PDA

Xem đầy đủ chức năng : là gì đây ???

_clover_
15-07-2009, 05:50 AM
có ai có thể nói cho m3o` bít phải làm sao ko? mệt mỏi wa'. lần đầu tiên thấy trong tim đau như thế này. dù đã bao lần wen bít , nhưng chưa bao h m3o` thấy mệt mỏi khi bị ai đó bỏ mặc thế này.

AI ĐÓ NÓI CHO M3O` BÍT PHẢI LÀM GÌ ĐÂY :khocnhe:

...:*Vô*:...
15-07-2009, 07:00 AM
mèo kể chẳng có đầu có đuôi , thì ai mà biết được ><
nhưng như mèo đã chúc miu , nhất định mèo sẽ có hạnh púc riêng của mèo , đừng suy nghĩ quá nhìu ^^

:-*
15-07-2009, 10:02 AM
Làm những điều mình thik, chăm só bản thân mình nhiều hơn, tâm sự với những người bạn tin cậy... sẽ làm cho nỗi đau dịu bớt...vấn đề là thời gian thui bạn ạ! Rồi sẽ ổn thôi mà

thaouyenken
15-07-2009, 06:52 PM
đúng ó Mèo ko nói rõ chuyện như thế nào sao Uyên có thể giúp Mèo đây .........cách tốt nhất là giảm street j

Ozarka
15-07-2009, 06:59 PM
mèo kể chẳng có đầu có đuôi , thì ai mà biết được ><
^^

Ngok thế , méo nói mèo bị đâu tìm :bicycle: người ta ghi rõ ràng thế mà cũng ko hiểu à :andon:

lần đầu tiên thấy trong tim đau như thế này

Kiễu này đi bác sĩ thì hơn , kẽo lên cơn thì mệt

nhocbi_410
15-07-2009, 07:42 PM
làm những thứ trước đây mình chưa từng làm đi? đã bao giờ bạn bỏ chiếc xe máy , dùng xe đạp làm một vòng quanh tp ngắm cảnh đêm chưa? mình hay làm như vậy khi nhớ ai đó >.< hơi khìn , nhưng với mình thì rất hiệu quả ^^
vui vẻ lên đi bạn

Giun Đất
16-07-2009, 03:35 AM
có ai có thể nói cho m3o` bít phải làm sao ko? mệt mỏi wa'. lần đầu tiên thấy trong tim đau như thế này. dù đã bao lần wen bít , nhưng chưa bao h m3o` thấy mệt mỏi khi bị ai đó bỏ mặc thế này.

Bạn ơi, đó chỉ là cảm xúc nhất thời. Mặc dù rất khó chịu nhưng chỉ một - hai ngày thì hết. Khi bạn tự thuyết phục được bản thân về sự bỏ mặc kia, và chịu tham gia một hoạt động gì khác thì cơn đau sẽ hết thôi.
Người ta bỏ mặc mà thấy đau như vậy, chắc là bị shock. Từ trước đến nay, có thể bạn luôn được sự chú ý của người ta (và nhiều người khác), nên khi "bị bỏ rơi", bạn cảm thấy hụt hẫng thôi.

Người ta bỏ mặc thì bạn có thể tìm đến người ta và quấy rầy ^^ :hihi: Hắn ta làm bạn đau mà bạn ko trả thù cũng hơi uổng :D Kiếm hắn, hoặc nhắn cho hắn cả đống tin về ...chuyện cười, chuyện không cười, vv. Đây cũng là một giải pháp.

Bạn cũng có thể kiếm ai đó tâm sự. Bạn thân, bạn online.

Bạn có thể trút giận lên bản thân bằng cách làm thật nhiều việc nhà, đọc thật nhiều sách, đi chơi thể thao, đánh cầu lông, đi bơi. Rủ cả đống con gái đi ăn hàng, đi...ngắm đồ. Làm phiền những người bạn không-thích như thầy cô, hỏi bài tùm lum đứa. Giúp các bạn khác hiểu bài.

