009, 08:59 PM
chị hãy sống vs con ng chị đi. cứ sống như vậy mệt mỏi lém chị ah. chị hãy chia sè vs những ng bạn thân của chị chị sẽ zui hơn đấy/ khi đó có những chiện bất ngờ và tốt đẹp sè đến chị ah. wan trọng là chị có mỏ cánh tay ra đón nhận ko thoi

ñ¶-¶Øç___
25-09-2009, 09:20 PM
co ban bè mà hok bjet" chia sẻ zoi" ng` ta sao??đừng giữ mãi những nỗi bùn trong lòng mà hãy chia sẻ voI" nh~ ng` ban than thiet" và thực sự yêu quy" ban..học cach yêu thương bản thân và san sẽ nhùng niêm` vui, nỗi bùn vs ng` mà ban iu thương..khi đó ban sẽ ko alone nữa đâu... ^^! happy lên ne0`

phonglinh709
04-10-2009, 05:00 AM
Buồn wa ....những ngày qua thật buồn....chỉ biết có vậy thôi. Mình vẫn cứ lẻ loi , mình vẫn cứ cô độc cho dù xug quanh mình biết có bao người bạn, bên cạnh mình còn có gia đình , nhưng ai hiểu được mình lúc này ...tại chính bản thân mình uh ...hay còn tại điều gì khác . Chắc có lẽ mình luôn che dấu tình cảm , mình không muốn thấy ai đó nhận ra mình buồn ...mình quá kiêu ngạo hay sao ...
muốn hết buồn thì hôm nào ở một mình thì lên đây tán dóc cùng mọi người. Hết buồn ngay ấy mà