PDA

Xem đầy đủ chức năng : Lãng tử cô đơn ơi! tại sao anh gạt em ?

:*Tím_1234*:
14-07-2009, 02:41 AM
em k mong gặp anh để vui chơi . càng k mong gặp anh để có chuyện hôm nay . nhưng tại sao anh gạt em ? em có lỗi gì ? tại sao chị lenika và chị muathutim xúi mà anh cũng nghe ? tại sao anh đã bik hoàn cảnh của em - có thể chết bất cứ lúc nào - mà vẫn cho em một lần tổn thương ? tại sao ? tại sao anh nói đi !!!
em sẽ cho anh về phía người mà anh yêu . em sẽ làm cho anh vui, nhưng em có cảm giác trống vắng vô cùng anh à, nhớ hoài những lần anh cười với em, nhớ hoài những lúc anh nói thích em , nhớ hoài.....,.....,.......... xa anh, em đã bị chị em hỏi : '' em nay sao vậy Phương Anh ? '' anh biết không, em đã hét lên : '' chị đừng gọi tên em !'' và chị ấy giận em . vậy là em mất tình chị em và tình yêu chỉ vì cái tên Phương Anh thôi. vì người anh sẽ nói yêu cũng tên Phương Anh .
đêm xuống, nắm chặt chìa khóa trong tay, em đã khóc, khóc 1 mình. thật là một tổn thương lớn trong em. cô hỏi '' em không khỏe hả'' chỉ vì cô thấy em khóc . em không trả lời. khi cô quay đi em mới ngước nhìn lên . từng dòng chữ cứ nhập nhòe, nhập nhòe. từ nay người em yêu nhất đã bước ra khỏi đời em . cô đơn quá, cuộc đời ơi !

nhocbi_410
14-07-2009, 02:47 AM
bạn dũng cảm lên nhé , tan vỡ một cuộc tình không phải là mất tất cả. ko phải trên đời này chỉ có mỗi anh chàng lãng tử của bạn là làm bạn với bạn thôi đâu. còn rất nhìu người xung quanh bạn cần bạn mà.
vui vẻ lên bạn nhé , và chia buồn cùng bạn >.<

Bò chịu chơi
14-07-2009, 02:48 AM
Ôi, 1 trái tim bé bỏng, mỏng manh yếu đuối đã tan vỡ. Thương quá! Nếu lúc trước em theo anh thì anh đâu có làm em tổn thương như thế này :hug:

:sr:

ngaymua_vt1011
14-07-2009, 03:14 AM
gắng lên nha, rồi thời gian sẽ làm nhòa đi tất cả. cuộc đời mà, "hợp, tan; tan, hợp" cái này mất đi ko phải là dấu chấm hết mà là sự khởi đầu cho 1 cái mới tốt đẹp hơn. hãy tin vào điều đó nhé, rồi sẽ có người làm bạn hạnh phúc và xứng đáng hơn ng đã đi qua cuộc đời bạn đó

.APPLE.
14-07-2009, 03:27 AM
Lãng làm gì kưng zợ?

raIn_HN
14-07-2009, 03:28 AM
đây có fải 1 mối tình đc xây dựng trong 4rum?
đôi khi yêu thương ai đó mà chỉ là ảo thi...khó tránh đc những thất vọng, hy vọng bạn sẽ mạnh mẽ hơn và vượt qua chuyện nay..cố lên!

14-07-2009, 05:52 AM
đúng vậy . lãng là 1 member trong forum mà . cảm ơn các bạn an ủi mình .

little princess
14-07-2009, 05:58 AM
Ôi ss, hãy cố gắng lên. Bình tĩnh lại 1 chút. Lãng đã nói j` vs ss vậy?

...:*Vô*:...
14-07-2009, 08:54 AM
có chuyện jì vậy ss iu , vừa hôm rùi còn... mà , sao h.... ><

bình tĩnh đi , bít đâu chỉ là hiểu lầm , sau cơn mưa trời lại sáng mà ^^

@lãng : :bicycle::bicycle::bicycle::bicycle::bicycle::bicy cle::bicycle::bicycle:

Sun[nt]
14-07-2009, 09:39 AM
thôi em :)Đừng có buồn nữa.Lần sau có chuyện tình cảm online gì gì đấy thì tin ít thôi em à :)
Nước mắt có làm được gì đâu nhóc ;))
buồn thì vào tám vs ss nà:huglove:

GRTL
14-07-2009, 07:14 PM
- không hiểu chuyện gì đang xãy ra mà có liên quan một số mem HHT vậy nè !? chuyện gì vậy bé !!! nói nghe coi ... !? những bạn có liên quan lên tiếng đi nào !!! nín đi bé ... có gì từ từ giải quyết !

Bò chịu chơi
14-07-2009, 07:20 PM
Để cháu tường thuật cho chú nghe :D Là thế này, em Kitty bé bỏng ấy vượt bao sóng gió và con người mới đi đến tình iu với chú Lãng già ngắt. Mà chú ấy thì chắc là lừa tình rồi vì theo như cháu thấy là chú ấy có quá nhiều vệ tinh vây quanh :sr: Cháu vì thương và cảm động trước tấm lòng trong sáng như sao trời của em Kitty bé bỏng mà lấy hết sức bình sinh và sự mạnh mẽ của đấng nam nhi đại trượng phu tỏ tình thì em ấy từ chối cháu và nhất nhất đi theo tiếng gọi tình yêu của chú Lãng già. Và thế là giờ đây Lãng đã quất ngựa truy phong, làm cho em Kitty bé bỏng bị tổn thương.

Chú ơi chú nói làm sao cho em Kitty bé bỏng quay lại với tình yêu đích thực là cháu đi chú :D

hoahongxanh_kute
14-07-2009, 07:28 PM
thừa nước đục thả câu đi BÒ nhân lúc kitty bùn thi BÒ nhẩy vào mà an ủi đi. chúc BÒ thành công nha

Chutchit_baby_hl
14-07-2009, 07:51 PM
Cố lên bạn nhé, đừng mù quáng trước tình yêu

Evin_love_forever
15-07-2009, 01:58 AM
đau chưa em! em mà buồn thì có người khác vui đó nên em phải vui lên đi

17-07-2009, 04:41 AM
có chuyện jì vậy ss iu , vừa hôm rùi còn... mà , sao h.... ><

bình tĩnh đi , bít đâu chỉ là hiểu lầm , sau cơn mưa trời lại sáng mà ^^
k đâu ạ
@lãng : :bicycle::bicycle::bicycle::bicycle::bicycle::bicy cle::bicycle::bicycle:
cho hắn chết đi là vừa

;4556160']thôi em :)Đừng có buồn nữa.Lần sau có chuyện tình cảm online gì gì đấy thì tin ít thôi em à :)
Nước mắt có làm được gì đâu nhóc ;))
buồn thì vào tám vs ss nà:huglove:
em k tâm trạng nào mà 8 nữa

thừa nước đục thả câu đi BÒ nhân lúc kitty bùn thi BÒ nhẩy vào mà an ủi đi. chúc BÒ thành công nha
k có chuyện đó đâu cưng

- không hiểu chuyện gì đang xãy ra mà có liên quan một số mem HHT vậy nè !? chuyện gì vậy bé !!! nói nghe coi ... !? những bạn có liên quan lên tiếng đi nào !!! nín đi bé ... có gì từ từ giải quyết !
em cũng chẳng bik tại sao lãng lại gạt em chỉ vì tin lời ss lenika và muathutim

đau chưa em! em mà buồn thì có người khác vui đó nên em phải vui lên đi

là sao hả ss ?

nev3r
17-07-2009, 04:53 AM
thôi , đừng buồn nữa , nghe kit ><

Tháng Tư
17-07-2009, 04:58 AM
Lãng ơi! sao gạt pé í zậy

tội quá đê ò

17-07-2009, 05:07 AM
thôi, mod nào đó đóng cái đề tài này đi, kit k mún nhìn thấy nó nữa . h lãng chỉ là kỉ niệm . nhưng kit thề sẽ k iu ai trong 4 rum nữa, ai cũng dối trá và xảo quyệt như ai .

b3p_baby_kut3
17-07-2009, 05:56 AM
bạn ơi ,đừng quá nan? chí như vậy.cũng tại vì bạn quá dại khờ trong việc tình cảm.trong tình yêu ,hok có ai là tung thực ca? nên bạn đừng quá tin tưởng về người ấy na`k.mình cũng đã rải qua nên cũng hiểu dk tâm tràng của bạn bây giờ .mà bạn này qua chuyện này bạn nhớ rút kinh nghiệm lần sau nha

.APPLE.
17-07-2009, 06:18 AM
@ aveterit: nói nhảm, ko biết thì đừng nói nhảm nhảm vậy. Trong rum này còn ối đứa tuyệt tình hơn Lãng đấy. Chuyện của 2 người thì để họ tự giải quyết , xen vô bình luận chi zậy :ham:

aveterit
17-07-2009, 06:34 AM
@ aveterit: nói nhảm, ko biết thì đừng nói nhảm nhảm vậy. Trong rum này còn ối đứa tuyệt tình hơn Lãng đấy. Chuyện của 2 người thì để họ tự giải quyết , xen vô bình luận chi zậy :ham:

hic hic biết lỗi:khocnhe::khocnhe::khocnhe::khocnhe:

.APPLE.
17-07-2009, 06:51 AM
ngoan nhắm :sr:

babylove17
17-07-2009, 06:58 AM
lãng đâu vào đây xem hậu quã cậu đễ lại nè lâu lâu lên thăm mọi ngươi72 vậy là ko dc rui

.APPLE.
17-07-2009, 07:11 AM
:sr: Lãng mới để lại 1 trong số những em iu chơ mấy, đã có hậu quả gì đâu :sr:

babylove17
17-07-2009, 07:16 AM
là sao bạn là ai , bạn cũa cu lãng ah

saharasand
17-07-2009, 07:25 AM
đừng nghĩ ai trong 4rum cũng như lãng chứ còn nhìu người tốt ở quanh ta và cứ xem đây như 1 bài học nha ban. Chúc bạn sớm lấy lại tinh thần

.APPLE.
17-07-2009, 07:25 AM
:sr: chính xác là 1 trong số những em iêu chính thức (1 thời ) nhưng chưa phải vợ iu :so_funny:

Giun Đất
17-07-2009, 07:27 AM
Bạn thuật lại đầu đuôi sự việc coi.

- Bạn quen Lãng trong hoàn cảnh nào?
- Tin, tin về chuyện gì?
- Bạn biết gì về chuyện Lenicka và muathutim đã nói với anh Lãng nghe?

Có thể chỉ là hiểu lầm. Nếu bạn muốn sự việc được giải quyết cách nghiêm túc thì bạn phải nghiêm túc trong việc tường thuật cơ. Không thêm thắt tình cảm của mình vào ^^

Chúc bạn vui ^^^

muathutim
em k mong gặp anh để vui chơi . càng k mong gặp anh để có chuyện hôm nay . nhưng tại sao anh gạt em ? em có lỗi gì ? tại sao chị lenika và chị muathutim xúi mà anh cũng nghe ? tại sao anh đã bik hoàn cảnh của em - có thể chết bất cứ lúc nào - mà vẫn cho em một lần tổn thương ? tại sao ? tại sao anh nói đi !!!
em sẽ cho anh về phía người mà anh yêu . em sẽ làm cho anh vui, nhưng em có cảm giác trống vắng vô cùng anh à, nhớ hoài những lần anh cười với em, nhớ hoài những lúc anh nói thích em , nhớ hoài.....,.....,.......... xa anh, em đã bị chị em hỏi : '' em nay sao vậy Phương Anh ? '' anh biết không, em đã hét lên : '' chị đừng gọi tên em !'' và chị ấy giận em . vậy là em mất tình chị em và tình yêu chỉ vì cái tên Phương Anh thôi. vì người anh sẽ nói yêu cũng tên Phương Anh .
đêm xuống, nắm chặt chìa khóa trong tay, em đã khóc, khóc 1 mình. thật là một tổn thương lớn trong em. cô hỏi '' em không khỏe hả'' chỉ vì cô thấy em khóc . em không trả lời. khi cô quay đi em mới ngước nhìn lên . từng dòng chữ cứ nhập nhòe, nhập nhòe. từ nay người em yêu nhất đã bước ra khỏi đời em . cô đơn quá, cuộc đời ơi !

Đầu tiên cho chị nói là em có thể đổi lại màu chữ ko :sr: Mỗi lần chị đọc bài em viết là cận thêm mí độ :sr:
Tiếp đến là tự nhiên nick mình chình ình xuất hiện muốn trốn cũng ko được :so_funny:
Còn về việc em trình bày :
- Thứ nhất , nếu em thật sự bị tổn thương và đang đau lòng ( chị nói là thật sự :sr: ) thì chị xin chia sẻ và thông cảm , vì cũng là con gái :hug:
p/s : mà khốn nạn là chị lại nghĩ em ko thật sự bị tổn thương :fi: :sr:
- Thứ hai , em nói chị và Len xúi , thế chị và Len xúi cái gì :cr: Bản thân chị ko biết mình đã xúi Lãng cái gì :sr: Mà Lãng cũng đủ trưởng thành để ko bị ai xúi , nhất là người quen trên mạng thôi em nhé.
- Thứ 3 , từ lúc vào 4rum đến giờ , chị chả hiểu em ngây thơ thật hay giả vờ làm con nai vàng ngơ ngác. Nhưng trước khi trách người em nên trách mình em ạ. Chính em làm trò cười cho người khác , dù mọi người hết sức thiện chí không ai muốn làm em tổn thương. Em đừng lấy cái chết ra doạ Lãng , đừng lấy đó làm áp lực cho 1 người mà em chỉ quen qua mạng và đừng tưởng những gì em nói sau lưng Lãng chị không biết :sr: Đó là lí do vì sao chị chẳng tin em đang tổn thương thật :)
....
Chị không biết nói gì hơn ngoài việc hi vọng em mau trưởng thành hơn.

p/s : Nếu ai không thật sự hiểu bản chất của vấn đề lẫn của cô bé này thì có góp ý cũng chỉ làm cho cô bé này chẳng rút được kinh nghiệm. Đây là lần thứ 3 , hi vọng không có 1 cái nick thứ 4 nào sau Lãng mà cô bé này cũng nói những lời tương tự !

.APPLE.
@ saharasand: Lãng là Hot Boi tÁn dóc mờ, "tán dóc" thì ai nghĩ là thật, tuy LÃng cũng ko tốt thật nhưng LÃng cũng ko đến nỗi tệ như Bé Kít nói :sr: Dù sao cũng đừng nên nghe 1 phía rồi cho rằng mình Đúng và cho mình có cái quyền xét đoán người khác

@ Tím : ai quen biết ss, Len, Lãng đều nghĩ ko phải như vậy :D oai, đừng nóng nữa :D em thx :D

saharasand
17-07-2009, 07:30 AM
Ồ thế à. Thế bạn là gì của lãng? Tại sao lại bênh lãng như thế? Hẳn lãng đã làm cho kitty bị ngộ nhận 1 điều gì đó tôi k rõ nhưng là 1 thằng con trai như thế liệu có nên?!

.APPLE.
17-07-2009, 07:35 AM
Táo chả bênh ai :sr: Quen biết sơ sơ nhưng cũng hiểu LÃng chỉ đùa vui thôi. Như ss Tím đã nói thì tớ cũng ko hiểu bé Kít có yêu LÃng thật ko vì tc trên mạng chỉ mới nghe 1,2 lần thề thốt mà đã xiêu như vậy thì hơi LẠ ^^. Nếu nói Kít đúng thì chẳng lẽ là Lãng, Tím, Len cũng sai? Bạn mới vào 4rum chưa lâu, ko hiểu giữa bọn họ có chuyện gì thì sao dám chắc là ai Đúng , ai Sai?
Nghe 1 phía thì ko nên bạn ạ :D Hi vọng là đừng vì chuyện của Kít mà mình vs bạn chưa quen nhau đã gây sự òi nhá :sr:

muathutim
17-07-2009, 07:35 AM
Ồ thế à. Thế bạn là gì của lãng? Tại sao lại bênh lãng như thế? Hẳn lãng đã làm cho kitty bị ngộ nhận 1 điều gì đó tôi k rõ nhưng là 1 thằng con trai như thế liệu có nên?!

việc gì cũng nên nghe từ hai phía , đáng lý tôi có thể đứng ngoài vì tôi nghĩ chuyện này chả ra sao cả. Tự nhiên có nick tôi vào , nếu thế sao bạn ko hỏi tôi , biết đâu tôi cũng là người trong cuộc.
Nhưng mà nếu bạn chẳng hiểu vấn đề , đừng nói thằng này thằng nọ như thế :D
p/s : Mình ko bảo Lãng ko có tội , nhưng mà bản thân người bị hại tội cũng nặng không kém :sr:

Má Lúm
17-07-2009, 07:39 AM
Góp vài lời cho vui cửa vui nhà tí :rang:.

- Thứ nhất : box GRTL không phải là nơi để đùa, hở ra có chuyện gì không vừa ý là vào post bài nói này nói nọ, bảo người khác lừa này lừa nọ.
- Thứ hai : tự bản thân em coi chuyện tình cảm là gì vậy kitty ? Một trò đùa, một thú vui tiêu khiển hay là một thứ đồ chơi ?
- Thứ ba : thế giữa em và Lãng là quan hệ gì ? Có giống như "quan hệ" của em với PlanetVN hay Vệ Tư Lý không ?

Chị nghĩ em đùa như thế đủ rồi đấy. Không ai cảm thấy buồn cười hay vui vẻ trước những trò đùa này đâu, mà họ đang nhìn em với con mắt khác đi đấy.

Đã là người thì phải biết đến giới hạn và chừng mực chứ.

17-07-2009, 07:43 AM
ko bít kit nhiu tuổi nhỉ ><

có lẽ kit ko pải iu lãng , mà chỉ là lầm tưởng , 1 người con gái được người con trai khác nói iu là luôn sướng , nhất là với 1 người nhẹ dạ , chưa nếm mùi đời >< chưa kể lãng là 1 hot b tán dóc , vui tính , và khá ga lăng , nên kit cảm thấy mến lãng , và lầm tưởng là yêu ><
có lẽ , lãng chỉ đùa trên 4 rum cho vui , thấy kit hay nên muốn thành đôi , nhưng chỉ là đùa vui và nghĩ kit cũng đủ chín chắn để hiểu điều này , sau khi bít kit quá ngây thơ , nhẹ dạ , lãng quyết định chia tay , để kit ko lầm tưởng và dành quá nhìu tình cảm cho lãng nữa , lãng cũng chỉ muốn tốt cho kit mà thôi ><
miu tin lãng rất mong 2 người lại tiếp tục là bạn ^^

ps : miu nói sai thì đừng oánh miu nhá , nghĩ sao nói zậy thui ><

muathutim
17-07-2009, 07:43 AM
em cũng chẳng bik tại sao lãng lại gạt em chỉ vì tin lời ss lenika và muathutim

đọc đi đọc lại thấy nick mình cứ bị vu cho cái tội đồng loã lừa gạt :so_funny:

saharasand
17-07-2009, 07:44 AM
việc gì cũng nên nghe từ hai phía , đáng lý tôi có thể đứng ngoài vì tôi nghĩ chuyện này chả ra sao cả. Tự nhiên có nick tôi vào , nếu thế sao bạn ko hỏi tôi , biết đâu tôi cũng là người trong cuộc.
Nhưng mà nếu bạn chẳng hiểu vấn đề , đừng nói thằng này thằng nọ như thế :D
p/s : Mình ko bảo Lãng ko có tội , nhưng mà bản thân người bị hại tội cũng nặng không kém :sr:

Thì đó là tui nghe kít nói vậy thực ra cúng k hỉu rõ lắm. Thấy mọi người nói vậy k lẽ tui đã lầm mà kít ngây thơ quá nên bị lãng lừa hay đây chỉ là 1 chiêu để kít thử lòng mọi người trong 4rum. Khó nghĩ quá !

17-07-2009, 07:46 AM
Thì đó là tui nghe kít nói vậy thực ra cúng k hỉu rõ lắm. Thấy mọi người nói vậy k lẽ tui đã lầm mà kít ngây thơ quá nên bị lãng lừa hay đây chỉ là 1 chiêu để kít thử lòng mọi người trong 4rum. Khó nghĩ quá !

mình nghĩ kit ko pải kẻ lừa dối đâu ><
chỉ là kit còn quá trẻ con , nghĩ sao nói vậy thui ><

đọc đi đọc lại thấy nick mình cứ bị vu cho cái tội đồng loã lừa gạt :so_funny:

chắc kit hiểu lầm thui mà , kit thấy sao nói vậy , bạn chấp làm jì ><
dù sao thì kit cũng là người buồn nhất ><

saharasand
17-07-2009, 07:48 AM
Mà thôi có lẽ tui nên đứng ngoài chuyện này. Tôi nghĩ mọi chuyện cứ để cho kít và lãng tự xử đi thì hơn. Pi pi

.APPLE.
17-07-2009, 07:55 AM
Ko chắc ai là người bị hại trong chuyện này :D
@ Lún: mi góp ý cho vui cửa vui nhà đấy hử :sr:
@ Tím: thôi mặc nhỏ, nó chưa từng trải nên chả hiểu gì mà :D
@ saharasand: tớ nói thật nhá, thấy bạn "Gió chiều nào xoay chiều ấy" quá, sao lúc đầu cứ đinh ninh là Lãng sai, nói tớ, h` lại bảo Kít lừa :nhi: nên xem lại chính kiến bản thân đi
@ miu_x1nh : miu nói có phần đúng :D nhưng bảo Kít làm bạn lại vs Lãng thì nghe hơi xa :sr:

17-07-2009, 07:58 AM
chỉ cần kit bít chính xác tình cảm của mình là được thui mà , còn lãng có lẽ người lớn hơn , nhất định sẽ rất vui khi kit lại làm bạn ^^

ps : sao thân với lãng ko gọi lãng vô đêy vậy >< lãng cũng có trách nhiệm lên tiếng chứ ><

saharasand
17-07-2009, 07:58 AM
Ê nói cho chính xác nghe k phải tui gió chiều nào xoay chiều đó nha. Chỉ là tự nhiên nghĩ mình nên ít chuyện đi thui. Nhỏ kít nhân vật chinh k nói năng gì mắc gì mình lên tiếng chi. Mà cái ông lãng đó cũng đâu thấy xuất đầu lộ diện để thanh minh thì tui nhìu chuyện làm gì

Má Lúm
17-07-2009, 08:00 AM
- Những ai không biết chuyện gì đang xảy ra, cũng như không biết Lãng tử cô đơn & kitty là ai thì miễn bàn ra tán vào cho nhọc chuyện :rang:.
- Tên topic là Lãng tử cô đơn ơi! tại sao anh gạt em ? , nghĩa là bé ấy đang muốn hỏi Lãng chứ không phải muốn hỏi mọi người. Vậy nên đừng ai nói gì cho đến khi Lãng vào trả lời, hoặc là mod close topic này luôn cho rảnh nợ :rang:.

Đùa quá đáng, còn nhiều thứ khác để đùa :rang:.

17-07-2009, 08:02 AM
Ê nói cho chính xác nghe k phải tui gió chiều nào xoay chiều đó nha. Chỉ là tự nhiên nghĩ mình nên ít chuyện đi thui. Nhỏ kít nhân vật chinh k nói năng gì mắc gì mình lên tiếng chi. Mà cái ông lãng đó cũng đâu thấy xuất đầu lộ diện để thanh minh thì tui nhìu chuyện làm gì

bạn hiểu sai táo rùi , ý bạn ấy là sao lúc đầu chê lãng mà về sau lại quay sang chê kit thế ><

@ lúm : po tay với ss , sao cứ đánh răng vậy thê ><

.APPLE.
17-07-2009, 08:03 AM
@ saha: nói nhỏ nhỏ :sr: ai lên tiếng trx vậy bạn :so_funny:
@ miu: suỵt, ai nói tự thấy nhột :D
@ Lún: ời, nhờ moD khóa lại cho chắc :sr:

17-07-2009, 08:11 AM
thui , đừng xoá tp này , vấn đề chính còn chưa giải quyết xong , tp mà khoá , chắc kit sẽ lập cái mới , zậy khoá làm jì , mà tội kit lém ><
mọi người có 888 đâu , đưa ra ý kiến cá nhân thui , giúp kit bớt buồn và hiểu ra chuyện ><

@ táo :............................ hơ ><

.APPLE.
17-07-2009, 08:14 AM
@ miu: có nói miu âu :sr: cơ mà nói ra thì mềnh bị gây sự :sr:
Topic nên khóa, Kít có thể tự giải quyết vs LÃng qua hòm thư tn nhanh or th riêng, chuyện buồn thì giấu chứ phải nói cho cả làng biết làm gì.
Mềnh tự hứa, ko vào topic này nữa, bao nhiêu là phiền phức

17-07-2009, 08:18 AM
thôi xong , ai cũng sợ dính vô vụ này , đèu chạy hết rùi , chắc miu chạy nốt quá ><
@ kit : nếu muốn tâm sự cho đỡ buồn thì miu sẵn sàng đón tiếp ^^
@ táo : miu bít bạn nói ai rùi ><

aveterit
17-07-2009, 09:39 AM
đây là vấn đề của Kitty mà miu và táo còn tranh luận ác liệt hơn cả Kitty không hiểu nổi