PDA

Xem đầy đủ chức năng : Sẽ có ngày mình gặp nhau, chắc thế...!

Witness Star
19-09-2009, 03:38 AM
Nhiều khi muốn viết về chị, viết về người mà bấy lâu nay em luôn yêu quý, kính trọng nhưng chẳng có thời gian...

Rồi hôm nay, không phải tình cờ mà nghe được QTAN vol 11, mới biết chị là con gái Huế, tự nhiên muốn gặp chị, muốn gặp vô cùng dù biết chẳng được đâu...

Ấn tượng đầu tiên của em về chị, à ừ, chắc là một Mod nghiêm khắc, lạnh lùng đến... đáng ghét :D

Xem cách chị làm việc, mới biết chị là một Mod có trách nhiệm, được các mem yêu quý mới chợt nhận ra, lâu nay, mình đã hiểu sai về chị. Rụt rè viết lời nhắn, nói là thần tượng chị, nhận được tin nhắn trả lời, vui biết chừng nào :D

Rồi nhờ những tin nhắn qua lại, chị em mình thân hơn, em cảm thấy yêu đời hơn. Đến nỗi vào lớp, nhớ về chị, định nhá máy cho chị nhưng lại thôi, sợ chị bận. Ngồi cười một mình, thằng bạn bắt gặp và bảo em có vấn đề tâm lý, nhưng vui lắm, biết sao giờ ^^

Chị bảo khi nào có dịp vào SG, cố gắng chui xuống AG ngó mặt em. Thích lắm chứ nhưng chỉ sợ chị bận, nhưng em tin mà.

Rồi sẽ có ngày mình gặp nhau! E chắc thế! Tin như vậy, chị nhé! :huglove:

Yêu chị rất nhiều, con gái Huế! :huglove:

Má Lúm
19-09-2009, 03:51 AM
Chị là chị ghét đứa nào đi ngủ mà tắt máy, làm mấy hôm không ngủ đc, nhá máy nó mà cứ ò í e :gian:.

Có chuyện này chị chưa nói cho em biết :cr:. Em nhớ hồi đầu em thích kittyxinh_ lovely không, rồi em nt cho VTL ấy :cr:. Có biết mấy tn đó là ai reply không :so_funny:.

Hồi đầu em nt bảo thần tượng chị, cứ tưởng là em định trêu chị cơ, ai ngờ thật :cr:. Tự nhiên có người bảo thần tượng mình, quý mến mình, thấy cũng vui vui :cr:.

Giờ chị hết làm Mod rồi nè, hết nghiêm khắc rồi nè, hết có người thần tượng rồi nè :cry:.

Em cứ nhá máy chị thoải mái :cr:. Rảnh chị bắt máy tốn tiền em chơi :so_funny:.

Sống ở đời có duyên thì sẽ gặp nhau, em cứ tin vậy đi :D.

Cám ơn em về bài viết này :hug:.

Witness Star
19-09-2009, 04:30 AM
Không tắt máy lấy sjm ra, papa kiểm tra tin nhắn là chết lớn :so_funny:

Lâu rồi mà! :blushing: Nhắc lại làm gì :hihi:

Trêu chị làm gì?! :hihi: Còn nhiều ng để trêu lắm mà :so_funny:

Thảo nào cái nick của chị có màu giống em :hihi: (Chỉ khác là đậm hơn em thuj :hihi:)

Em không ngại đâu nhé :so_funny: Là chị nói đó nhaz, có j` đừng mắng em :phu:

Muốn viết về chị lâu lắm rồi, nhưng giờ mới rảnh,chị thích là em vui rồi :)

┼ Ms. KIu ┼
19-09-2009, 04:42 AM
À, hoá ra bạn có nick màu mè này là cái bạn NGÔI SAO XANH gì đó hả :cr:

Con gái Huế "nghe đồn" là dễ thương đáng yêu ngọt ngào lắm à , coi chừng chết mà ko biết vì sao mình chết :laugh:

p.s: Dzô nhà chị post bài thì phải đóng thuế đất à nha :laugh::laugh:

Witness Star
19-09-2009, 06:56 AM
:so_funny: Em muốn đổi nick mà chưa được, chị KIu ạ!

