PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhật Kí Nhí Nhố - Hot Hot Hot

*[£iµ £i€]*
01-07-2009, 06:12 AM
Aí chà ! Chẳng mấy chốc cái Nhật kí cũ lại 9 page rồi , close rồi lại open cái mới thôi nào :cutelaugh:

Mùa hè bực mình thật đấy , cái làn da của mình vốn dĩ đã chẳng trắng với ai rồi mà vẫn bị cái nắng chói chang này thiêu đốt và làm nó đen đi nhiều hơn nữa :so_funny:.. Ấy vậy mà mình vẫn anh hùng chán , chả thèm áo chống nắng rồi băng khẩu gì ráo :haha:

Nhưg mà cũng lắm chuyện bực mìh cơ , nắng nóng đâm ra cái đầu óc của mình cũng tăng nhiệt độ cùng với nhiệt độ của thời tiết :sick:

Ngủ rồi ăn , ăn rồi làm , làm rồi chơi , chơi chán lại ngủ , công việc của mình chỉ có thế mà sao mình vẫn cảm thấy nó mệt mỏi thế nhể :sick: Chẳng thấy khá hơn đc tí nào , tự nhiên thấy bấn loạn , tình hình tài chính càng ngày càng thấy bức xúc hơn mặc dù đôi khi mình cũng thoát khỏi khủng hoảng :bto:

Đúng là nhớn rồi có nhiều cái phải nghĩ quá đi...Tự nhiên thấy muốn mình được như mấy đứa trẻ , ăn chơi chả suy nghĩ , thích ăn gì đc ăn đấy , bố mẹ yêu chiều , làm sai cái gì cùng lắm chỉ bị mắng , còn mình làm sai là chạy lung tung lên để làm lại...Ôi mệt :sick:

Nhưg mình vẫn yêu đời chán khi bên mình có 1 chỗ dựa :kissing: , kô đủ nhiều nhưng cũng kô ít , cám ơn mày nhé con Khỉ của tao :kissing: tao yêu mày lắm , nhưng luôn sau chồng tao , bố mẹ tao và 2 đứa em tao :haha:...mày chỉ đứng thứ 3 thôi Khỉ ơi :phu:...nhưng tao vẫn yêu mày lắm :kissing:

Tao chỉ cần mày thôi , chứ chả cần nhiều đâu :bto:...vì với tao chất lượng luôn hơn số lượng , luôn là mình chứ chẳng là ai khác , vốn dĩ đã đạp lên dư luận mà sống lâu rồi :so_funny: Mặc dù ng` ta có chửi đời và chửi mình thì cũng kệ thôi. Hơi đâu quan tâm mấy đứa t8m t8m t8m , chả có chuyện gì làm đem chuyện ng` ta ra và bàn tán :phu:..Tao và mày vẫn như xưa nhể , vẫn bị cô giáo cho là chim công và con quạ đen mà :haha:..dù thế nào cũng vẫn yêu mày , luôn bên mày con giời ạ.

Trang Sassy
01-07-2009, 08:12 AM
Hà Nội cái gì cũng rẻ... chỉ có đắt nhất bạn bè thôi...
Hà Nội cái gì cũng rẻ... chỉ có đắt nhất tình người thôi...

Đọc được câu đó ở blog của chị Lê Anh, tự dưng thấy đúng..Hnay nhận được đt của con giời đánh thánh vật,thấy vui vui.Hơi hồi hộp chờ tới ngày được gặp con bé :">
Mình sẽ chờ :">

*[£iµ £i€]*
01-07-2009, 11:10 PM
Chờ chờ đi nhé !
Cứ chờ đợi mãi 1 cơ hội hiếm hoi :). Thấy mình như vậy là sướng rồi , nhưng sao có người nói mình khắc khổ mãi :rang:.
Ôi trời lại nắng , 3h sáng ngủ kô đc , 2 đứa trẻ con léo nhéo bên tai , úp chân bật nhạc thật to giữa đêm khuya thanh vắng :so_funny: cuối cùng mình cũng vẫn ngủ ngon.
Đag ngủ ngon bị con nhím qua đạp dậy :meo:...hate con nhím :haha:

*T.Nga*
02-07-2009, 05:41 PM
trưa nay 11h tớ sẽ có mặt tại sân bay tân sơn nhất. chiều làm việc lại TH Trương Vĩnh Ký. ngày kia mới về lại HN. có tình yêu nào đi hotel với tớ ko :3nhay:

speaker
02-07-2009, 10:07 PM
Thứ 2 đi làm lại , chiến bừa đến lúc cầm bằng nhìn mặt gd ngu ngu :hihi: cái đô ở hht làm cái khỉ gì thế nhỉ

DuongKid
03-07-2009, 03:46 AM
Hic, sau 3 ngày tự sướng đời ở Sầm, cuối cùng cũng về HN, về bên ngôi nhà vs con sông THỐI to oành chảy quanh :so_funny:

*[£iµ £i€]*
03-07-2009, 09:22 PM
Đọc NK thằng cu D nản luôn :so_funny: hình như sông đấy là sông Tô Lịt :haha:

Mưa mưa mưa , HN có mưa kô , chán quá...Mưa làm mình ngủ suốt :rain:

Cuối tuần sau đề nghị bạn Hí dời gót ngà sang HN nhá :kick:

DuongKid
03-07-2009, 09:24 PM
..Hôm nay HN mưa to...:rain:.....
...Nc' sông đầy... làn nc' đen ngòm lững lờ trôi... ngồi ngắm sông TÔ LỊCH ( hay còn gọi là sông THỐI ) ngẫm nghĩ cuộc đời :rain:......
...( Miẹ, nc' sông đầy mùi bốc ghê quá :chayle: )

DuongKid
04-07-2009, 06:53 AM
...Trời xầm xì... mưa tí mà mát ghê... trời như mùa thu ý :sr:...
Tối nay lại gặp e... nhớ ghê :sr:... sau 1 vài chiêu mở màn... cuối cùng cũng đến màn :huglove:...
.... Ghét nhất lại là con sông bên cạnh....:rain:...THỐI ơi sao mày THỐI thế :rain:....

Trang Sassy
04-07-2009, 07:00 AM
Mua ko ngớt.Làm sao mà đỡ được, quần áo lsao kịp khô :mecry:
Dạo này có 1 ng hay quan tâm tới mình, ko biết phải nghĩ và đối xử làm sao..Tự dưng mình k muốn phải mắc nợ ng khác :meo:

*T.Nga*
04-07-2009, 05:20 PM
quả này thì die thật rầu :mecry: mệ kiếp dc mấy hum đi chơi toàn dính mưa thui :mecry: mình có duyên với mưa hay sao á :mecry:

cái akite mắt to nhá :gian: rủ đi hotel mờ ko dám đi :so_funny:

DuongKid
04-07-2009, 11:55 PM
...Lại mưa.... tí tã cả ngày.. ngồi mà chỉ sợ nc' sông tràn vào nhà :rain:....
..Cả ngày ngồi bắn CF.. đau đầu.... :rain:....

Trang Sassy
05-07-2009, 01:05 AM
Mình ko biết phải sống thế nào giữa trời mưa và cái cảm giác hoang mang lúc này :cry:

DuongKid
05-07-2009, 06:51 AM
Cả ngày mới lại thấy nick e sáng.. nhớ k chịu dc mất :huglove:.....
..Tối tạnh mưa rồi... lang thang chút ... mát mẻ qá cơ :sr:..

...HN về đêm đẹp thật..

*T.Nga*
06-07-2009, 03:06 AM
NN dạo này như cái bãi tha ma ấy nhở :meo: loăng quăng cũng chả thấy full page mau lẹ như trước :meo: hụ hụ

tớ đang chán đây. có onl cũng chỉ onl dc từ 8h -> 9h tối :meo:

có tình yêu nào có trò gì ko , :meo: chán mớ đời

DuongKid
06-07-2009, 03:30 AM
@ Đề nghị chị H up ảnh " nóng " chân dài cái :so_funny:.

....HÔm nay HN ít mưa hơn hôm qua...
Mong là mai đừng mưa nhé... đi coi phim vs em ùi :sr:....
...Mưa là nghỉ lun... lạy trời...:rain:...
..:sr:...

*T.Nga*
06-07-2009, 03:41 AM
hum nay bên mềnh cũng mưa tầm tã. hum nọ ở HCM cũng tã tầm mưa :meo: đợt mưa này dính chưởng vài trận rùi nhưng chưa thấy át xì :phu: dạo này ít đứa nói xấu mềnh ghê :so_funny:

p/s: nhóc D. chị ko có hình chân rài :phu:

Trang Sassy
06-07-2009, 07:07 AM
Con VA dzở hơi, bảo sang LB thì ko sang :gian: TứC chết mất :( :(

DuongKid
06-07-2009, 06:03 PM
@ : thế hôm nọ k hỉu chiêm ngưỡng đôi chân của mỹ nhân nào dài tới lách :so_funny:

.8h sáng... còn 2 tiếng nữa là đến giờ.... tò mò.. hồi hộp....:sr:..
...K biét mọi chuyện rồi sẽ ra sao đây :D

*T.Nga*
07-07-2009, 04:40 AM
sáng nay 7h30 đã phải đi. 3h chiều mới về. mệt lăn ra ngủ , 5h dậy mới đi ăn gói mì :mecry: ngày bị đói :mecry:

ku D : ai chân dài :phu: đại ka ko bít :phu:

DuongKid
07-07-2009, 06:25 AM
..@ N: thôi đi bà chị... :sr:... chân đẹp cứ dấu :sr:..khoe ra cho mọi người lác mắt lào :sr: :sr:..

...Hic... cuối cùng mọi việc đã xong đâu vào đó...
.....nhẹ nhàng rồi.. thah thản... k phải lo j nữa :huglove:

hatmit.tn
08-07-2009, 05:19 AM
19h 15 , mệ kíp, mai thi rùi, hic, hôm nay diện quả áo đen ngòm đi nhận thẻ dự thi , ko biết mai có gặp gì xui xẻo ko nữa, thi rớt là đời Cô Lịu thật rùi, hic, cũng tại lần trước ngu nên lần này chịu trận. A men ! Chúa tha tội cho.... tau.... o_O

DuongKid
08-07-2009, 07:40 AM
TS, tối nay bà Hí gửi mình cái clip Haru, nhìn mặt con khỉ giống mặt Hí quá :sr:..
..hôm nay trời mát..chắc k mất ngủ nữa rồi :)

*T.Nga*
10-07-2009, 05:53 AM
biết ngay có đứa ăn cháo đá bắt mờ :rang: NN mềnh dạo này có nhiều truyền thuyết quá nhở :meo: chỉ tội nghiệp cái đứa ở chung 1 ổ đội quân xấu xí 1 cách vô lý :meo:

ngày tớ onl dc 1h thui :rang: xin phép thì bị thổi bay cái đơn . NN xuống cấp trầm trọng thấy thảm quá . ko bít khi nào mới loạn lạc như xưa nhỉ :nhi: các tình yêu mạnh khoẻ nhớ :phu:

DuongKid
10-07-2009, 06:25 AM
NN vắng như chùa bà đanh .... thỉnh thoảng vài mem lạ hoắc vô comt... :rain:..
..
Hôm nay biết điểm rồi.... 52...
mẹ ..chán đời... khéo trượt mất :rain:

