PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tôi phải làm thế nào bây giờ

Lover's NaDu
14-08-2009, 07:50 AM
Tôi rất yêu anh nhưng tôi đã nói lời chia tay với anh. Anh đã từng thích một chị nào đó trong HHT này, bạn anh bảo với tôi như thế. Anh đã từng yêu một chị rất đẹp học cùng khoa với anh hồi còn Đại học, bạn của anh cũng bảo với tôi như thế. Tôi yêu anh và tin vào anh nhưng mới đây thôi tôi đã không chịu đựng được khi anh vui vẻ nắm tay chị ấy, hai người đèo nhau trông rất tình tứ. Tôi nói chia tay với anh nhưng vẫn còn rất yêu anh. Anh vẫn quan tâm đến tôi với những tin nhắn và những lần đến nhà. Tôi phải làm sao đây, anh cứ làm như mình không có lỗi gì và cứ nghĩ rằng anh ấy đúng, vì những lần chia tay trước tuy tôi mở lời nhưng người sai lại là tôi. Lần này tôi không sai được, chính mắt tôi trông thấy, tôi không thể lầm. Tôi chán quá, làm sao bây giờ hả mọi người? Tôi yêu anh mà.

letue
14-08-2009, 07:52 AM
sao ko nói thẳng cho anh ấy biết về những chuyện này?
Có lẽ chỉ là sự hiểu nhầm , có lẽ anh ấy chỉ coi người kia như bạn hoặc như em gái?
Đa số con trai ko suy nghĩ sâu xa cho lắm :sad:

Biển Chiều
14-08-2009, 08:37 AM
a T nói đúng đó....

còn nếu sự việc ko fải thế thì sao kô để Tình yêu ấy thành Tình Yêu Bạn Bè vĩnh cửu đi... nhiều lúc cái sai của mih vô tình hại mìh cả đời đấy.... cố gắng nà

IzzMrBee
14-08-2009, 09:29 AM
Bạn cứ vòng vo làm gì đến nói thẳng với hắn ta luôn đi, chậm chân là mất :D

motngaynhoem
15-08-2009, 03:38 AM
đúng rồi đó đa số con trai suy nghĩ nông cạn lắm làm gì đâu có bik suy nghĩ trước đâu.. hậu quả tới rồi mới bik hihih...Mình là boy / đã yêu nhau có gì thì từ từ giải quyết ko phải dùng hai chữ chia tay là giải quyết đc vấn đề đâu... cố lên nha bạn hihi

maru
19-08-2009, 07:26 AM
con trai ác nhất là chỗ đó , nhưng chị đã nghe anh ấy giải thích chưa , em thấy chị hơi vội vã , có thể chị sẽ rút lại lời chia tay đấy em khuyen chị , dù chuyện có đúng thật là như vậy đi chăng nau74 thì chị hãy sốmanh5me4len6 nhé , không cần lo cho hạng người con trai xấu xa như vậy đâu , hè hè