PDA

Xem đầy đủ chức năng : Rối như tơ zò.....

kaitokid_201
27-08-2009, 02:48 AM
Mình thìch nhỏ ấy gần 1 năm nay òi...nhỏ í nhỏ hơn mình 1 tuổi....sau nhìu tuần lễ suy nghĩ nát óc...mình đã nói đc vời nhok í rằng mình thik nhok í lắm...nhơ í nói "em cũng thik anh nửa...nếu không em đã ko wan tâm đến anh òi"....hix....mới nghe wa mừng hết biết...nhưng hem ngờ...cứ sao sao í...nhok rất ít khi nói chiện với mình...online thường ẩn nick...thật sự mình không hỉu đc nhok í đang nghĩ gì nữa....ko có gì biểu hiện là nhok cũng thik mình hít...mình không biết là có cơ hội hay không nữa...mình rối lắm......nhok í sắp lên thành phố học òi...mình thì bùn và muốn nói với nhok í lắm...còn nhok í thì không có biểu hiện gì hít...bùn wá trùi ui...làm sao nói cho nhok í bít bi giờ...nói sao đây...mình thik nhoks lắm...

aveterit
27-08-2009, 04:20 AM
Bạn cho biết thêm thông tin thì mình sẽ trả lời tiếp!!mình đỡ phải đặt giả thiết.
Mà các bạn giờ bao nhiêu tuổi??

kaitokid_201
27-08-2009, 07:48 PM
Mình 19...nhok í 18...bản thân mình cũng kô bít mình đang trong trường hợp nào nữa...nếu đc mong bạn cứ đặt giả thiết...biết đâu khi xem xong mình sẽ biết mình đang trong trường hợp nào thì sao ^^....cám ơn bạn rất nhìu...thân

taolao1
27-08-2009, 08:51 PM
1 câu hỏi ngớ ngẩn , tự suy nghĩ ko được à , người ta online ẩn nick là chắc có công chuyện muốn trao đổi với bạn bè về chuyện học hành thi cử , chứ ko phải online là để chat nói chuyện yeu đương đâu , thông cảm cho người ta đi chứ

lovedantruong
27-08-2009, 09:57 PM
mà biết đâu người ta ẩn nick để xem bạn có quan tâm đến người ta hay không thì sao? :D Sao không vào buzz ngưòi ta 1 cái , hoặc hỏi " em có online không?" ( cho dù bạn thừa biết là ngta đang onl)... con gái thích được quan tâm mà... bạn thử xem nhé :mt: