PDA

Xem đầy đủ chức năng : nếu mai là ngày tận thế bạn sẽ làm gì?

meongoc
08-09-2009, 05:44 AM
mọi người hãy viết nhưng gì mình nghĩ nhé....:wish:

muathutim
08-09-2009, 05:47 AM
Cái này cũng cần phải gỡ rối hả bạn :cr: :nhi:

Nếu mai là ngày tận thế mình sẽ đến bên người ấy nói ra tất cả những gì mình nghĩ và mình mong muốn :sr:

meongoc
08-09-2009, 06:00 AM

Nếu mai là ngày tận thế mình sẽ đến bên người ấy nói ra tất cả những gì mình nghĩ và mình mong muốn :sr:

à thực ra ko phải là cần gỡ rối,mình không biết nên cho vào mục nào :thatall:nên cho tạm vao GRTL thui,hỏi chơi vậy thui xem mọi người nói j....

EM NGOAN NHƯ QUỶ
08-09-2009, 06:49 AM
nếu mai là ngày tận thế thì quỷ hy vọng rằng sẽ làm hết những mong muốn của mình trong bấy lâu nay (đi chơi với gd:hihi: về vn 1 chuyến:hihi:......v..v..........)

motngaynhoem
08-09-2009, 07:16 AM
nếu mai là ngày tân thế thì mình sẽ ở bên người ấy và cùng chết cùng với người ấy...

tienu
08-09-2009, 07:25 AM
Nếu mai là ngày tận thế à?!

- Nghe câu hỏi này, điều đầu tiên tớ nghĩ tới là trả lời cái gì đó nghe "sâu sắc, am hiểu, thông minh, không ai hiểu đc, blah blah". Nhưng thôi, mình thế nào thì thế vậy :sr: Không sâu sắc hay am hiểu gì cả :D

Chắc là ngồi uống trà tận hưởng những điều tuyệt diệu nhất, vì khi đó, thể nào cũng cả lố người nhắn tin cho mình: "Huhu, mai tận thế rồi, chúng ta chia tay thôi" hay "Mình lấy hết can đảm để nói với cậu rằng mình xin lỗi cậu", hoặc, "Từ lâu tớ muốn nói với cậu rằng..."
Và cả đống người không ngại bỏ ra một đống tiền để bay qua TD một ngày chơi với tớ :sr:
Và cả đống người đối xử tốt với tớ, và tớ cũng đối xử tốt với họ như vậy :sr:

Ước gì có một ngày "trước ngày tận thế" như vậy, đơn giản vì khi ấy, con người ta có đủ can đảm để làm nhiều điều mình từng mong muốn ^^ :D :D :D

Tớ thì hoàn toàn nghĩ cái này đặt vào box GRTL là quá hợp :D Cụ thể là trong đây hàng đống những bài gỡ rối, người lập topic có tâm trạng căng thẳng, người reply topic có tâm trạng suy tư (ít nhiều gì tớ cũng cảm thấy thế ^^) Có mấy topic hỏi mấy câu này thấy bớt căng thẳng :sr:

viggo
08-09-2009, 07:38 AM
nếu chỉ còn 1 ngày để sống....người cho tôi về với quê nhà
cho tôi v62 thăm làng quê của mình ,.,cho tôi thăm những người thân và bạn bè !!
nếu chỉ còn 1 ngày để sống cho tôi cam' ơn những người đã yêu qui' và giup' đỡ tôi , trong cuộc sống đầy chênh vêng
nêu' chỉ còn 1 ngày sống .....cho tôi được cam' ơn cuộc đời , cam' ơn moi người !!

rooksack
08-09-2009, 10:45 AM
Giúp đỡ những ai cần giúp và đến với ai cần mình!

meongoc
08-09-2009, 06:41 PM
Tớ thì hoàn toàn nghĩ cái này đặt vào box GRTL là quá hợp :D Cụ thể là trong đây hàng đống những bài gỡ rối, người lập topic có tâm trạng căng thẳng, người reply topic có tâm trạng suy tư (ít nhiều gì tớ cũng cảm thấy thế ^^) Có mấy topic hỏi mấy câu này thấy bớt căng thẳng :sr:

Thanks bạn đã hiểu ý mình nhé

Còn với mèo ngốc nếu chỉ còn một ngày để sống mèo sẽ nói với bố mẹ mèo yêu bố mẹ nhiều lắm và cảm ơn bố mẹ đã cho mình một cuộc sống để mình nhận ra rằng cuộc sống này tươi đẹp biết bao
......và mèo muốn được đi chơi cùng anh và nói với anh mèo yêu anh nhìu lắm mong rằng anh có thời gian cho mèo

Các câu hỏi của GRTL càng ngày càng đa dạng, nhưng cũng không sao, bạn post vào đây cũng đúng vì rõ ràng bạn đang băn khoăn câu trả lời cho câu hỏi này mà.

Mình vẫn để topic theo quy định.
Muốn biết quy định thế nào thì bạn xem nội quy nhé :D
Chi lan

thienthantim
09-09-2009, 11:07 PM
Nếu mai là tận thế tớ sẽ rất vui đó,vì tớ sẽ đc chết(cùng mọi người_ko sợ cô đơn và mắc tội).Hic,tớ đang mưốn chết đay^_^Cái tơ này lòng vòng khó ngỡ,bỏ tất,hic,giá tớ đc yên thân,hic,đời bất công,vô lí^_^

meongoc
09-09-2009, 11:13 PM
Nếu mai là tận thế tớ sẽ rất vui đó,vì tớ sẽ đc chết(cùng mọi người_ko sợ cô đơn và mắc tội).Hic,tớ đang mưốn chết đay^_^Cái tơ này lòng vòng khó ngỡ,bỏ tất,hic,giá tớ đc yên thân,hic,đời bất công,vô lí^_^

sao bạn lại bi quan thế bạn,bạn phải cảm thấy là mình hạnh phúc và may mắn hơn những người ko được sống vì ốm đau bệnh tật,hay vì một điều j đó.Chuyện j cũng có cách giải quyết hãy vui lên bạn nhé

bopbopbopbop
09-09-2009, 11:20 PM
mai ma la ngay tan the thj hom nay phải tận hương het tat ca hương vi CS đã. hj, mai chet moi an lòng =))

meongoc
09-09-2009, 11:23 PM
mai ma la ngay tan the thj hom nay phải tận hương het tat ca hương vi CS đã. hj, mai chet moi an lòng =))

:so_funny: hương vị cuộc sống anh? bạn nói rõ hơn đi

thienthantim
09-09-2009, 11:26 PM
Cưộc sống này chẳng có gì thú vị cả,tớ ko hạnh phúc hơn ai hết,mọi người chỉ biết áp đặt mọi thứ thôi,ích kỉ,họ đâu biết nghĩ cho tớ.

meongoc
09-09-2009, 11:28 PM
vậy sao bạn ko nói cho họ biết bạn đang nghì j và muốn j

thienthantim
09-09-2009, 11:30 PM
Tớ nói,nhưng họ ko hiểu,chỉ biết áp đặt thôi,có hiểu cho tớ đâu,bất công,chết hết đi.

meongoc
09-09-2009, 11:31 PM
bạn nói thì có thể sẽ chưa ai tin ,vậy sao bạn ko thử chứng minh banừg hành động cho họ thấy đi

thienthantim
09-09-2009, 11:34 PM
Hành động gì chứ,tớ đã nói là tớ ko mưốn học bd,để tớ tập trung ôn thi ĐH,thế mà 1 mực ép tớ học,rùi tớ có wen ai đâu mà cấm cung tớ,đã thế cái đứa tồi tệ kia ko để tớ yên nữa.

meongoc
09-09-2009, 11:39 PM
uhm... kể cung khó xử nhỉ, mà mình tò mò muốn hỏi cái đứa tồi tệ kia có phải là ny cũ ko?

SuperSu
09-09-2009, 11:51 PM
mai tận thế thì phải đi chơi cũng pu nhân ngày cuối cùng ở bên nhau, kakaa

wests
10-09-2009, 12:11 AM
nếu mai là tận thế
Chạy đến nhà người ấy và nói w yêu người ấy như thế nào
Nếu ngày mai tận thế
đi nhậu xả lắng với mấy thằng bạn
nếu mai tận thế
Qua thăm mất đứa bạn nói cho bọn nó biết mình rất hp vì dc làm bạn với tụi nó
Nếu ngày mai tận thế
ôi nhiều chuyện để làm lăm..

thickgame1994
10-09-2009, 01:47 AM
chep do moi vo lop 10 ! neu mai la ngay tan the that thi minh chi muon danh het thoi gian o ben nhung ngươi ban da hoc chung voi minh suot 4 nam da tung minh chia se niem vui noi buon cung tan hương ngay cuoi cung do thui !

Mr.Sjlent
10-09-2009, 04:54 AM
"Nếu mai là ngày tận thế,mình sẽ trân trọng ngày hôm nay !!"
Vì hnay là hiện tại và ngày mai chỉ là tương lai!

phonglinh709
10-09-2009, 06:25 AM
nếu ngày mai là ngày tận thế thì hãy tận hưởng ngày hôm nay đi để ngày mai không còn tiếc nuối

lonely_rocker_1610
07-10-2009, 09:26 PM
http://vn.myblog.yahoo.com/lonely_rocker_1610/article?mid=58... <--Hem bik có đúng đề tài của bạn hem... :D..

Chim Tu Hú
07-10-2009, 09:27 PM
thì cứ sống cho hết ngày cái đã, ngày mai tính sạu hjhj

be xun
07-10-2009, 09:35 PM
Nếu mai tui phải chết tui sẽ....dj ăn thật nhiều để ko phải làm con ma đói

Mộ Lam
07-10-2009, 11:36 PM
Sẽ sống 1 ngày bằng 1000 năm vậy !

tieuyeu_sieuquay
08-10-2009, 02:52 AM
nếu ngày mai là ngày tận thế thì tớ sẽ làm tất cả những việc mà trước đây chưa làm:
ôm mja và nói con yêu mja nhìu
cầm tay ấy và thừa nhận, tớ thực sự rất nhớ ấy
rủ bạn bè đy đập phá 1 trận cho đỡ ghét vái ngày đó :))

luvlygirl
08-10-2009, 02:54 AM
nếu mai là ngày tận thế hả...?
về nhà đắp chăn ngủ...! đúng là tào lao...! hehe:hum:

Chim Tu Hú
08-10-2009, 06:39 AM
nếu ngày mai mình chết, đều đầu tiên mình muốn làm là được sống, hjhj

phonglinh709
08-10-2009, 07:19 AM
nếu ngày mai mình chết, đều đầu tiên mình muốn làm là được sống, hjhj
vậy thì cứ làm thế đi. Đăng nào mà chả chết đúng không?:so_funny::so_funny::so_funny::so_funny::so _funny::so_funny::so_funny::so_funny:

meongoc
09-10-2009, 06:04 AM
hic... nếu mai là ngày tận thế mèo sẽ chạy đến và ôm anh một cái vì mai chết rồi sẽ chẳng phải ngại khi gặp anh nữa........hì hì

phonglinh709
09-10-2009, 06:20 AM
hic... nếu mai là ngày tận thế mèo sẽ chạy đến và ôm anh một cái vì mai chết rồi sẽ chẳng phải ngại khi gặp anh nữa........hì hì

mai chưa phải tận thế nhưng em vẫn có thể làm thế mà việc gì phải ngại nhỉ anh ủng hộ nếu không quên nổi thì nhớ có ai bảo sao đâu cứ làm như em muốn xem nào:thatall::thatall::thatall::thatall::thatall:: thatall:

meongoc
09-10-2009, 06:23 AM
hic.......ngại chết
làm thế rùi lần sau không dám nhìn mặt anh ấy nữa đâu
có khi vừa làm thế xong chắc em phải tìm cái hố nào để chui xuống mất thui,rùi lần sau gặp anh ấy chắc đeo mo vào mặt mất
hic...

ludigvan
09-10-2009, 06:47 AM
Trước lúc chết mà gặp được nàng thì dù có tan ra vạn mảnh cũng không ân hận!Tiểu Nghị vắng em rồi với anh Formosa chỉ là hòn đảo tang thương mà thôi!Em vô tâm em tàn nhẫn lắm!!!