PDA

Xem đầy đủ chức năng : haizzzzzzzzzzzzzzzzz

fly_sky_93
02-07-2009, 03:45 AM
Mình naz 1 ng` hOk pýt an fận, mình biết điều đó. Có thể nói mình xấu xa cũng không sai. Từ bé mình đã có cảm giác tình cảm naz 1 điều không an toàn, không vững chắc. Yêu nhau để rồi chia tay thỳ yêu làm gì.
Vì vậy, tuy coá rất nhiều bạn trai nhưng mình không hề yêu một ai, vì với mình, có ng yêu và yêu 1 ng naz 2 khái niệm hoàn toàn khác nhau. Mình có ng yêu từ rất sớm, thật sự naz quá sớm, mình biết điều đó không tốt nhưng không thể thay đổi đươc. Trước đây nhưng ng yêu của mình đều naz đùa vui, thyk thỳ yêu, chán rồi thỳ chia tay, chỉ đơn giản có thế, không coá j muh fải níu kéo hay luyến tiếc cả, vì 2 người coá chút tyk cảm j với nhau đâu chứ. Cứ như vậy, dần dần myk chai sạn, không yêu ai, không có tyk cảm với ai cả, có thể nói các bạn không tyn, nhưng ngay cả gia đình myk cũng chỉ coi naz 1 chỗ dựa tạm thời, một chỗ để ngủ, không hơn không kém. Rồi bây giờ, myk cũng không còn cảm
nhận được tyk cảm của người khác dành cho myk naz thật lòng hay đùa vui nữa! Có rất nhiều người bảo bạn trai cũ của myk rất yêu myk, myk fải hp vì có được một ny như thế. Nhưng cuối cùng myk cũng vần chia tay! vÌ sao ư? Vì myk, chắc chắn naz vì myk, myk không ngừng bắt người ấy phải chứng minh tyk cảm, nhưng dù người ấy coá làm j, có nói j đy nữa, myk vẫn không cảm nhận được, cuối cùng người ấy không chịu được nữa muh phải hét liên rằng "ANh thề từ nay sẽ không có ai yêu em thật lòng nữa, còn anh còn em, cứ đợi đấy mà xem!" Có những lúc người ấy nói những câu thật sự rất khó nghe, có lẽ người ấy hi vọng myk phải biết được cảm giác đau khổ naz ntn, nhưng tất cả đếu không
khiến myk có một cảm giác j cả. Myk lại bắt đầu với một người mới. Người này có lẽ chỉ đùa với myk thôi, myk biết vậy nhưng lại có cảm giác nhẹ nhõm, myk cần một người để myk ở bên những lúc cô đơn chứ không cần một người yêu myk thật lòng. Mặc dù myk cũng như bao cô gái khác, myk cũng thyk cảm giác có một người yêu thật lắm chứ, nhưg
myk biết, rồi cuối cùng myk vẫn làm người ta đau khổ, nên ngay lập tức myk cắt đứt ngay, thà để họ đau một lần còn hơn đau dai dẳng phải không? ^^, nhưng dù myk có cố gắng đến đâu đy chăng nữa thỳ cuồi cùng họ vẫn buồn, vẫn chán, vẫn thất vọng...myk hết cách rồi, bỏ mặc cho số phận thôi....Nhiều lúc cảm thấy sống muh chả để làm được gì,
không có mục tiêu, không có suy nghĩ, không có tyk cảm... sống chỉ làm đau khổ cho người khác...

Có thể câu chuyện của myk thật sự rất tầm phào, có thế bạn thấy nó chẳng có gì đáng nói cả, nhưng myk chỉ đơn giản naz mún nói ra một chút suy nghĩ của myk, myk kũng không cần mọi người phải đồng cảm với myk, mỗi người có một cách sống, một suy nghĩ riêng... mYk thật sự mất gần hết lòng tyn vào con người rồi. Nhưng nếu bạn thấy hứng
thú muốn nói chuyện với myk, myk rất sẵn sàng, myk là Diệu Linh, các bạn có thế liên lạc với myk qua yh: congchuacodon_ditimhoangtuech hoặc sđt : 01663538008, hi vọng có tim thấy được một người bạn thật sự
^.^"

kendytuan
02-07-2009, 08:21 PM
bạn lanh nhạt vậy làm sao mà có người yêu đc... bạn chỉ muốn có người bên cạnh bạn lúc bạn buồn và cô đơn thôi chứ bạn ko có tình cảm với ai hết... trái tim bạn sắc đá quá ko cảm động trước ai sao... mình thì nghe nói con gái hay mềm lòng... còn bạn thì mình ko bik

