PDA

Xem đầy đủ chức năng : một người di

ken25
21-08-2009, 08:38 PM
tôi và cô ấy yêu nhau đến nay đã đươc gần một nãm ,chĩ yêu nhau qua điên thoại ,tình càm cùa chúng tôi đã rât sâu sác ,nhưng cho đếnkhi chúng tôi gạp đượcnhau thì cô ây ,lại nói không có tình càm với tôi ,và chì xem tôi nhu bạn mà thôi.lúcddo1 tôi đã rất đau khồ những tưỡng như tròi đât như xụp đỗ xuống quanh tôi.tôidda4 cố hòi lý do nhưng cô ay không trã lời tôi ,chĩ nói không có tình cãm với tôi.tôi phãi làm gì bây giờ mọi người hãy cho tôi môt lơi khuyên với.:timvo:.Cám ơn mọi người.

girlkute2009
22-08-2009, 06:48 AM
,chĩ yêu nhau qua điên thoại ,.

Chỉ yêu qua điện thoại......nghe hơi lạ àk
p3 chắc là bạn bị G đó lừa gạt tình củm ùi. Phấn chấn lên, trên đời này dzẫn còn nhìu cô gái tốt hơn cô gái này gấp trăm lần. Từ từ bạn cũng sẽ gặp người nèo đó iu bạn thịt lòng thui.
ps: chúc bạn mau sớm gặp người đó nhe.:D

nasaki
22-08-2009, 08:53 AM
dù zì thì chuyện cũng đã xảy ra rùi bạn hok nen suy nghĩ làm j choa mệt hãy phấn chấn lên đi trên đời này còn nhiều người # nữa mà :D

letue
22-08-2009, 10:07 AM
Cô ấy bạc tình bạc nghĩa vậy thì chịu thôi...
lần sau yêu nhau qua webcam đi nhá...qua điện thoại nguy hiểm quá :)
Kiếm cô nào thật sự yêu bạn và quan tâm đến bạn nhá....

kendytuan
23-08-2009, 02:21 AM
không gặp mặt mà cũng yêu đc nữa ahf... qua điện thoại ko có chắc ăn đâu.. có gì đâu mà trời đất sụp đổ cố lên... hồi đó tôi cũng bị đau khổ nhiều rồi bây giờ cô đơn thấy thoải mái hơn... cố lên nha khoảng 1 tháng là quên đc thôi. tôi quen 3 năm tôi còn quên đc nè //... mà gặp mặt chứ ko giống cậu qua dt

ngaymua_vt1011
23-08-2009, 05:24 AM
qua điện thoại thì đâu phải tình yêu thật sự hả bạn. mình đã từng như bạn và đến khi gặp nhau thì cả 2 tự giãn ra mà ko thể đến bên nhau. thật sự gặp mặt để tìm hiểu nhau mới là sự hoàn thiện trong tình yêu. hãy lấy đó làm bài học để lần sau sẽ hạnh phúc và tìm đc tình yêu thật sự bạn nhé

ryudolove
23-08-2009, 06:21 AM
tôi và cô ấy yêu nhau đến nay đã đươc gần một nãm ,chĩ yêu nhau qua điên thoại ,tình càm cùa chúng tôi đã rât sâu sác ,nhưng cho đếnkhi chúng tôi gạp đượcnhau thì cô ây ,lại nói không có tình càm với tôi ,và chì xem tôi nhu bạn mà thôi.lúcddo1 tôi đã rất đau khồ những tưỡng như tròi đât như xụp đỗ xuống quanh tôi.tôidda4 cố hòi lý do nhưng cô ay không trã lời tôi ,chĩ nói không có tình cãm với tôi.tôi phãi làm gì bây giờ mọi người hãy cho tôi môt lơi khuyên với.:timvo:.Cám ơn mọi người.

Có thể ai cũng nghĩ là lạ nhưng mình mình tôn trọng và tin tưởng ban.Mình nghĩ bạn đã yêu người đó rất nhiều. Bạn à ! Mình hi vọng bạn sẽ vựot qua được điều này! Cuộc sống còn biết bao nhiều chuyện chờ bạn làm ! Nếu có lẽ người đó hok yêu bạn là 1 sự tiếc nuối cho người đó , bạn là 1 người chân thành.Những điều tốt đẹp và 1 h/p trong tình yêu sẽ đến với ban.Với những người như vậy ko cần phải quan tâm đâu bạn à , nhớ chỉ làm thêm đau!

Tất cả chỉ là nguỵ biện ! Lòng người khó đoán ! Mỗi lần như thế sẽ giúp bạn hoàn thiện hơn

qua điện thoại thì đâu phải tình yêu thật sự hả bạn. mình đã từng như bạn và đến khi gặp nhau thì cả 2 tự giãn ra mà ko thể đến bên nhau. thật sự gặp mặt để tìm hiểu nhau mới là sự hoàn thiện trong tình yêu. hãy lấy đó làm bài học để lần sau sẽ hạnh phúc và tìm đc tình yêu thật sự bạn nhé

Tình yêu đến như thế nào và lúc nào bạn biết ko mà nói vây?Phải gặp nhau mới yêu nhau a.XL bạn đã nhầm. Tình yêu thiêng liêng ko đơn giản như bạn nghĩ

motmibmt
24-08-2009, 02:33 AM
thường thì khi nói chuyện điện thoại và khi nói chuyện trực tiếp với nhau rất khác
người ta nói lần gặp đầu tiên để lại ấn tượng sâu sắc và cho bít là có kết quả hay không
bạn đừng bùn nhưng mình nói thật có lẽ bạn gái đó không thích vẻ bề ngoài của bạn như trong tưởng tượng của cô ấy hoặc vì lý do nào đó.............
con gái bi jờ là như thế đó ban
tốt nhất bạn nên wen cô ấy đi