PDA

Xem đầy đủ chức năng : [RO] V2.Vol 06 - Ngang - Qua - Mà - Nhớ

Radio Online
13-07-2009, 07:55 PM
"Lạ lắm - Em ngang qua một Mùa. Bảo là cuối Thu thì không đúng, bảo là đầu Đông thì cũng không phải...Mùa đó luôn hiển hiện trong Em - Bâng khuâng và man mác...Yêu thương Em ngang qua..."

Em ngang qua - Em kiếm tìm
Em ngang qua - Em khắc khoải
Nơi đó có Anh - Em ngang qua...

♥:tim:♥:tim:♥

Ngang Qua Mà Nhớ

http://www.box.net/shared/static/itj0klo77q.asx

BTV: Hàn Cát Nhi
MC: Giọt Sương,u2m
KTV: butbi*

Download: 128kps (http://www.mediafire.com/file/mgumakkzvid/NQMN_128.rar),32kps (http://8ww.mediafire.com/file/oilm5tdmnzt/NQMN_32.rar)

Radio Online
13-07-2009, 09:21 PM
Radio Online kỳ này có một điều đặc biệt hơn những kỳ khác ở chỗ:sr:

1. Bài viết được sử dụng trong Vol 06 hoàn toàn thuộc bản quyền HHT. Nói đúng hơn là thuôc sở hữu của Bè Xỏ Lá với 3 thành viên nổi bật là :so_funny: Hàn Cát Nhi, Mưa Thu, muathutim - sau do có một chút xíu "trục trặc" cảm xúc, bài viết của lukhachmuathu đã được đưa vào.

Không hề sửa bất kỳ chi tiết hay lời văn này, tất cả - nguyên vẹn, như là cảm xúc riêng của 4 thành viên không mấy xa lạ gì với Góc Cảm Xúc của forum được hòa chung trong cảm xúc của mùa nhớ!!!

2. butbi* thường ngày xuất hiện trong vai trò MC giờ chuyển sang làm KTV:huglove:
3. Giọt Sương, sau một thời gian vắng bóng trên "Đài trường" đã trở lại liên tiếp trong những Vol Radio Online gần đây:sr:

Cám ơn sự hợp tác của mọi người cho sự thành công này, trong Radio kỳ tới, mong rằng sự phối hợp mang đậm chất (100%) HHT sẽ được "tái hiện"!

Thân!
Radio Online

lukhachmuathu
13-07-2009, 09:51 PM
Em cùng mon men vào xin tí nhuận bút và chi phí sức khoẻ ạ :so_funny: có ai duyệt khoản này không ta :so_funny:

muathutim
13-07-2009, 09:56 PM
Nghe cái này , mình hết sức bình thản.
Chỉ có 1 điều làm mình chạnh lòng : 2 chữ " lòng tin " :so_funny:

Giọt Sương
14-07-2009, 04:45 AM
Em là em vào đòi tiền lương :so_funny:

muathutim
14-07-2009, 06:31 AM
Bé nhiều xiền thế rồi , lãnh lương cho send chị một ít nhá nhá :cr:

Giọt Sương
14-07-2009, 06:38 AM
Em làm gì có xiền đâu :so_funny: Đây là xiền người ta gửi - em giữ hộ rồi tiêu luôn ý mà chị :so_funny:

ViViolet
14-07-2009, 07:05 AM
Hjc, Mình là mem mới. Lần đầu tiên nghe radio của HHT luôn. Bài viết cảm động, giọng đọc truyền cảm. Hay quá.

hương phù sa
14-07-2009, 09:02 AM
giọng Giọt Sương tình cảm thật đấy
xúc động quá :X

S a i
14-07-2009, 01:46 PM
Tặng Radio Online cái nầy :cr:

Doode
14-07-2009, 03:44 PM
Radio lần này hay - tuyệt hay!
2 MC khiến người nghe đầy cảm xúc!

Radio Online
14-07-2009, 10:20 PM
Mờ Tê + GS: không thấy ngân quỹ của RO đang bèo nhèo như con cá kèo hay sao mà đòi lương với hưởng :gian: được có mấy xu mà phát lương kiểu này chắc ốm đói hết :so_funny: đi ứng chỗ admin tạm đi nhá :so_funny:

ViViolet + hương phù sa + Doode + cr4zy3vilm0nk3y: cảm ơn các bạn đã lắng nghe và có nhận xét tốt về chương trình Radio Online, chúng mình sẽ cố gắng làm tốt hơn trong các số sắp tới, iu các bạn nhìu :huglove:

S a i: cảm ơn bạn rất nhiều, banner rất đẹp, hi vọng các số sau bạn sẽ nhận lời cộng tác design các banner cho chương trình thêm đẹp :)

Thân mến !

KIM SAO CHI
15-07-2009, 10:06 PM
ko hiểu nhiều về âm nhạc nhưng em vẫn thấy thích ghê à

Hàn Cát Nhi
16-07-2009, 02:04 AM
Nghe mãi nghe hoài :sr: giờ cũng muốn nhận nhuận bút :sr:

p/s: Yêu cả nhà nhiều nhiều :huglove:

hoatrungnguyen
17-07-2009, 02:46 AM
Ngang - Qua - Mà - Nhớ
Đang ở quê nên hok có nghe được cái này! Nhưng muh đọc kịch bản cái này rồi, công nhận là có nhiều cảm xúc. May mà chưa nghe được!.................:chayle:................ ..

muathutim
17-07-2009, 07:40 AM
Chỉ vì cái RO này mà mấy hôm nay lòng mình ko được bình yên :sr:

Cyclone*
17-07-2009, 09:10 AM
Ngang - qua - mà - nhớ

Ý nghĩa lắm :) Thích nhất đoạn cuối của RO lần này :hug:

hoatrungnguyen
19-07-2009, 07:29 AM
Nhận xét! Radio lần này tâm sự nhiều quá à! Ko có nhiều đất cho các ca khúc! nhiều khi nghe nó nhiều câu chuyện quá đâm ra mệt lắm á. Có lẽ lần sau mọi người nên hạn chế 1 chút được hok???

Hàn Cát Nhi
19-07-2009, 06:40 PM
- Tím :sr: Cứ để cho lòng nó không bình yên cho nhẹ người :so_funny:
- Bé Trang: Cảm xúc thật của những người trong cuộc mà em:)
- hoatrungnguyen: Vậy thì ấy không thường xuyên nghe RO rồi :sr:. Đất dành cho các ca khúc là QTAN, còn RO là dành cho cảm xúc, thi thoảng chen vào các bài hát cho "xúc cảm" được trọn vẹn:). Thanks lời góp ý chân thành của bạn, cơ mà KB đã làm đến năm 2010 rồi:hihi:

*Gemini
23-07-2009, 08:14 AM
Giọng Sương với Nữ hay ghê cơ! Vol này tuyệt lém! :bighug:

starfish_and_my_dream
24-07-2009, 01:05 PM
2 bài hát sử dụng trong album này mình đều đã hát qua, nghe càng ngày càng hay ^^

p.s: GS và LK nói nghe truyền cảm ghê, nhất là GS :huglove:

lần này nhiều truyện quá, nghe thì hay nhưng mà nhiều quá nhàm thì phải, sr nhá , mình nói thật ^^

theo mình nghĩ thì 1 radio khoảng 3 truyện là hay nhất ^^ nhiều quá nghe sao sao í

lar_go
01-08-2009, 03:51 AM
èo ơi nghe cũng tạm thôi ko thể nói là hay được nếu lar_go mà làm mc cho chương trình này chắc đắt khách hơn hàn cát nhi nhùi nhìu lém... eo ơi thẹn chet đi được ấy chứ

Hàn Cát Nhi
06-08-2009, 04:29 AM
starfish_and_my_dream

lần này nhiều truyện quá, nghe thì hay nhưng mà nhiều quá nhàm thì phải, sr nhá , mình nói thật ^^

theo mình nghĩ thì 1 radio khoảng 3 truyện là hay nhất ^^ nhiều quá nghe sao sao í

Đây không phải là truyện:hihi: cảm xúc của người ta sao gọi là truyện được:sr:.
Radio Online khoảng 3 truyện thì làm quá dễ:sr:, làm dài mà không chồng chéo mới khó:sr:. Cơ mà nói thế này thì thành thử người ta sẽ nghĩ tới Nghe Truyện Online - anh em của Radio Online ấy^^!:hihi:

lar_go

èo ơi nghe cũng tạm thôi ko thể nói là hay được nếu lar_go mà làm mc cho chương trình này chắc đắt khách hơn hàn cát nhi nhùi nhìu lém... eo ơi thẹn chet đi được ấy chứ

HHT - Nhất là đội ngũ Radio Online luôn chào đón những người như bạn, mọi Kịch Bản bạn có thể làm để hay hơn thế nữa có thể gửi về mail [email protected] cho Hàn Cát Nhi coi và chọn lên sóng:D.

p/s: Hàn Cát Nhi là Biên tập viên chứ đâu phải là MC:so_funny:, đọc câu trên thấy mắc cười, như là đau mắt không tới bác sĩ nhãn khoa mà đến bác sĩ khoa xương:so_funny:

Giọt Sương
15-08-2009, 02:57 AM
Mình đã nhận được lương :dance: là mình đã nhận được lương :dance:

:hun:

anny N
15-08-2009, 03:43 AM
Úi giùi giờ mới biết mò vào nghe ,lâu rồi ko nghe RO nữa ,lâu rồi ko đc nghe giọng con mắm kia nữa , hụ hụ tự dưng hnay mới lại vào nghe ,nhớ quá con kia uiiiii ,giọng vẫn ngọt ngào như ngày nào :nhi: Iu chết đi được ý :nhi: Nghe giọng nóa mờ mềnh thòm thèm đến tự ti giọng mềnh quá :rain::so_funny:

whitedragonfly
15-08-2009, 08:41 PM
Chị Giọt Sưong có phải tên Linh không? Giọng rất chi là dễ thuơng, giống một người chị của chưồn chuồn trắng quá !! nghe thích thật !!! Ngang qua mà nhớ ,,..... thật sự là nghe qua thôi cũng cảm thấy là đã đi qua... và nhớ..... !!!

Giọt Sương
15-08-2009, 10:50 PM
Úi giùi giờ mới biết mò vào nghe ,lâu rồi ko nghe RO nữa ,lâu rồi ko đc nghe giọng con mắm kia nữa , hụ hụ tự dưng hnay mới lại vào nghe ,nhớ quá con kia uiiiii ,giọng vẫn ngọt ngào như ngày nào :nhi: Iu chết đi được ý :nhi: Nghe giọng nóa mờ mềnh thòm thèm đến tự ti giọng mềnh quá :rain::so_funny:

Ôi nó dám kêu mình con mắm :rang: người ta tròn trịa - có ng kêu " béo tròn " cơ đấy nhá :so_funny: oai chưa - nên là ứ mắm đâu nhá :so_funny:
Mà này - có iu thiệt không đấy - đây ứ chèm tranh phần đâu nhá :rang:
Mà con bé phải tự hoà là mình có điệu cười anstecken chết đi được - điệu cười chỉ có cái Mầu mới dzê đến như thế :so_funny:

Chị Giọt Sưong có phải tên Linh không? Giọng rất chi là dễ thuơng, giống một người chị của chưồn chuồn trắng quá !! nghe thích thật !!! Ngang qua mà nhớ ,,..... thật sự là nghe qua thôi cũng cảm thấy là đã đi qua... và nhớ..... !!!

Ủa sao bé biết chị tên Linh :hihi: Có nhiều người biết tên chị mà trong topic này đâu thấy ai nhắc tên thật đâu ta :hihi:

Cảm ơn em nhiều nhé ! Mong em sẽ luôn ủng hộ Radio Online HHT :hug:

whitedragonfly
16-11-2009, 08:36 AM
Oh, chị tên Linh thật à ??? Chị ở Hải Phòng hay ở đâu? Chị Linh có biết anh Tuấn không ạ??

• Thiên Sứ ™ •
09-08-2010, 08:20 AM
lần đầu tiên zô h2t

và cũng nà lần đầu tiên qa mục này

cũng hú vj đấy nhỷ

:)

muaquadang
06-12-2010, 02:08 AM
Nghe lại vẫn thấy rất thích! ^^
:hug: Giọng bạn GS dễ thương quá....

kaunhoc_depzai
06-12-2010, 09:46 PM
Ui.
ước gì mình có được người yêu là bạn nhỉ
:):):):):)

tranquyen
23-04-2011, 08:27 AM
trời ơi muốn khóc quá ! tội nghiệp cho môt người sao cứ mãi mộng mơ một cách vô đinh

Hàn Cát Nhi
24-05-2011, 05:15 AM
Nghe lại:nhi: thự nhiên nhớ là còn một tháng nữa mới đến tháng 7:sr:, tự nhiên buồn cười:sr: RO mình tâm đắc nhát^^!

Hàn Cát Nhi
24-05-2011, 05:16 AM
ui....
ươc j minh dc co dươc ng iu la ban nhj.????
:):):):):)

Thế thì ko đc:sr: vì một ng trong ba chúng tớ sắp lấy chồng, một ng trong ba chúng tớ đang có ng yêu và một ng có ý định sống độc thân:sr:

Hayumi_Natsuki
25-05-2011, 11:15 AM
Giọng "Giọt Sương" rất hay! Nhẹ. Sâu lắng-> ko còn gì bàn cãi nữa^^