PDA

Xem đầy đủ chức năng : tại seo tui lại ngu như zay.

p3 h30 k0n
13-08-2009, 08:10 PM
tui iu bạn chỉ vì cái tính cách lạnh lùng của ban. bạn không wan tâm tới những lời của người khác noi. nhưng tui nghỉ vậy là quá lầm, bạn lun nghe lời của những người ban mà không tin tui, cho dù những lời đó không phải là sự thât. rùi bạn chia tay tui vì nghe tụi bạn nói là tui không iu ban. không cho bạn những thứ bạn muốn, và nhiều điều mà tui không ngờ bạn lại có thể nghĩ ra, giờ tui đã nhận ra mình quá ngu vì đã nhìn ve bề ngoài mà tin người, tui sẽ không tin ai nưa...................

GRTL
13-08-2009, 08:16 PM
- ấy ! bé đừng bi quan thế ! cái đó là do bé chứ đâu phải là do người .... bé nên lấy đó làm kinh nghiệm để hiểu và ứng xử với thiên hạ .... ! có rất nhiều người tốt đáng để bé tin ... chỉ là bé chưa đủ sáng suốt để tìm thấy và tin yêu thôi ! bé bi quan như thế chỉ làm bé khó chịu trong người, trông xấu đi và mất đi những người thân tình khác đáng để tin .... <--- chỉ có hại cho bé !
- Bé nên tin và yêu đời ... nhưng với những kinh nghiệm và sự thận trọng cao hơn !

.... chúc bé từ nay luôn gặp may mắn và vui tươi ! :D.

19.z4
13-08-2009, 08:17 PM
tuỳ ng thui em. mất niềm tin là mất nửa cuộc sống đó :D

tienu
14-08-2009, 02:40 AM
Chỉ vì người ta có tính lạnh lùng như vậy không có nghĩa là bạn thật sự thích anh ta. Bạn biết đấy, các bạn nữ bây giờ thích một kiểu bạn trai lạnh lùng, thời trang coolboy gì đấy! Bạn có ấn tượng như vậy và thích anh bạn ấy chưa chắc gì bạn thích bản-thân của anh ta! Biết đâu hắn ngụy trang thì sao?

Bạn không cần phải tự chửi mình ngu như vậy :D :D :D Hãy coi đây là một bài học cho thời gian sắp tới. Những lời này chỉ xuất phát từ cảm xúc nhất thời. Bảo đảm sau vài ngày, bạn sẽ vẫn cười với một người bạn. :D :D :D Yêu đời đi, bạn nhé! Vì một chuyện bé tí teo mà bạn sụp đổ thì còn đâu "nữ anh hùng" nữa?

___::m30.ngox::__
14-08-2009, 04:02 AM
ko phải ngu đâu ạ đừng nghĩ thế chứ.............. trên đời này chẳng có ai ngu đâu chỉ là thử thách trong cuộc sống thui mà tự tin lên nào bạn ^^!

K3langthang
14-08-2009, 04:36 AM
đưng có nhử thế cuộc sống này vần còn nhìu ng` để bạn đặt niềm tin lém al

aveterit
14-08-2009, 11:17 AM
Bạn đừng trách bản thân mình làm gì đó là cảm giác của bạn thôi.
Hãy cố gắng bạn sẽ có 1 tình yêu đẹp

nhoc xinh cute
14-08-2009, 07:22 PM
Trong tình iu là dzậy đó anh ....đôi khi mình thí mình trở nên ngu ngốc , trở nên đáng ghét ....Có lúc lại nhớ , lại thương ......roaj` lại thí cô đơn , thấy buồn khinh khủng .Không ai có thể kiểm xoát tình cảm trong tình iu anh ạ ...Bởi dzậy anh đừng bao jò trách mình ngu hay ....vv.....Hãy tin vào cuộc sống , tin vào mình anh nhá

thu tim
14-08-2009, 11:11 PM
mọi chuyện ko như bạn nghĩ đâu , luôn là vậy mà
trong hoàn cảnh đó , ai cũng dễ sai lầm
tui nghĩ bạn nên suy nghĩ kỉ , nên hiểu rõ hơn về bạn và bạn ấy , lúc nào cũng cần thời gian yên tĩnh mà , cố gắng tìm ra nguyên do vì sao nhé...

maru
19-08-2009, 07:32 AM
hok tin con trai cũng được chị ạ , có nhiều người bạn gái để chị tin àm , trong lớp em cũng có một thằng lạnh lùng nhưng hok như người bạn lạnh lùng như chị nói , bạn ấy sợ bạn gái lắm nên chẳng có đứa ano2 ngó tời cho dù là hotboy của lớp , tội nghiệp nó ghế , thôi cố lên nha chị , hok sao hết áh , chuyện qua rồi , mình đâu có ngu đâu chỉ tại mình sai lấm thôi