PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gửi Ss !

»¯♥-[RAinie]-ÇønG^ ÇhUa' Nhø-♥¯«
18-09-2009, 08:13 AM
Vào box thư tình mà hok phải viết thư tình cho người yêu , vẻ hơi lạ quá ss nhỉ :hihi:.
Hôm nay em vào lại đây , tìm những bài viết lúc trước của em. Vô tình em đọc lại topic ngày xưa ss lập mừng SN của em. Em đọc rồi lại khóc...
Ss của em ! Đã từ lâu lắm rồi chị em mình hok còn thân thiết như thế. Hok còn onl để tâm sự với nhau nhiều như lúc trước nữa , thậm chí là hok có.
Bây giờ bỗng nhiên những kỉ niệm thân thương của ss và em ùa về. Em thấy lòng mình thắt lại. Em luôn muốn em và ss trở về như trước đây , nhưng hình như khó lắm phải hok ss?
Những chuyện qua đi , nó sẽ chìm vào lãng quên , nhưng vết thương nó để lại trong ta thì hok thể nào quên đc. Có lẽ những hành động và lời nói thiếu suy nghĩ của em năm xưa , chính là nguyên nhân em và ss xa cách nhau.
Em rất nhớ ss. Em rất muốn được tâm sự mọi chuyện với ss. Được vui , được buồn , được hạnh phúc tất cả mọi chuyện Ss em mình chia sẻ cùng nhau.. như ngày xưa vậy :hihi:
Ss của em !
Ss trong lòng em vẫn như thế. Vẫn là người chị đáng tin cậy và yêu thương nhất của em.
Em chúc ss mãi mãi vui vẻ và hạnh phúc.
Em yêu ss.

Pé Quỳnh của ss !

:-*
18-09-2009, 08:29 AM
Ss chỉ muốn nói rằng trong lòng ss luôn có em và ko có gì thay đổi được điều đó...
Ss cũng cũng muốn chị em mình như lúc xưa...
Ko có lời nói hay lỗi lầm nào của em cả, ss nói thật lòng đấy... có phải chị em mình to tiếng với nhau đâu, ss và em chưa từng thế...
Ss ko hiểu lý do vì sao nhưng em ko hề hay ra lundefinỗi nào hết
Ss vẫn nhớ em vẫn mún ở bên em như lúc xưa
Bé Quỳnh nè :huglove: yêu bé :huglove:

»¯♥-[RAinie]-ÇønG^ ÇhUa' Nhø-♥¯«
18-09-2009, 11:35 PM
Ss chỉ muốn nói rằng trong lòng ss luôn có em và ko có gì thay đổi được điều đó...
Ss cũng cũng muốn chị em mình như lúc xưa...
Ko có lời nói hay lỗi lầm nào của em cả, ss nói thật lòng đấy... có phải chị em mình to tiếng với nhau đâu, ss và em chưa từng thế...
Ss ko hiểu lý do vì sao nhưng em ko hề hay ra lundefinỗi nào hết
Ss vẫn nhớ em vẫn mún ở bên em như lúc xưa
Bé Quỳnh nè :huglove: yêu bé :huglove:
Ss ơi em cũng nhớ ss :cry: em chẳng thấy ss onl :cry: lúc ss onl em pm thì hok thấy ss trả lời :cry: em tưởng ss ghét em :cry: