PDA

Xem đầy đủ chức năng : help me....... gấp gấp

chilovephong
21-08-2009, 03:06 AM
giúp tui với bà kon ,
1 tháng nữa sn người yêu tui , người ấy ở xa tới , tui nghĩ nát óc mà ko biết có cách nào làm cho sn a ấy thật đặc biệt , để a ko bao giờ quên , khi ấy chỉ có 2 đứa thôi ... giúp tui dzới

hamter
21-08-2009, 08:38 AM
chà khó đấy tui cũng chảnh bít làm sao nữa, thui thì hãy bí mật mua 1 cái j thật ý nghĩa gởi qua bưu điện đảm bảo hay chuyển nhanh cũng được, nên canh về đúng ngày là tốt nhất ( hỏi bưu điện ấy họ nói mấy h thì tới nơi đc) hjhj. hãy là ng đâu tiên chúc anh ý sn vui, với những lời bạn mún nói.......mình chỉ bít có vậy thui.......chúc bạn tìm đc cách thật lãng mạn......và hp

nhotinhnghich_hamchoi
22-08-2009, 01:46 AM
Nhỏ ghét mấy cái lãng mạn đó. nhỏ thích sự vô tư và tự nhiên hơn. nên nếu là nhỏ thì nhỏ mua một cái gì đó hợp với họ để tặng, quan trọng là ở tấm lòng chứ vật chất chẳng là gì cả.

mrbom
22-08-2009, 02:25 AM
TRÙI.người yêu ở xa tới thăm đúng ngày sn họ chứ có phải ngày sn ở xa đâu mà biẻu gửi quà.Thế này nhé,khi ng ta tới thì mình đón họ.Nhớ là phải có hoa đây nhé.Xong rồi 2 người đi đâu đó ăn tối.có dk thì đặt bàn trong nhà hàng.Không thì ra biển ngộiCungx lãng mạn lắm.Nếu là sn mình thì mình chỉ thích như vậy thôi.hi vọng là bạn sẽ thành công

chilovephong
22-08-2009, 04:17 AM
TRÙI.người yêu ở xa tới thăm đúng ngày sn họ chứ có phải ngày sn ở xa đâu mà biẻu gửi quà.Thế này nhé,khi ng ta tới thì mình đón họ.Nhớ là phải có hoa đây nhé.Xong rồi 2 người đi đâu đó ăn tối.có dk thì đặt bàn trong nhà hàng.Không thì ra biển ngộiCungx lãng mạn lắm.Nếu là sn mình thì mình chỉ thích như vậy thôi.hi vọng là bạn sẽ thành công

thanks , nhung ko phai vay ,minh muon tang wa y nghia, ko fai gui wa buu dien ma truoc mat minhf co , vi sn a , a den cho minh ma , a ko thich cau ki` , nhung ko biet sao nua. minh muon a hf ma

chilovephong
22-08-2009, 04:27 AM

thanks , nhung ko phai vay ,minh muon tang wa y nghia, ko fai gui wa buu dien ma truoc mat minhf co , vi sn a , a den cho minh ma , a ko thich cau ki` , nhung ko biet sao nua. minh muon a hf ma

girlkute2009
22-08-2009, 06:32 AM
bạn chỉ cần múa chiếc bánh kem nho nhỏ cho ý của bạn, 2 người cùng đón sn là quá được ùi. Món quà tuy đơn giản nhưng đầy ý nghĩa. Nếu ấy thix bạn thật sự thì sn được ở bên bạn là món quà tuyệt nhất giành cho ấy ùi.(Mong 2 bạn dzui dzẻ nhe )
ps:năm trước p3 cũng làm như dzỵ trong ngày sn của bồ p3 mò...hjhjhjh

kendytuan
23-08-2009, 02:31 AM
tặng cái bánh kem nhỏ khắc chữ lên ... thì quá ý nghĩa rồi...

chilovephong
23-08-2009, 02:47 AM
tặng cái bánh kem nhỏ khắc chữ lên ... thì quá ý nghĩa rồi...

bánh kem khắc chữ gì đây ??? xyn gợi ý thêm đy , hiện tại mình đang gấp sao giấy tặng điều ước 1001casi , mỳnh muốn thêm gì đó mà chẳng biết ... bánh kem fai thế nào mới đặc biệt hă mọi người :thatall::wish:

Kaioshin
23-08-2009, 05:34 AM
giúp tui với bà kon ,
1 tháng nữa sn người yêu tui , người ấy ở xa tới , tui nghĩ nát óc mà ko biết có cách nào làm cho sn a ấy thật đặc biệt , để a ko bao giờ quên , khi ấy chỉ có 2 đứa thôi ... giúp tui dzới