Ngồi một chỗ lười mãi không tốt cho thần kinh và tim mạch đâu. Cười nhiều một chút, não tiết ra chất dopamin, thể nào bạn cũng cảm thấy sảng khoái và hết nặng nhọc như vậy. Đừng nghĩ về "sự bỏ mặc" nữa :D

nev3r
16-07-2009, 04:13 AM
Ngok thế , méo nói mèo bị đâu tìm :bicycle: người ta ghi rõ ràng thế mà cũng ko hiểu à :andon:

dù vậy có cần đánh miu dữ vậy ko , đồ shin khìn ><

chạy......................

ps : chủ nhà , sr nha ^^

_clover_
20-07-2009, 06:32 AM
uhm`
thanks cả nhà nha , dù sao cũng wen nhau được 2 năm òi. nên... chắc mèo là đứa đã wen thì khó quên. kỉu này theo chủ nghĩa độc thân thui. ^^

pe_shiva_kute
20-07-2009, 07:14 AM
nhung seo mờ mèo mệt mỏi kia ấy...ai bỏ mèo...thou mèo hãy cứ sống tốt...làm cuộc sống của mèo tươi đẹp = những kế hoạch đi chơi xa chẳng hạn....thì mọi chuyện sẽ tốt lên thui....

làm những thứ trước đây mình chưa từng làm đi? đã bao giờ bạn bỏ chiếc xe máy , dùng xe đạp làm một vòng quanh tp ngắm cảnh đêm chưa? mình hay làm như vậy khi nhớ ai đó >.< hơi khìn , nhưng với mình thì rất hiệu quả ^^
vui vẻ lên đi bạn

nhocbi nói coá lý lém..........hãy nghĩ theo cách của nhocbi coá lẽ sẽ tốt choa bạn hơn

aveterit
20-07-2009, 06:24 PM
uhm`
thanks cả nhà nha , dù sao cũng wen nhau được 2 năm òi. nên... chắc mèo là đứa đã wen thì khó quên. kỉu này theo chủ nghĩa độc thân thui. ^^

úi đừng có theo chủ nghĩa độc thân chứ em
Con gái ai cũng vậy thì con trai sống sao

l0v3_monster
20-07-2009, 06:37 PM

Mèo nói rõ đi chẳng hiểu chuyện thế nào mà nói nữa

_[S]wee[l]_[C]and[Y]_
21-07-2009, 07:25 PM
hEy khÓ hỉU wA mÈo oY
aNh cÓ pist sỰ vÔ tÌnh lÀ bĂng giÁ
đà đÈ nẶng lÀm bUốt giá tJm E
A cÓ pIt cUộc đời E mỚi chỈ
yÊu mỘt lẦn vÀ mỘT lẦn yÊu

_clover_
22-07-2009, 05:32 AM
wee[l]_[C]and[Y]_;4571251']hEy khÓ hỉU wA mÈo oY
aNh cÓ pist sỰ vÔ tÌnh lÀ bĂng giÁ
đà đÈ nẶng lÀm bUốt giá tJm E
A cÓ pIt cUộc đời E mỚi chỈ
yÊu mỘt lẦn vÀ mỘT lẦn yÊu

một lần vấp nhã thì khó lòng đủ sức bước đi. >< là người trong cuộc nên lòng rối như tơ vò lun

Hạnh Nghi
22-07-2009, 05:41 AM
lòng mình rối thì chỉ có mình mới thoát ra được cái cục rối đó :rain:
chọn đi, hoặc là ngồi đó ủ rũ, hoặc là đứng lên mạnh mẽ làm lại từ đâu

tamgioi
23-07-2009, 06:34 AM
hãy quan tâm dến mọi người thì mọi người không bỏ rơi bạn đâu

_clover_
24-07-2009, 07:18 PM
uhm`
thanks cả nhà nha. đứng dậy và đi típ nào

_sailamvanlaanh
26-10-2009, 09:44 PM
ý đùng có đứng dậy đi tiép chứ????vì cũng sẽ bị té nhào nữa mà thôi...cứ nằm yên đó chờ sung rụng đi há :flu::seehaha: