PDA

Xem đầy đủ chức năng : Các bạn cho mình ý kiến về vần đề này nha:D

lastgreeting
22-07-2009, 02:01 AM
Mình và nàng đã yêu nhau 4 tháng, 4 tháng mình và nàng ngày nào cũng nt, gọi dt nc với nhau,nhưng đột nhiên mấy hôm nay mình gọi điện thoại, nt thì ít khi thấy cô ấy bắt máy và nt lại, co phải cô ấy đã hết yêu mình rôi không các bạn

Ljnhnghy_It's me
22-07-2009, 02:37 AM
chắc cô ấy busy chuyện gì thôi ,đừng quá lo lắng.Tôi vs n/y có lúc ko liên lạc gần 2 tuần vì busy mà có sao đâu !

lastgreeting
22-07-2009, 06:55 AM
mình có quen 1nhỏ, đang định tán nhỏ đó nhưng mà nhỏ đó có cái bệnh là hay nói láo, mình không biết khi tán được làm sao để ngđó không nói láo mình nữa,các bạn hãy chỉ cho mình cách nhé
Mình cảm ơn các bạn trước

Xê Kô
22-07-2009, 07:41 PM
ngươì ta bảo nhất cự ly nhì tốc độ, ngày nào cũng gọi sinh ra nhàm , phải gặp nhiều hơn vào, cái giống con gái nó thế đấy cậu ạ :so_funny:

raIn_HN
22-07-2009, 07:59 PM
ngươì ta bảo nhất cự ly nhì tốc độ, ngày nào cũng gọi sinh ra nhàm , phải gặp nhiều hơn vào, cái giống con gái nó thế đấy cậu ạ :so_funny:
>> thế cái giống con trai thì nó thế nào?? :gian:

chủ nhà : có phải bạn đã nói gì khiến bạn gái bạn giận ko? con gái khi giận đôi khi thích chiến tranh lạnh hơn là chỉ trích :D
cũng có thể do bạn gái bạn bận hoặc cô ấy đang có chuyện ko vui mà ko muốn nói , ko muốn bạn phải lo lắng nhất là khi 2 người đang ở xa nhau.
rain nghĩ đôi khi con người ta cần 1 khoảng lặng , kể cả trong chuyện tình cảm :D

lastgreeting
22-07-2009, 08:11 PM
cô ấy rất hay nói xạo, nhiều khi cô ấy buôn thì có lúc cô ấy cố nói xạo để mình không biết chuyện đó và có khi cô ấy tổ chức sn thì lại dấu mình kiêu là hôk tổ chức ở nhà, mình hỏi tại sao thì cô ấy nói do nhà mình xa nên cô ấy không muốn mình đi về mệt, nhà mình cũng xa thật, hồi bữa 4ngày last không gọi, cô ấy đã giận, cô ấy muốn 1ngày last gọi 1lần không cần gọi nhiều, chỉ cần có gọi là cô ấy mới chịu

raIn_HN
22-07-2009, 08:35 PM
các bạn mới iu nhau 4 tháng >> vẫn đang trong thời gian tìm- hiểu và thích nghi :D tính cách đối phương.

Bạn gái bạn ko nói rõ buồn chyện gì với bạn ko có nghĩa là cô ấy hết yêu bạn , đơn giản ,cô ấy ko muốn bạn lo lắng ,còn chuyện sn , cô ấy nói thương bạn đi xa mệt , nhưng trong lòng - rain nghĩ ko có cô gái nào ko mong ngày sn có bạn trai đến cùng vui , thương thì thương thật nhưng cũng 1 phần nào muốn bạn trai mình thể hiện độ tâm lí :D

Còn chuyên cô ây muốn bạn gọi điện >> cái đó là chuyện thường , 2 ng mới đến với nhau>> cô ấy muốn cảm nhận đc có ai đó luôn bên mình, yêu thương mình :D huống chi 4 ngày bạn ko gọi. giận đó gọi là giận vu vơ :D

Yêu là cùng chia sẻ , bạn hãy thể hiện để cô ấy biết rằng - bạn luôn là chỗ dựa vững chắc , là người hiểu cô ấy. Khi đó sẽ ko còn những lời nói xạo :D

lastgreeting
22-07-2009, 09:22 PM
các bạn mới iu nhau 4 tháng >> vẫn đang trong thời gian tìm- hiểu và thích nghi :D tính cách đối phương.

Bạn gái bạn ko nói rõ buồn chyện gì với bạn ko có nghĩa là cô ấy hết yêu bạn , đơn giản ,cô ấy ko muốn bạn lo lắng ,còn chuyện sn , cô ấy nói thương bạn đi xa mệt , nhưng trong lòng - rain nghĩ ko có cô gái nào ko mong ngày sn có bạn trai đến cùng vui , thương thì thương thật nhưng cũng 1 phần nào muốn bạn trai mình thể hiện độ tâm lí :D

Còn chuyên cô ây muốn bạn gọi điện >> cái đó là chuyện thường , 2 ng mới đến với nhau>> cô ấy muốn cảm nhận đc có ai đó luôn bên mình, yêu thương mình :D huống chi 4 ngày bạn ko gọi. giận đó gọi là giận vu vơ :D

Yêu là cùng chia sẻ , bạn hãy thể hiện để cô ấy biết rằng - bạn luôn là chỗ dựa vững chắc , là người hiểu cô ấy. Khi đó sẽ ko còn những lời nói xạo :D

cảm ơn rain nhiều nha

♥Kẹo_Đắng♥
22-07-2009, 09:30 PM
Kon gái luk nắng luk mưa mà, không cần phải lo lắng quá như vậy đâu, cần có thời gian để chắc chắn 1 điều gì đó chứ

Hạnh Nghi
22-07-2009, 09:47 PM

cái giống con trai nó cũng hok vừa đâu chú ạ :so_funny:

lastgreeting
22-07-2009, 09:58 PM
các bạn cho minh hủi cái này nha: mình chuẩn bị học song và được nghĩ mấy ngày khi về thăm girl ấy thì mình nên mua gì để làm quà cho cô ấy để làm cô ấy vui đây vì ít khi mua quà nên hôk biết mua gì hít
các bạn giúp mình với nhé

GRTL
23-07-2009, 07:17 PM
- Bạn này ! khi bạn mới quen một cô gái ... dù bạn bận, hay cô ấy không muốn làm phiền bạn ... thì bạn cũng nên cố gắng thu sếp thời gian để đến bên cô ấy ! yếu tố quan trọng trong thời kỳ đầu mới yêu là sự bất ngờ và cảm kích và sự khó hiểu ! nó khiến cô ấy nghỉ về bạn nhiều hơn ( dù là tình cảm chưa nhiều lắm ) ... riêng cái việc điện thoại và nhắn tin không như vậy là bạn đã tự làm mờ đi hình ảnh của bạn trong suy nghỉ của cô ấy rồi !
- Món quà để tặng thì rất khó gợi ý giúp bạn ! theo bạn thì cô ấy thích cái gì !? cần gì !? ... nếu bạn không biết thì bạn hãy chọn một món quà theo hiểu biết chung chung của bạn về con gái có cá tính và phong cách như cô ấy ! nhớ là phải phù hợp với khả năng tài chính của bạn ( nếu không thì nó không thể hiện sự chân thành của bạn - các mòn quà sau này thì có thể đắt tiền hơn, hoành tráng hơn ... như lần đầu thì đơn giản thôi ) và có thể mang đi xa. Chúc bạn thành công :D .