PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gấp Gấp Gâp........................

Halley_Đần
19-09-2009, 06:14 AM
Em thix cô ấy. Bi h cô ay noi em send cho cô ấy 1 bài hát. Em nên send bài nào đây giup emmmmmmmmmmmmm

whitemouse108
19-09-2009, 07:01 AM
Tùy vào tâm trạng của bạn thôi vì âm nhạc là thay lời con tim muốn nói mà ví dụ như: mong nhớ (86400 lần nhớ em,nhớ, khi cô đơn em nhớ ai), bị người yêu phụ bạc (bóng tối và tôi, trốn tìm tính yêu,yêu lầm), thất tình (thiên đường vắng em,liều thưốc cho trái tim, mưa nhạt nhoà), hẹn ước(anh sẽ quay về,dệt mộng uyên ương),xin lỗi về lỗi lầm của mình (ờ phương đó hãy tha thứ cho anh, chỉ còn là giấc mơ,lỗi lầm,xin lỗi anh đã sai),cô đơn khi vắng em(tôi đi tìm tôi,nỗi nhớ nơi con tim mồ côi,cô đơn 1 vì sao), người yêu "thăng thiên"(vì sao trong lòng tôi,định mệnh),khoảng thời gian hạnh phúc bên nhau (vườn hoa sao rơi,ngồi bên em),tình yêu ko nói (thương thầm,mãi mãi 1 tình yêu),mãi yêu em(không thể quên,cạm bẫy tình yêu). Đấy chỉ là ví dụ cho bạn tham khảo thôi còn chọn bài nào là tùy quyết định của bạn một số bài hát nhẹ nhàng khác vì yêu,dù thế nào đi nữa,nước mắt hải âu,mong em luôn hạnh phúc, điêu em ko biết, lần đầu tiên anh biết. Mình thích nghe nhạc Việt nên chỉ gợi ý cho bạn những bài hát Việt thôi. Chúc cô ấy vui vẻ khi nghe bài hát bạn tặng.

hamter
20-09-2009, 01:11 AM
ui cha bạn này rành thế nhi?

aveterit
20-09-2009, 01:47 AM
tùy thôi bạn gửi cho cô ấy bài nào thể hiện tâm trạng của bạn ấy
Nếu có thể bạn hãy send 1 bài hát do chính bạn hát thì càng tuyệt

tamnhu_mobile
20-09-2009, 10:05 AM
mãi mãi một tình yêu đi hihihihi

motngaynhoem
21-09-2009, 04:05 AM