PDA

Xem đầy đủ chức năng : Vol.48 - Phải Lòng Em

Nghe Truyện Online
26-07-2009, 05:58 PM
Vol.48 - Phải Lòng Em

"Tôi chăm chú nhìn anh và ước gì anh là của tôi nhưng anh không xem tôi như thế và tôi biết điều đó. Tôi ước anh nói với tôi rằng anh yêu tôi. Tôi ước mình cũng có thể làm được điều đó… Tôi chỉ nghĩ một mình và khóc.

Em yêu anh em yêu anh em yêu anh…"

http://nhatnguyet.info/media/phailongem.mp3
Biên Tập Viên: Hàn Cát Nhi
MC: 39 độ yêu- trung nhut
Kỹ Thuật Viên: trungnhut

Tháng Tư
26-07-2009, 06:14 PM
ước gì em cũng dc như vậy ... vol lần này hay cực ... nhẹ nhàng sâu lắng
chị Hàn làm BTV hay lắm

thanks nhiều nghen NTO :sr:

Hàn Cát Nhi
29-07-2009, 02:46 AM
Hình như người ta đang lắng lại thì phải.
Chỉ là lặng cho thời gian
Chỉ là nghe mà không xúc cảm
Lạ thật!

p/s: Thanks lời khen của Bé^^!, tạm thời đây là Vol cuối Chị đảm nhận trong vai trò BTV, có lẽ sau một time dài nữa mới trở lại:D.

MKT_COF.o
29-07-2009, 09:34 PM
Tình yêu là con đường dài mờ mịt, ở nơi đó...không phải ai cũng tìm thấy nhau.
Trong phim BOF, có một câu nói thế này: chỉ khi ta thật ích kỉ về một thứ gì đó thì thứ ấy mới thuộc về ta, và có lẽ hai người trong câu chuyện kia không có đủ lòng ích kỉ cho tình yêu của họ, vì thế họ muôn đời không đến được với nhau.
(Ui, giọng nữ như ngạt thở ấy, nghe mất hết cảm tình)

Ronglua9x
29-07-2009, 11:12 PM
vol hay quá cám ơn chị Hàn nha

traitim_thuytinh
06-08-2009, 07:27 PM
truyen thi hay chi ah. nhung ma cai giong ke thi sao sao ay!!!!

TRUCCIE
10-08-2009, 09:15 PM
truyện này mình đọc ở blog 1 ng bạn rất lâu rồi mà ko biết tưa. Hôm nay thấy cái tên truyện nghe cũng hay nên vô nghe thử, tình cờ là truyện mình đọc rồi :) Hồi đó đọc có cảm nhận khác, bây giờ lớn hơn rồi, nghe ng ta kể lại câu chuyện này lại cảm nhận khác, nhưng thật sự phải nói truyện rất hay Thanks BTV, MC và cả kỹ thuật viên luôn vì đã cho mọi ng nghe 1 câu chuyện hay nhá :)

nakata_kytajaka_89
02-09-2009, 02:11 AM
Cốt chuyện hay nhưng giọng người đọc không diễn tả được hết cái hay của nó.
Chỉ góp ý vậy thôi, mong BTV rút kinh nghiệm để khán thính giả được thưởng thức chọn vẹn cái hay của nó !!!

Mắt_lưu_ly
02-09-2009, 07:33 PM
cốt truyện hay, giọng nam cũng được nhưng giọng nữ thì hơi khó nghe một chút

♥*Tan_Biến*♥
04-09-2009, 05:30 PM
Thật sự thì đã nghe vol này lâu rồi , thậm chí mình còn chép về đt nghe đi nghe lại nhiều lần nữa :rang:

Cốt truyện nhẹ nhàng , mình thích cái thoáng ngập ngừng trong từng câu nói của chàng trai , nghe hoài có lần suýt khóc :meo: