PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhớ, nhớ lắm

..:>.<Mắt Một Mí>.<:..
26-07-2009, 05:57 AM
Đã bao nhiêu năm rồi không thể nào nhớ chính xác được.. Chỉ nhớ là rất lâu rồi... SCK group, rồi Kem và anh Akita..

Nhớ cái ngày nhà chưa có internet, ra ngoài onl cả ngày chỉ để online h2t và tám cùng Tino, Kem, Linh cupi, bé Suckid, bé Cừu... ( mặc dù sau này đc biết "bé" hơn mình vài tuổi ^^~ ) Ôi vui sao những ngày đó.. Nhớ mãi bài hát đầu tiên của SCK mà đã bị mất vì comp hư.. Đến lúc hỏi lại Tino thì.. Bảo rằng "mất" rồi.. Làm buồn cả tuần..

Rồi chuyện của Kem nữa. Đang bình thường với nhau bỗng dưng Kem thay đổi thái độ 100% mà đến tận bây giờ đôi khi mình tự hỏi mình làm gì sai à? Khó hiểu thiệt

Rồi nhiều, nhiều lắm mà không thể nào kể hết được ... Chỉ là .. Nhớ ... 1 thoáng hồn nhiên của ngày xưa thôi mà ^^~

tiểu_muội_muội
26-07-2009, 06:08 AM
Tino thì mất tích từ hồi đó tới giờ, chẳng biết là change nick hay sao :D
sukid thì nick ngoài im tự dưng mất tiêu :rain:...lâu lâu lắm lắm ròy thậm chí giờ mm còn chả nhớ nữa, chỉ biết là có quen 1 người như thế, từng chat hoy :D
Cừu có phải là snow sheep ko hả MMM :D...ss ấy cũng hổng thấy lượn qua tán dóc nữa, hôm rồi có gặp ngoài yh, chắc bận thi ĐH :D
Có ai còn nhớ Mít bên tán dóc ko nhỉ :D...con khangminh nữa nè, ông Hấu HotBOy nữa kìa, ôi, lãng quên hết rồi :D

26-07-2009, 06:45 AM
uh Tino không biết đâu rồi. Suckid thì có gặp ở HN 1 lần, đôi lần cũng còn thấy onl nhưng không nói chuyện nhiều nữa. uhm là snow sheep đó. Mít còn nhớ chứ nhưng không thân ^^~ Uhm.. Lãng quên hết rồi ^^~ Nhớ cái ngày đó quá đi ...

tiểu_muội_muội
27-07-2009, 05:17 AM
ko biết đến khi nào mới đc chat room cùng mem h2t nhỉ :D
ko biết đến khi nào mới đc nghe mấy anh chị dành mic nhau thi hát nhỉ :D

27-07-2009, 09:20 PM
um... hic.. Nghe tmm nói càng làm Mí nhớ cái ngày xa xưa đó tha thiết :mecry: bây giờ chẳng còn 1 người bạn tri kỉ nào cả :mecry:

┼ Ms. KIu ┼
28-07-2009, 01:14 AM
HHT nhiều người đến rồi đi :D
Chỉ có kỉ niệm là còn lại mà thôi ^^

kem dâu mút
11-08-2009, 01:46 AM
Rồi chuyện của Kem nữa. Đang bình thường với nhau bỗng dưng Kem thay đổi thái độ 100% mà đến tận bây giờ đôi khi mình tự hỏi mình làm gì sai à? Khó hiểu thiệt

MMM nói rõ Kem nào chứ nói zầy người ta hiểu lầm chít :khocnhe:

Trang Sassy
12-08-2009, 01:49 AM
bé CỪU mới thi đh xog.Nó change nick YM vaà cũng ít vào HHT nên ko ai gặp :D Giờ thì bé í đỗ Đh ùi,bạn MMM chúc mừng đi :cr: aH, tino change nick YM lâu rùi mà , ít nói chiện, nên đợt bạn í change nick ko add nick mới :sr:
Cái thời gian trc kia, HHT thật vui Mí nhở , giờ thì chẳng được như thế nữa ^^ Tớ vẫn vào HHT như 1 thói quen í , chỉ để cố gắng tìm thấy 1 cái nick mà tớ vẫn luôn tìm kiếm :D

tiểu_muội_muội
16-08-2009, 02:17 AM
@kk: kk nói tự dưng con mới nghĩ, onl là lại type chữ matnauhoctro.com/4rum/index.php, nhiều khi cho tới lúc off cũng chưa chek qua topic nào, chắc nó đã thành thói quen mất rồi :D
p/s: kk tìm nick ai rứa :huglove:

09-11-2009, 09:06 AM
sis Kiu :: kỉ niệm là còn mãi mà sis... Em cũng nhớ các sis và Mean girls lắm.. Nhớ nhiều lắm đó :(

Alek :: um... Giờ nhìn đâu cũng là kỉ niệm mày nhỉ... Buồn quá đi.. Tao vào lại h2t ko tìm kiếm 1 cái nick như mày.. Tao vào theo thói quen thôi... Thói quen không bao giờ muốn thay đổi ^^

sis kem dâu :: ko em nói Yumi Kem mà sis :anhPha: em biết sis muôn đời iu em mà :blushing:

P.s :: NHỚ... NHỚ TẤT CẢ MỌI NGƯỜI ...

07-11-2016, 10:54 AM
ui mỗi lần vào box này là buồn ơi là buồn hà :(........Bạn tôi ơi, đâu mất rồi.......