Nếu là mình thì mình... sẽ mua những lọ ước nguyện về.. những lọ mà có một tờ giấy nhỏ trong ấy.. xong mua 7 lọ như thế.. tượng trưng cho 7 ngày trong tuần.. xong bạn viết những lời chúc mỗi ngày cho người ấy xong rồi bạn nhớ ghi là lọ nào cho ngày thứ mấy.. giống như lọ 1 cho ngày thứ 2.. lọ 2 cho ngày thứ 3... v...v viết những lời chúc ngọt ngào xong rồi chuyễn nó bằng đường bưu điện đến anh ấy... trong tuần sinh nhật của người ấy...... hihi..
Có lẽ là hơi đơn giãn và ngu ngốc nhưng đối với ai đó yêu bạn thì một lời chúc của bạn cũng đủ là động lực cho người ấy trong cuộc sống... !! hihi

chilovephong
23-08-2009, 06:15 AM
cảm ơn bạn nha , nhưng sn của anh ấy , anh ấy đến nơi mình đang ở để tổ chức sn cùng mình.... mình đang gấp cho anh ấy 1001 sao giấy và 3 điều ước được ghi trong 3 tờ giấy trong lọ đựng sao luôn oài .... giờ mình ko biết là trên bánh sn mình nên để chữ gì nữa....

girlkute2009
23-08-2009, 08:21 AM
p3 thấy tặng bánh kem là tốt nhất. Bánh ghi chữ happy birthday hay sinh nhật dzui dzẻ,.....cái nào cũng được.
ps:mong rằng ý sẽ thix món wa` của bạn.:D

Kaioshin
23-08-2009, 08:43 AM
p3 thấy tặng bánh kem là tốt nhất. Bánh ghi chữ happy birthday hay sinh nhật dzui dzẻ,.....cái nào cũng được.
ps:mong rằng ý sẽ thix món wa` của bạn.:D

Ps... cố gắn học cách ghi xong bạn tự mình ghi lên...

motmibmt
24-08-2009, 02:24 AM
chài đơn giản quá, bạn có bít là bạn là một món quà cho anh ấy không. Hãy đến với anh ấy và cho anh ấy thấy tình cảm chân thành của bạn dành cho anh.

hanhtocdai1990
24-08-2009, 02:31 AM
nếu hạnh là bạn thì hạnh sẽ...tự mình suy nghĩ thôi
sinh nhật của riêng hai người, mà người khác bật mí thì hết vui...phải làm cái gì không giống ai, không đụng hàng, không ai biết, thật bất ngờ..
khi yêu thì tất cả nhừng gì người ta dành cho bạn hay ngược lại dù nhỏ đến mấy cũng sẽ không bao h quên đâu ^.^
chúc sn thật là happy ^^.

chilovephong
24-08-2009, 05:25 AM
cảm ơn mọi người n` n` nha?????? dzậy bé xem thử khả năng và ty của pe' sẽ làm được gì đây

nhotinhnghich_hamchoi
25-08-2009, 01:35 AM
trời có mỗi cái sn mà cũng đau đầu thật. Tốt nhất là mua cái gì ăn đc ý, rùi 2 người đến 1 nơi nào đó mở ra ăn cho khoái. khà khà :))

hamter
26-08-2009, 08:21 AM
hjt. sr nha tại lúc đó mình đọc nhanh,nên lướt chữ ai ngờ lướt chữ quan trọng nhất.hjt.uh chúc bạn có 1 sn bên anh ấy thật hp, theo mình thì sn mà đc bên ng mình iu ăn bánh kem ùi dạo vòng vòng thì thật ko còn j hp bằng. hjt mình cũng muốn đc như vậy quá.......nhưng.......

coi bộ nhỏ hamchoi có tâm hồn ăn uống đấy.hjt

chilovephong
31-08-2009, 06:20 AM
hamchoi: thank nha , nhưng điều đó 2 đứa thường làm rồi , đi dạo , mua đồ vặt và ngồi ngoài biển ăn
ps: pe' định ntn mọi người xem thử được ko nhé????lúc ở riêng mình tặng wa` cho a,khi đến wa'n đã đặt trước mình sẽ dẫn a vào phòng ( kara) như 1 sự bất ngờ, bạn bè pe' trong đó,cùng cái bánh và nến đã thắp sáng sân.. Trong bánh sn pe' sẽ nói người ta ghi chữ " em yêu anh, chúc mừng sn ôx..." và pe' sẽ nói " chúc mừng sinh nhật a, em yêu anh nhiều "... dzậy đủ lãng mạn chưa ta??? hix hix.. pe' nghĩ được có thế ah

tjeuthu_bc
31-08-2009, 06:33 AM
1 chiếc bánh kem nhỏ nhỏ xinh xinh và 1 chiếc đồng hồ đễ nhắc anh ,bạn là 1 phần trong cuộc sống của anh ,và từng giờ từng phút bạn lun nhớ tới anh...chúc vui vẻ và hạnh phúc

chilovephong
31-08-2009, 06:56 AM
1 chiếc bánh kem nhỏ nhỏ xinh xinh và 1 chiếc đồng hồ đễ nhắc anh ,bạn là 1 phần trong cuộc sống của anh ,và từng giờ từng phút bạn lun nhớ tới anh...chúc vui vẻ và hạnh phúc

ồ ! hay nhỉ??? than bạn nhé , ý kiến hay ghê ah , mình sẽ xem xet thử

tjeuthu_bc
31-08-2009, 06:59 AM
hj` hem có j...chúc may mắn bạn nh a

chilovephong
31-08-2009, 07:42 AM
nếu a ấy ko thích đeo đồng hồ thì phải làm sao ta???