fly_sky_93
02-07-2009, 11:52 PM
^^, oh, có lẽ vậy! Thật sự myk hok hề coá cảm jác với một ai cả! Bạn nói cũng đúng, con gái hay mềm lòng, con gái đa cảm nhưng rất tiếc myk hok thuộc trong số đó. Thỷk thoảng mYk cũng mún pýt kái cảm jác yêu 1 ng naz ntn lắm chứ, nhưng luôn luôn vậy, mãi mãi vậy, dù myk coá cố gắng đến đâu kũng không thể thay đổi được. Bạn bè của myk hok nhìu, myk chỷ coá 1 ng bạn thân duy nhất thỳ nó mất hum 22 rồi. Hum ý myk chỷ khóc 1 lần duy nhất lúc nhỳn ảnh nó. Còn lại 1 jọt cũng không. Mọi ng kũng nói myk quá lạnh lùng, vô cảm...Nhưng pýt làm sao đc giờ?ng duy nhất coá thể lắng nghe myk nói, cảm nhận đc cảm jac của myk thỳ ông trời cũng cướp nó đy rồi, nó mới 17t, nó còn trẻ quá....giờ đến myk còn hok hỉu nổi myk thỳ còn bắt đc ai phải hỉu myk nữa, phải hok ^^..... dù sao cũng cảm ơn bạn đã đọc và chia sẻ 1 phần với myk, myk cũng chỷ cần vậy, trong cuộc sống không nên quá tham lam phải hok ~^.^~

nev3r
03-07-2009, 04:07 AM
công nhận trái tim ss băng đá thiệt , gđ ss thế nào mà khiến ss trở nên như vậy thế? cún nghĩ ss cũng yêu , nhưng ss sợ pản bội !!!!><
rồi ss sẽ tìm được nửa ấy thôi !
ss sướng hơn cún , s còn có bạn thân , cún chẳng có ai gọi là thân theo đúng nghĩa cả !

fly_sky_93
03-07-2009, 09:40 PM
^^, Cún pýt kái cảm jác có đc một thứ myk cực kỳ quý mến, rồi bỗng nhiên mộ ngày nó biến mất hụt hẫng đến thế nào không? Có để rồi mất thỳ có để làm j chứ, chỉ càng làm myk thêm đau lòg, thêm mệt mỏi....
Kòn vụ ny, uk, có lẽ do myk sợ bị phản bội thật, chắc tại phản bội ng ta nhìu wo rồi nên sợ rồi myk kũng bị như thế :">, myk cũng nói rồi đấy, từ nhỏ myk đã coá cảm giác tyk cảm naz 1 điều không an toàn, không vững chắc... mUh myk thỳ ghét những điều gì không chắc chắn, không mang đến choa myk cảm giác an toàn... đành chịu thôi :D, tk Cùn vì đã đọc và quan tâm đến myk, hun kái! chỤt!!!Moak!! :X

...:*Vô*:...
04-07-2009, 03:52 AM
^^, Cún pýt kái cảm jác có đc một thứ myk cực kỳ quý mến, rồi bỗng nhiên mộ ngày nó biến mất hụt hẫng đến thế nào không? Có để rồi mất thỳ có để làm j chứ, chỉ càng làm myk thêm đau lòg, thêm mệt mỏi....
Kòn vụ ny, uk, có lẽ do myk sợ bị phản bội thật, chắc tại phản bội ng ta nhìu wo rồi nên sợ rồi myk kũng bị như thế :">, myk cũng nói rồi đấy, từ nhỏ myk đã coá cảm giác tyk cảm naz 1 điều không an toàn, không vững chắc... mUh myk thỳ ghét những điều gì không chắc chắn, không mang đến choa myk cảm giác an toàn... đành chịu thôi :D, tk Cùn vì đã đọc và quan tâm đến myk, hun kái! chỤt!!!Moak!! :X

uhm , giới thiệu này , miu với cún là 1 nhưng đổi tên nhé , gọi miu đi !
miu hỉu , miu biết rất rõ cảm giác bị mất đi 1 cái jì quan trọng ! nhưng của miu là 1 người bạn thân theo đúng nghĩa ( trước đêy có ngưòi , nói chính xác là 2 tháng trước ) , miu ko bít còn có thể hằn gắn lại tình bạn đó hay ko? nhưng miu mong là có ( dù miu biết là ko ).nhờ đó , miu mới tìm đến HHT , miu đã kết được nhìu bạn , dù ko hỉu về họ , nhưng miu vẫn thấy vui. miu nghĩ , bạn đừng khép mình trong cuộc sống đơn độc đó , chỉ làm bạn buồn thêm thôi , hãy thử hiểu , và iu ai đó đi ! hãy tin vào mọi ngưòi , theo miu , như vậy tốt hơn đó bạn !
hun miu ah? oh , miu hôn lại nào ! ^^

fly_sky_93
04-07-2009, 08:12 AM
Oh, Miu ak ;))....:)^^, Uk, ng ta thường nói mạng ảo, tyk ban, tyk cảm qua mạng cũng ảo, nhưng với myk những người bạn qua mạng còn dễ kết bạn hơn... muh nói thẳng ra choa nuột naz myk đang mún kết bạn với Miu, ote hOk ^^.... yh và sđt myk ở trên ý :D ^^,

jazz
06-07-2009, 01:40 AM
bạn đừng bi quan như vậy
Không phải ai cũng xấu bạn nên biết chọn lựa nha