Cũng chẳng phải nghe đồn, mà đã có lần đi Huế chơi rồi! Nhưng lúc đó cũng chẳng biết gì đâu, mới lớp 2! À mà chị KIu cũng là con gái Huế mà, phải ko?! :hihi:

p.s: Dường như post bài, em được đô thì phải :hihi: Có thuế j` đâu :D

luvlygirl
23-09-2009, 05:49 PM
oa! tỳnh củm hez...em hàng xóm của Huế nà...thý kon gái miền trung nói chung thùy mị dễ thương nhắm... há há

nguyen_na
24-09-2009, 06:34 AM
hjjjjj. làm gì ca ngợi con gai Huế giữ vậy trơi.Huế lại mưa nữa rùi!!!buồn wua, làm sao het buồn bây giờ, ngồi trong phong mà tâm hồn cứ treo ở Quãng Nam.Nhớ anh Hai mà không bik làm thía nao........Em sợ sự thật rằng hai anh em mình sẽ ko bao giờ gặp lại nhau nữa,em sợ lắm hai à!!!!!!Không bik khi đó em phải sông như thía nào đây!!!!!!Làm sao để trời hết mưa, làm sao để em ko còn nhớ hai,....làm sao khi nghe bài mưa của thùy chi em ko..khóc!!!

luvlygirl
25-09-2009, 02:59 AM
chà chà...tâm trạng nhể...mùi Huế sực nức topic ùi đêy...

casper
25-09-2009, 03:08 AM
ôi :so_funny: vào ăn vài đá là con biết mùi con gái huế liền :rain: nghe ca ngợi gái huế mà miềng thấy tự sờ hào :so_funny:

luvlygirl
25-09-2009, 04:26 AM
mềnh nghĩ...gái đà nẵng tội hơn á...zễ thương...neng động...:hum:

Witness Star
25-09-2009, 04:55 AM
To 33: Con chỉ khen Lúm thuj màk :phu: Ca ngợi j` con gái Huế đâu 33?! :sr:

casper
25-09-2009, 06:44 AM
:so_funny: :so_funny: thui con khen toàn bộ con gái huế cho nó thuyết phục con ah :so_funny:

:)
25-09-2009, 06:46 AM
Bạn Cá đừng xỉ dục bạn bè nha bạn Cá :so_funny:.

casper
25-09-2009, 06:48 AM
:so_funny: ơ hay nhảy , mình đang bảo khen toàn bộ con gái huế cơ mờ :hihi: bạn ni hem phải gái huế hở :so_funny:

Witness Star
25-09-2009, 06:51 AM
:so_funny: :so_funny: thui con khen toàn bộ con gái huế cho nó thuyết phục con ah :so_funny:

Con thjk có mình Lún sao khen toàn bộ đc?! :phu: :so_funny:

casper
25-09-2009, 06:55 AM
:so_funny: 33 chỉ biết chưa thuyết phục thui :so_funny: coi chừng sau này con ra huế con gái huế xé xác con ra cái tội ko khen hết

:)
25-09-2009, 06:58 AM
Con thjk có mình Lún sao khen toàn bộ đc?! :phu: :so_funny:

Nghe chưa Cá, hiểu ra vấn đề chưa Cá :so_funny:.

:so_funny: 33 chỉ biết chưa thuyết phục thui :so_funny: coi chừng sau này con ra huế con gái huế xé xác con ra cái tội ko khen hết

Mới khen 1 đã bị xé xác, khen cả đám chắc đem đi hỏa thiêu luôn cho lành :so_funny:.

Witness Star
25-09-2009, 07:05 AM
Nghe chưa Cá, hiểu ra vấn đề chưa Cá :so_funny:.

Vấn đề j` ở đây vậy Lún?! :5:

Mới khen 1 đã bị xé xác, khen cả đám chắc đem đi hỏa thiêu luôn cho lành :so_funny:.

Không ngờ :cry: Thất vọng quá :cry:

To 33: Con gái Huế dzữ thế sao 33?! :rain: :cry:

nguyen_na
17-10-2009, 04:37 AM
hjjjjjjj.nghĩ gi viết nấy ạ,ko nghĩ gì cả, nói chung ai cung tốt nếu có tấm lòng nhân hậu,tốt bung...hjjjjjjjjjj

hjjjjjjjjj_đừng cói thía con gai buồn (chú thích:con gái hue)