PDA

Xem đầy đủ chức năng : chờ nhau nhé

nhok quj
16-08-2009, 08:59 AM
tui mình quen nhau dươc 2 nam 2 thang 2 ngay rui` hi`. that lau phai? ko ,nhung that su thik nhau den 1 nam ma ghét nhau den 8 tháng lun co. sak yeu nhau chj có 6 thang. hi` còn nho luc dau nhok gap quj, quj ko pjk nói gi` vj` mắc bịnh ngại,kaka, cuoi cùng quj hỏi nhok sinh ngày mấy, hi` 2 tui minh sinh ngươc ngày nhau.pun` cười nhi~.:so_funny:,tui mình yeu nhau that nhiu` nhung gap rào can quá lon phai ko nhok.nhung ma tui minh tung nói vói nhau "sinh ra la o ben canh nhau ma". quj hay nói vói nhok rang quj sjnh ra la o ben nhok ma.hỵ nhok ngoc lam có pjk ko. chj~ di bo doi thoi mà có gi` dau.nhok so mat quj. nhok pjk ko quj rat hanh phuc khi nhok nói nhu vay.nhung ma tinh yeu ga bong tui minh mong manh wa' nhj~.o cách nhau 22km.ba me lai ko cho.quj pun` lam'. nhju` lúc quj ngi~ nhok chi? vui vói quj thoi nhung nhũng gi` nhok lam cho quj that iu.rat hanh phúc nhok ak`.dù dó la nhung thu nho nhat doi với những thằng con trai nhu nhok.neu cho quj quyền lựa chọn người quj chon duy nhất chj có nhok.dù pik bên nhok quj sẽ khóc nhiu` nhưng đó là điều hạnh phúc của quj.chi? 5 nam nua thoi nhok ak`,tui minh sẽ đợi nhau nhe.Try pray of you alway funny.
5 nam co' dai` ko nhi~.
nhok cua quj co' cho dc ko???????? =.=!pun`+pun`= 2 pun`````.theo moi nguoi tui minh yeu nhau nhu vay thi` co' nen cho nhau khi ba me da ngan cam' .nen hay ko nen????

dapchanvabatquat
16-08-2009, 09:08 AM
20km thì có đáng gì,18 tháng thì cũng có sao.Xa mặt nhưng ko cách lòng là ok ;)

nhok quj
16-08-2009, 09:17 AM
quj nho' nhok wa'.nho' gan chet rui` nak`.
ước j` quj có cánh cửa thần ki` của Doremon su huynh nhj~.
kaka.làm j` hy`??????????????????????
:bicycle::bicycle::bxin: