PDA

Xem đầy đủ chức năng : cô ơi ! hãy về với chúng con ?

doanvien
27-08-2005, 03:09 AM
mình thật buồn khi cô chủ nhiệm của tụi mình đã chủ nhiệm năm lớp 10 và 11 nhưng năm nay cô lại không chủ nhiệm nữa mình đang cảm giác như mất đi một người thân mình là cán bộ lớp mình cũng đã cùng các bạn viết đơn đề nghị lên nhà trương và tụi mình cũng đã làm rất nhiều việc mà nhà trường không đổi có ai cs cách gì giúp tụi mình dàng lại cô được không
xin chân thành cám ơn

tiểu quỉ
27-08-2005, 03:12 AM
chỉ cần tình cảm cả lớp dành cho cô ko đổi thì có chủ nhiệm hay ko cũng được mà bạn :)

nhim soc
04-09-2005, 02:26 AM
chào các bạn thật ra bài này là của mình vì hôm đó mình mở đã thấy là tên đoàn viên nhưng dù sao cũng cám ơn bạn đã góp ý mình cũng nghĩ thé và bây giờ chúng mình luôn nghĩ và nhớ về cô

CoNTrAi_KiEu89
04-09-2005, 05:47 AM
mình cũng từng gặp phải một cô giáo chủ nhiệm quan tâm đến mình nhiều và cảm thấy mình lun nổi trội hơn các bạn khác trong lớp
Năm nay cô giáo chủ nhiệm lại khiến mình nể phục: Cô luôn luôn thấu hiểu học sinh, luôn quan tâm đến từng người, giở học của cô tuy là giờ văn nhưng mà luôn có tiếng cười. Chỉ mong sao cô dạy mình nốt năm lớp 12 nữa thôi

nhim soc
07-09-2005, 03:04 AM
sao bạn giống mình quá trời ! nhưng chúng mình cũng không thể làm cách nào khác cả chỉ xin nhà trường cho phép cô dậy cũng đượ không cần phải chủ nhiệm cô cũng không muốn rời tụi mình và chính vì thế cô vẫn thỉnh thoảng lên chỉ bảo lớp
hãy cho chúng con mãi ở bên cô là điều mà tôi muốn gửi tới ban giám hiệu củ nhà trường