PDA

Xem đầy đủ chức năng : mình làm nó buồn.......

meongoc
30-08-2009, 06:58 AM
Sao tình yêu làm người ta mệt mỏi thế nhỉ????
......mình và nó là bạn thân.Mình là 1đứa con gái ít nói còn nó là đứa hay nói cười,nhà mình gần nhà nó,lại học cung trương cao đẳng.nó là người bạn trai đầu tiên ma mình chơi thân,chơi với nó rất vui.Không bít từ bao giờ nó đã thích mình.mình thì chỉ coi nó là bạn.những lúc minh buồn no ơ bên động viên mình.nhìu khi mình cố tình cho nó bít là mình đang quan tâm đến ng con trai khác vì mình bít nó thich mình.rồi hôm nay nó nói với mình là:tao ko thể tiếp tục chơi với mày vì t ko thể là bạn thân mày dc.,dù t làm j thì t cung chỉ là bạn mày,tao ko muốn tình cảm của tao sâu đậm hơn,có hôm tao đã khóc khi nghĩ vì chuyện đó.....:mecry:hic ...một đứa luôn vui vẻ như nó mà ...Nó làm mình rất buồn và mình đã khóc,mình cũng ko hiếu sao mình lai khóc.Chắc tại mình mít ướt quá hay cũng có thể dạo này nhìu chuyện buồn nên minh dễ xúc động.chắc vậy thôi...
Gía mà thế giới này đừng có tình yêu thì tốt hơn.:

whitemouse108
30-08-2009, 08:17 AM
Chuyện thường thôi bạn ơi cứ để cho nó buồn đi rồi thời gian cũng làm nổi buồn ấy phai thôi chẳng có chuyện gì phải bận tâm cho mệt óc. Bạn đừng có ước thế giới ko có tình yêu vì khi đã yêu rồi bạn sẽ ko còn ý nghĩ đó đâu cẩn thận trước khi ước đấy kẻo điều ước của bạn thực hiện đc thì bạn sẽ bị ế chồng đấy.Thế giới mà ko có tình yêu thì buồn lắm ko sôi động đâu.

Cold4coL.raiN
30-08-2009, 09:23 AM
đúng là tiến thoái lưỡng nan.. thân với nhau cũng khỗ nữa mà iu cũng khổ, Thế giới ko tình iu thì dùng tình thương hay tình cảm thay thế đi người bạn bùn

letue
30-08-2009, 07:37 PM
Tình yêu là cả 1 nan đề...nhưng thế giới này ko có tình yêu thì tẻ nhạc đến chừng nào...
Gặp nó nói chuyện thẳng thắn...rùi cho nó 1 khoảng thời gian từ từ nó sẽ quên bạn
Lúc đó lại làm bạn thân của nhau như xưa thôi mà :D
Còn chuyện bạn khóc...là sao ta? hay là bạn có tí tình cảm nam nữ với nó?
Mình nghĩ bạn nên cho cả nó và bạn khoảng thời gian để suy nghĩ lại về vấn đề này :thinking:

meongoc
30-08-2009, 08:55 PM
hix....bạn ơi ,nó đã nói là không muốn tiếp tục chơi với mình nữa mà ,nó sợ thân với mình nó sẽ không kiểm soát đựoc tình cảm của nó.giờ nó không muốn chơi với mình nữa....mình buồn quá:cry:...vì chuyện tình yêu không thành mà mất đi tình banj

letue
30-08-2009, 08:57 PM
chài...cho nó 1 khoảng thời gian đi để nó bình tâm trở lại thì mọi chuyện sẽ lại như xưa
bạn đừng lo lắng nhiều
ps : bạn ơi , bạn thật là đặc biệt
....ngày tháng năm sinh của bạn giống mình 100% :dien: ko thể tin tưởng vào mắt mình

meongoc
30-08-2009, 09:09 PM
thanks các bạn đã góp ý cho mình
hi...mình cũng rất ngạc nhiên và vui khi bít được 1 người có sinh nhật giống mình

****violet****
30-08-2009, 11:25 PM
Tại sao người ta cứ lại muốn chấm dứt một tình bạn đẹp mà tiến đến một tình cảm mù mờ,rối bời như thế nhỉ?Nếu bạn í cho rằng làm như vậy sẽ quên được bạn thì cứ để bạn í được như ước muốn đi,nếu níu kéo tình bạn cho riêng bạn mà làm cho bạn í phải tổn thương thì không nên chút nào!Tất cả rồi sẽ qua,chỉ có vết thương là thành sẹo.......

aveterit
31-08-2009, 03:46 PM
giang sơn dẽ đổi bản tính khó rời,
Mình nghĩ đó là 1 cách thử bạn của cậu ta
Cậu ta gây sức ép về phía cậu để hi vọng có được tình cảm bạn thôi
Bạn hãy thẳng thắn đề cập vấn đề này với bạn ấy và yêu cầu vẫn mãi là bạn bè

motngaynhoem
31-08-2009, 06:12 PM
thì nó không muốn làm bạn thì mình cũng chiều nó đi... mình nghĩ chắc bạn khóc cũng chỉ vì mất đi người bạn cùng vui đùa trò chuyện thôi đó mà...

meongoc
31-08-2009, 06:35 PM
dù nó gây sức ép lay làm j thì mình cũng chỉ là bạn của nó thôi

meongoc
01-09-2009, 07:46 PM
hôm qua mình có việc buồn ,lại là đó động viên mình cho mình thêm sức mạnh......
cảm ơn mày rất nhiều,tao thật may mắn khi làm bạn với mày

meongoc
17-07-2010, 01:32 AM
Sau chuyện đó mình và nó vẫn là bạn bè tốt , và luôn giúp đỡ nhau

phonglinh709
17-07-2010, 03:50 AM
một con người dũng cảm đó
không phải ai cũng làm thế nổi đâu nhé
cứ để nó ra đi đi em . ra đi để trở thành 1 người khác trưởng thành hơn. vững chĩa hơn và cứng cáp hơn
rồi nó sẽ về về với chionhs nó mà thôi