PDA

Xem đầy đủ chức năng : Giữ mãi tình bạn hay.........!!!!!!

nh0c_t0^m
22-07-2009, 05:42 PM
Phải làm sao đây..........!!!!!
Đôi lúc nh0x mún nói với ấy là nh0c like ấy nhưng lại không cóa can đảm để nói ra được.......vì nh0x bik từ trước đến giờ ấy chỉ coi nh0x như là một người bạn thân..........không hơn không kém:doh:
Nhưng ấy bik không thật sự rất thik ây.........nh0x phải làm sao để ấy nhận ra được điều đó.....
Giờ nh0x cũng không bik phải làm sao !!!!!!!!!!! Nh0x sợ nếu nh0x nói ra điều đó thì ấy sẽ không còn là người bạn thân của nh0x nưa...............:cry:
Cả nhà ui nh0x phải làm sao đây!!!!!!!!!!!:khocnhe:

huongduong67
22-07-2009, 05:49 PM
bạn sợ cũng phải thôi vì khi nói ra thì khó ai có thể cư xử như tr'c. thế bạn hãy tìm hiểu những người xung quanh người ấy đi. nếu như bạn mạnh dạn nói ra thì sẽ nhẹ nhõm hơn phải ko nè. cứ suy nghĩ thật kỹ vào bạn nhẹ

lukhachmuathu
22-07-2009, 06:57 PM
Chuyển bài của bạn sang Gỡ rối cho đúng với nội dung để nhận được nhiều chia sẻ hơn !

Thân mến
Mod ĐVTY!

letue
22-07-2009, 09:23 PM
Nói hay ko là ở em..nhưng hãy đợi chờ khi nào thời gian chín mùi hãy nói.
Còn bây giờ thì thường xuyên tiếp cận cô ấy , rủ cô ấy đi chơi :)
KO nói ra thì làm sao người ta biết là em thích người ta :hihi: con trai phải mạnh bạo lên 1 tí :sr:
khi nào cô ấy từ chối thì kêu là nhox chỉ giỡn thôi cho đỡ quê :)
Nhưng chúc em may mắn nhé :D anh hi vọng thời gian sẽ chứng minh tình cảm của em đối với cô ấy

Ken_Xu
22-07-2009, 09:45 PM
Đúng đấy, bạn nên nói với người ấy thì hơn,để lâu trong lòng khó chịu lắm,nói ra dù có được chấp nhận hay ko cũng nhẹ nhõm hơn.Đã rất nhiều người vì dấu kín trong lòng mà mất người ấy mãi mãi.Hãy làm những j mà con tim bạn mách bảo.Chúc bạn hạnh phúc.

lu_hehe
22-07-2009, 09:49 PM
theo bạn nghĩ, ng ấy có biết tình cảm của bạn ko? Nếu quả thật ng ấy biết, tức là ng ấy đang mong giữ lại tình bạn của bạn nên mới chả nói gì. -> bạn ko nên thổ lộ. Tốt nhất là cứ tìm hiểu những ng xung quanh ng ấy về câu trả lời cho câu hỏi này trước đã.
Còn nếu bạn quả thật ko biết, thì hãy cứ nói thẳng xem, thà vậy còn hơn cứ mãi mãi bức bối trong lòng. Tớ nghĩ, ng ấy cũng sẽ hiểu thôi. Lúc đầu sẽ hơi gượng gạo, nhưng sau 1 thời gian vẫn còn có cơ hội làm bạn lại mà.

thu tim
22-07-2009, 11:57 PM
nè bạn à, nếu bạn mà ko nói ra thì bạn sẽ mất ấy thật đấy ,hãy can đảm lên , phải biết nhìn về phía trước chứ ,chưa bước đã thụt lùi rồi sao , tiến lên đi , biết đâu ấy của bạn đang chờ câu nói đó:thatall:

l0v3_monster
23-07-2009, 12:57 AM
Tình yêu có thể xuống tình ban. Nhưng tình bạn thì kô bao giờ lên tình yêu đc. Khó nói khó cư xử lắm. Nếu người ta cũng like mình thì ko sao nhưng mà nếu kô có tí t/c nào thì gay go đấy

nh0c_t0^m
23-07-2009, 02:12 AM
Thanks cả nhà nha........nh0x sẽ suy nghĩ thật kĩ và cho mọi người biết kết quả sớm nhất nha.........
Cảm ơn mọi người nhìu nhìu!!!!!!!!!!!!!!!!:)

nhoc xinh cute
23-07-2009, 05:16 AM
Nhox fa~i nói cho Ấy bik chứ .....!!!!
Nói ra còn tốt hơn là giữ mãi trong lòng
Oy` seo Ấy bik dc ha~ ????
T`inh cảm moa` câ`n sự dũng cảm
Cố lên nha'....Chúc tha`nh công ....

♥Min2kd....!
31-07-2009, 12:11 PM
Thanks cả nhà nha........nh0x sẽ suy nghĩ thật kĩ và cho mọi người biết kết quả sớm nhất nha.........
Cảm ơn mọi người nhìu nhìu!!!!!!!!!!!!!!!!:)

ư vậy thỳ tốt..thix là nói không tội j phải dấu:seehaha::so_funny:

Búp Bê Bông
31-07-2009, 05:47 PM
mình cũng đã từng vướng vào trường hợp như bạn, hãy can đảm lên , hãy nói cho người đó biết, đừng để sau này phải hối tiếc như mình vì đã không còn cơ hội để nói ra điều đó

goodkiu
01-08-2009, 06:02 AM
hix! chắc chắn là sẽ phải nói rùi. nhưng trước khi nói thi bạn nên tìm hiểu trước xem cô bạn thân của b có thích bạn hơn 1 người bạn thân 1 chút náo không đã. nếu không mình nghĩ bạn sẽ hối hận vì đã nói ra đậy [kinh nghiệm bản thân] =.=!
dù sao cũng chúc bạn may mắn!!!!

pe_shiva_kute
02-08-2009, 07:07 AM
Phải làm sao đây..........!!!!!
Đôi lúc nh0x mún nói với ấy là nh0c like ấy nhưng lại không cóa can đảm để nói ra được.......vì nh0x bik từ trước đến giờ ấy chỉ coi nh0x như là một người bạn thân..........không hơn không kém:doh:
Nhưng ấy bik không thật sự rất thik ây.........nh0x phải làm sao để ấy nhận ra được điều đó.....
Giờ nh0x cũng không bik phải làm sao !!!!!!!!!!! Nh0x sợ nếu nh0x nói ra điều đó thì ấy sẽ không còn là người bạn thân của nh0x nưa...............:cry:
Cả nhà ui nh0x phải làm sao đây!!!!!!!!!!!:khocnhe:
Tùy kon tim bạn mách bảo ...nhưng shiva nghĩ nói ra thì hơn đếy ...để trong lòg ...nặng lòg lắm lắm :bicycle:
Cố dũg cảm lên nhá nhá