PDA

Xem đầy đủ chức năng : buồn

KTX
23-08-2009, 04:14 AM
Hôm nay lòng thật buồn, muốn tìm một ai đó tâm sự nhưng sao khó quá
Hôm nay anh cũng có chuyện buồn, con trai thật khó hiểu, không biết nói j với anh. Chỉ biết nhìn anh những lúc anh nói chuyện, chỉ biết nghe anh nói
E rất muốn nói cho anh biết tình cảm của mình, nhưng e sợ câu trả lời, sợ làm mất đi tình cảm hiện giờ của chúng ta. Anh có biết là em đã lỡ thích anh mất rồi ko.
Cảm giác khi yêu một người mà ko cho người đó biết sao khó quá,muốn giữ tình cảm này trong lòng nhưng lại muốn cho a biết, nếu a tinh ý có lẽ anh cũng biết được tình cảm của e.

cobelun
24-08-2009, 01:40 AM
Nếu đã thật sự thích anh ấy rồi thì bạn nên nói cho anh ấy biết ,đừng đề một ngày người ấy ra đi rồi bạn mới cảm thấy hối hận thì đã quá muôn rồi.Bạn hãy nói hết những tình cảm của mình cho anh ấy bit đi ,bit đâu anh ấy cũng đã thĩ bạn từ lâu mà kg dám nói !!!!!!
CỐ LÊN BẠN NHÉ......................................

___::m30.ngox::__
24-08-2009, 01:57 AM
nếu thật sự thích thì nghĩ gì mình cứ việc nói ra cho ấy nghe bạn à sẽ ko thiệt đâu biết đâu anh ấy lậi hiểu bạn thì sao đừng bùn nữa nhá !!!!!! cố lên nào

promise_me
24-08-2009, 02:40 AM
Nếu k nói dc thì bạn hãy làm điều gì đó cho anh ấy đị rùi anh ấy sẽ hiểu TC bạn dành cho anh ấy là ntn mà