PDA

Xem đầy đủ chức năng : làm thế nào để người ta hok giận mình nữa?

crazyfan_ss501
06-08-2009, 09:50 PM
Em có một thằng bạn thân , nó hay rũ em đj chơi để giảm stress nhưng em thường từ chối. Mẹ em là người khó tính , bà rất ít khi cho em đj chơi vì bà nghĩ em là con gái. Thế rồi hôm wa thằng bạn thân rũ em đj chơi , thấy nó nhiệt tình nên em đồng ý. Aj ngờ mẹ em vẫn hok cho đj , em online nói zoj nó là em hok đi được ; nó nổi giận đùng đùng và bảo em chỉ xem nó như là thứ đồ chơi chứ hok phải friend.Em rất pun`!! Có lẽ em đã wa vô tư , nhìu lần em cũng thất hứa zoi nó nhưng thấy nó hok nói rỳ em nghĩ nó hok để bụng , hoá ra em đã làm tổn thương lòng tự trọng của nó. Nó nói rằng < tao hok mún bị lừa thêm nữa , từ nay chúng ta đừng làm bạn zoi nhau nữa > Hu hu! Em phải làm sao đây? lúc nãy em gặp nó trên trường nó chẳng nói gj` mà chỉ ngồi thẩn thơ một mình. Đến lúc này em mới nhận ra nó wan trọng zoj em như thế nào!Em pik trong lòng nó, em chiếm giữ một vị trí cũng hok kém gj` vị trí của nó trong lòng em . Ai có cách gj` gjup em được hok? Em pai~ làm rỳ để nó hết giân em đây , chắc chắn là hok thể nói chjen vì nó cứ tránh mặt em.

Sleep Flowers
06-08-2009, 10:10 PM
Đứng từ xa tay cầm 2 cây kem la lên : MÌNH XIN LỖI MÀ ! Có thể lặp lại nhiều lần .
Ko hết giận mình thua .

thu tim
06-08-2009, 10:11 PM
1. liên lạc với bạn cậu và xin lỗi thật lòng là cậu ko muốn vậy --> là bạn bè thì phải dễ tha thứ cho nhau
2. nói với mẹ là cậu đi chơi với đứa bạn thân , và tình bạn này hoàn toàn trong sáng --> mẹ thì phải tin con chứ
3. nếu cậu ấy vẫn giận thì nói một câu thôi :tớ biết lỗi rồi , bạn bè mà , bỏ qua cho nhau , đừng nên ích kỉ...
ờ , tui chỉ biết có thế , hi vọng giúp đc cậu

Sleep Flowers
06-08-2009, 10:20 PM
Hoặc lén chạy lại kiss lên môi anh ta , tình bạn thành tình yêu nồng cháy luôn

Me0[1xCL]
06-08-2009, 10:45 PM
Nếu cậu ấy là người bạn thực sự thân thì cậu ấy phải biết hoàn cảnh của em ntn...Em là người muốn đi chứ ko phải là người lừa dối...chỉ vì bố mẹ ko cho phép. Nếu chỉ vì chuyện ko đc đi chơi mà cậu ý muốn nghỉ chơi thì đã đến lúc xem lại cậu ý có thực sự thân vs em ko....Trong việc này em ko hẳn là người có lỗi...em ko có lỗi...

pe_shiva_kute
07-08-2009, 09:53 PM
Em có một thằng bạn thân , nó hay rũ em đj chơi để giảm stress nhưng em thường từ chối. Mẹ em là người khó tính , bà rất ít khi cho em đj chơi vì bà nghĩ em là con gái. Thế rồi hôm wa thằng bạn thân rũ em đj chơi , thấy nó nhiệt tình nên em đồng ý. Aj ngờ mẹ em vẫn hok cho đj , em online nói zoj nó là em hok đi được ; nó nổi giận đùng đùng và bảo em chỉ xem nó như là thứ đồ chơi chứ hok phải friend.Em rất pun`!! Có lẽ em đã wa vô tư , nhìu lần em cũng thất hứa zoi nó nhưng thấy nó hok nói rỳ em nghĩ nó hok để bụng , hoá ra em đã làm tổn thương lòng tự trọng của nó. Nó nói rằng < tao hok mún bị lừa thêm nữa , từ nay chúng ta đừng làm bạn zoi nhau nữa > Hu hu! Em phải làm sao đây? lúc nãy em gặp nó trên trường nó chẳng nói gj` mà chỉ ngồi thẩn thơ một mình. Đến lúc này em mới nhận ra nó wan trọng zoj em như thế nào!Em pik trong lòng nó, em chiếm giữ một vị trí cũng hok kém gj` vị trí của nó trong lòng em . Ai có cách gj` gjup em được hok? Em pai~ làm rỳ để nó hết giân em đây , chắc chắn là hok thể nói chjen vì nó cứ tránh mặt em.

năn nỉ và sr nó để nó hết giận đi