PDA

Xem đầy đủ chức năng : mình phải làm sao đây?

Icrysoul
09-09-2009, 07:58 AM
chắc hẳn chưa ai trong một năm làm đám cưới tới hai lần với hai ngươi khác nhau như mình đâu nhỉ,hiện tại mình đang sống với vợ 2 , nhưng chưa ly hôn với vợ cả,vợ cả mình cũng đã biết mình cưới vợ 2,lên hôm qua đã gọi điện cho mình về làm thủ tục ly hôn,mình biết như thế là tốt nhưng mà ba má vợ cả ko cho hai đứa ly hôn,còn đe là từ con tức là vợ cả của mình.mình rất muốn về ly hôn nhưng lại sợ vợ hai ghen tùm lum.mới nghe nói mình về thui đã khóc tùm lum tùm lạmình đã nói rõ với vợ hai nhưng mà vợ 2 ko chịu tin,với lại mình chỉ sợ lần này về là ko đi được nữa :timvo: vì mình vẫn còn chút tình cảm với vợ cả,mình đến với vợ 2 trong trường hợp vợ cả phản bợi,bây giờ mình đang rất buồn,và muốn ly hô với vợ cả,vì mình biết vợ hai rất thương mình,bây giơ mình phải làm sao đây :timvo:

sad_lovestory0114
09-09-2009, 08:03 AM
ôi thiệt là khổ
như bạn nói vợ cả phả bội bạn hả ,bạn vẫn yêu zợ cả hả
tốt nhất là ly hôn với vợ kả ba má cô ấy nói vậy thôi chứ ai lại từ con cái mình làm j`
chúc bạn hạnh fúc nhá

Mr.Sjlent
09-09-2009, 10:58 AM
Bạn là người làm cho sự việc trở nên rắc rối!
Tự bạn đã làm khó bạn ngay khi bạn cưới vợ 2 rồi!

Vấn đề không phải gỡ rối theo cách nào,hay làm thế nào để gỡ rối --> vì bạn tự biết mình phải làm gì cho phù hợp luật pháp và tình cảm vợ chồng mà!

Theo mình nghĩ,khi tình yêu qua đi, -->tình thương vẫn còn trong bạn !

Hãy 1 lần tự đối diện với mình,xem bạn cần ai hơn? Ai là người phụ nữ cần bạn hơn! Chỉ cần trả lời được 2 câu hỏi trên thì tất bạn sẽ thấy nhẹ nhàng và phải tự biết làm gì!

Làm chồng là phải có trách nhiệm,làm 1 người đàn ông cũng vậy!

Chúc bạn sớm tìm ra lối thoát!

(Nghe bài này thử xem : Vẫn nhớ I -- Tuấn Hưng )

motngaynhoem
09-09-2009, 08:32 PM
ông lấy hai vợ làm gì bây giờ cho nó khổ hả ông anh... chuyện củ chưa giải quyết song mà dám lấy thêm 1 bà nữa hã.. ông anh này cũng hay nha... nếu đc thì ông anh ở chung với 2 bà luôn đi...
ông anh đi thử 1 tuần hay 1 tháng ko gặp người nào.. xem ông anh nhớ ai và cần ai thì đến với người đó...
chúc ông anh giải quyết mọi chuyện suôn sẽ

cầu vòng
09-09-2009, 09:09 PM
trời ơi chua thầy ai như ong đó ! đã iu ai thỳ nên chung tình 1 chút. muốn đến với ai thí nên đàng hoàng.bit la do vợ cả phản bội nhưng khi đén với vợ 2 thy nên chấm hết với vợ cả đã chứ! thôi bây giờ chj còn cách ly hôn vợ cả dù cho mặc ai phản đối. từ cha mẹ thy từ từ giải thích chứ sống kiểu này làm khổ cả 3 nhất la vợ 2 là khổ nhật

thienthantim
09-09-2009, 11:36 PM
Chỉ biết nói với ông anh 2 từ "po' tay"

SuperSu
09-09-2009, 11:55 PM
su chẳng hiểu j cả, là sao zậy bạn

Chi Lan
10-09-2009, 08:45 PM
Trời ơi đã lấy mất rồi thì còn gỡ rối làm sao... lấy vợ lấy chồng có phải chuyện chơi đâu, bây giờ thì cuộc đời của cả hai người phụ nữa đang năm trong tay bạn :rain:, chỉ có bạn mới giúp được bản thân mình thôi :rain:

tamnhu_mobile
10-09-2009, 10:16 PM
yêu cho nhiều dô giờ khỗ 1 người la đủ rồi ông anh ơi chọn cho mình 1 người đi đào hoa quá mà,ước gì cũng được như ông anh ^_^

79.26.66
10-09-2009, 10:17 PM
Nếu là tớ, tớ chỉ cóa lấy thêm chứ hok bỏ ai cả =))

ghost_h5n1_devil
11-09-2009, 02:27 AM
chỉ bítđối mặt thui chứ sao giờ!
sống cuộc tình tay 3 lun chứ sao! về luật pháp hơi thiệt thòi cho vợ 2! về mặt tình cảm hên thì yên ổn! xui thì bạn te tua! chúc may mắn!
xử trí ra sao cho tụi này bít với nhé!

Icrysoul
12-09-2009, 05:31 PM
chỉ bítđối mặt thui chứ sao giờ!
sống cuộc tình tay 3 lun chứ sao! về luật pháp hơi thiệt thòi cho vợ 2! về mặt tình cảm hên thì yên ổn! xui thì bạn te tua! chúc may mắn!
xử trí ra sao cho tụi này bít với nhé!

mình ko có thói quen bắt cá hai tay,mà chỉ 1 tay bắt 2 kon thoai.nên đang chuyển bị tinh thần để ly hun với bà cả :so_funny: bữa naoào đi lâm đồng ,nhớ ghé tui chơi nghen ,

tomato123
13-09-2009, 02:02 AM
Lấy thêm vợ thứ ba đi, bạn sẽ không còn phải vất vã suy nghĩ làm sao nữa :D :D

****violet****
13-09-2009, 02:36 AM
Đúng là chẳng có ai mà trong 1 năm lại cưới đến hai lần như anh cả.Nếu anh đã xác định rằng anh yêu vợ cả thì hãy ở bên người ta (nếu chị ấy yêu anh thật lòng )còn ngược lại,anh hãy quên người ta đi và đừng nhớ đền nữa.
Quan trọng là anh có yêu vợ hai hay không?Nếu anh không yêu thì sống chung chỉ làm khổ thêm một người con gái mà thôi.Anh đã lấy đau khổ của mình mà làm người khác cũng phải đau khổ,mà còn đau hơn anh nữa kìa.
Tốt nhất anh hãy làm sao mà đừng vì bản thân mình,hãy để hai người vợ của anh được vui.Khó nhỉ?!!!