PDA

Xem đầy đủ chức năng : một ngày không nắng

trudien
15-07-2009, 02:47 AM
trong chúng ta ai cũng biết rằng nếu một ngày mưa cứ rơi và ánh nắng không thểchieeuss sáng
mưa là gi? các bạn ai cũng biết mưa luôn làm cho những người đang yêu những người đã mất người yêu những người đang xa người yêu và những ngươi................họ và tôi và chính cả các ban.
khi thấy mưa ai mà không nhớ không buồn không thương nhớ? kỷ niệm luôn luôn tồn tại quanh ta và luôn tạo ra cho ta một thứ tình cảm ẩn sâu trong trái tim của chúng ta.
tôi đã yêu và................đến mỗi khi mưa rơi tôi lại nhwos em nhớ những kỷ niệm của tôi và em?
Em ơi giờ em có hạnh phúc không em?
anh nơi đây luôn cầu chúc cho em luôn hạnh phúc và luôn luôn vui cười
dẫu biết rằng chúng ta có duyên nhưng không có phận vậy àm anh vẫn yêu em yêu nhưng lần đầu chúng ta gặp nhau vậy đo?
HIẾU ơi????? nhỏ của anh?
C:\Documents and Settings\172binhthoi\My Documents\My Music

nev3r
16-07-2009, 04:23 AM
mem hht có nhìu người buồn vì yêu nhỉ ><

sao ko nghe nhạc được nè anh ><

nhoc xinh cute
16-07-2009, 08:36 PM
Seo mưa lại làm cho nhìu người bùn we' nhỉ.:blow:....
Tui ghét những cơn mưa....
Mưa làm cho tui nhớ đến anh..... nhớ đến những kỉ niệm giữa tui và anh :khocnhe:

chim_canhcut
17-07-2009, 01:09 AM
mưa ko bùn đâu chỉ tại người bùn rồi lại đổ lỗi cho mưa thuj mưa cũng tốt lắm chứ jup ta giấu những giọt nước mắt khi người nói lời chia tay
ai bảo mưa xấu, mưa bùn... với tôi mưa là tất cả những ji còn lại của mối tình đầu

thien_dương_tinh_yeu
18-07-2009, 06:06 AM
Người ta thường bảo mưa là nước mắt , những giọt nước mắt có thể là của bạn mà cũng có thể là của cô ấy. Mưa rất cần để nảy mầm cho 1 tình yêu đẹp , nhưng cũng là 1 cơn lũ cuốn trôi đi tình yêu đó. Bạn nên cân nhắc chọn thời điểm mưa cho thích hợp. Chúc bạn sẽ hạnh phúc với sự lựa chọn của mình.

pe_shiva_kute
18-07-2009, 06:54 AM
bùn zẫy mới coá điều tâm sự chớ..........con zai iu thiệt lòng mà k đc đáp lại thật đau khổ............

Người ta thường bảo mưa là nước mắt , những giọt nước mắt có thể là của bạn mà cũng có thể là của cô ấy. Mưa rất cần để nảy mầm cho 1 tình yêu đẹp , nhưng cũng là 1 cơn lũ cuốn trôi đi tình yêu đó. Bạn nên cân nhắc chọn thời điểm mưa cho thích hợp. Chúc bạn sẽ hạnh phúc với sự lựa chọn của mình.
Nếu chọn đúg lựa chọn thích hợp , chắc chắc đau khổ k còn tái diễn.............