PDA

Xem đầy đủ chức năng :

BoyHanThu
16-09-2009, 09:19 PM
tai sao moi thu cu dao lon het tat ca nhu vay chu nhi. phai chang cươc song cua toi hok co j moi me ca sao hok co j vui ve ma chi toan 1 mau den nhu vay ư. ai co the jup toi 1 chut dc hok vay toi can su jup do cua 1 ai do de co the keo toi ra khoi vung bun này :thankyou:

ngantinhn
16-09-2009, 09:43 PM
vũng bùn đó tự bạn nhảy vô chứ ai. Tự bạn tô màu đen cho chính cuộc sống của mình. Màu đen không xấu nó giúp cho mình có thể bình tâm lại. Mỗi ngày đều đầy những bất ngờ chỉ có điều bạn không để ý tới thôi. Đứng một mình giữa cảnh thiên nhiên nhắm mắt lại và Dùng mọi giác quan để cảm nhận xung quanh Màn đêm không yên tĩnh như bạn tưởng đâu. Nó bí ẩn và nhộn nhịp vô cùng. Chỉ có màn đên trong tâm khảm của con người mới thực sự đáng sợ. Dầy những tính toán và mưu toan. Tôi chỉ có thể đưa bạn bảng màu còn tô vẽ cuộc sống thế nào là tuỳ bạn. Nếu cứ có những suy nghĩ tiêu cực thế này thì càng lúc bạn sẽ càng lún sâu hơn. Lúc đó trời cũng khó cứu !!!

sweetlove0703
17-09-2009, 03:25 AM
Hãy nhìn cuộc sống ở 1 góc độ khác nữa!
Tớ chỉ nói với bạn vậy thui!

kalata
17-09-2009, 09:38 PM
đó là do bạn ko có mục tiêu sống, sống là để làm gì. với mình mục tiêu là sống để trả ơn