*[£iµ £i€]*
10-07-2009, 07:57 AM
Nhật kí :rang:
Tình hình là dạo này tớ lại bận rồi các tình yêu ơi :rain: có khi chả online spam chiến đấu cùng mấy đứa rồi :rang:
Báo cáo là mai tớ cũng chẳng có mặt ở HN cùng các ấy được :rain:. Mai có việc đột xuất đi cùng sếp đi lên huyện :rain: kô đi được..HiZ hiz!
-------------------------------------------------------------------------------
Hnay trời thì nắng chày chày , tsb con khỉ , con bé *JinA* nhá , làm chị phải đi từ nhà xuống trường đón mày mà mày thì về mất :andon:
Mình dạo này lại thèm ngủ , ngồi ngáp kô biết gì luôn :rain: Mai đi cùng sếp phải hạn chế ngáp mất :so_funny:

*T.Nga*
11-07-2009, 01:54 AM
hum nay nắng tốt :so_funny: đi xa nướng cặp chân dài đen thui roài :so_funny:

DuongKid
11-07-2009, 03:40 AM
zMe.. cả ngày ở nhà... nóng k muốn ra đường...
:cry:...

*JinA*
11-07-2009, 05:57 AM
Hjx. sao cứ la ó ngùi ta chế? tủi thân bỏ xừ....người ta xl ròi kòn giề nữa...lúc 1h định alo ra cầu cóc nhân trần chém gió thế mà máy hết miẹ xiền hem alo dc thế là ở nhà ngủ 5h mới dậy....oáp vẫn mún ngủ típ.mai ẻm ra bọn mình đj chợ về nấu cơm đánh chén nhá.:haha:Hom nọ hơi bị akay con chim kú vụ chân gà nướng nhá.hjx.thật tình lúc ý định liều chết bạt tường ra với mụ đấy nhưng phải tội chân ngắn quá bật hem nổi qua kái ao to uỳnh...ghê..:haha:

phi long
13-07-2009, 05:38 AM
Ngày 13 , đen hơn mực :so_funny:
Tổng cộng hơn 6 cuộc ĐT trách móc , trong số đó 5 cuộc ĐT bắt đi về nhà ngay lập tức mặc kệ công việc mày ra sao thì ra :so_funny: mặc kệ số tiền mà mình phải bồi thường trong vụ này :so_funny: Thề có chúa , ko đầu hàng số phận :so_funny: Đã tắt máy :rang:

CN này mới về :rang:

Vệ Tư Lý
13-07-2009, 07:45 AM
Trống rõng............... Con người sao dzễ thay lòng quá :rain:

DuongKid
13-07-2009, 08:19 AM
HÔm nay chị Hí mà gọi sớm , hẹn trc' là đi dc rồi :rain:..
Sr mọi người, sr chị Trang nhé :rain:

...
mai là ngày cuối đến trường cấp 2 rồi :rain:..đến nhận thông báo điểm
Mãi chưa thấy điểm chuẩn ... cóc biết trượt hay đỗ đây :sr:..
TSB cái ông hiệu trưởng :rain:

kaivn
14-07-2009, 04:13 AM
Supper chém gió. Ôi, sân bay Nội Bài :sr: Không thể tin được :hihi:

DuongKid
14-07-2009, 08:04 AM
Cuối cùng hôm nay đã gặp vài bô lão NN :sr:...
Chị Nga - đúng là LG - mà còn LCD nữa , người như cái que ý :sr:..
Còn chị T thì trông xinh tươi hơn trong ảnh :phu:...
... :sr:...gặp 2 chị là e vui lắm :sr:..
p.s: có ng bảo mình viết NK ngắn :sr:...thôi hôm nay viết dài chút nha :sr:...
h
ô
m
n
a
y
H
à
N

i
n
ó
n
g
q
u
á
!
!
!

Vệ Tư Lý
14-07-2009, 10:45 AM
Mình tưởng có mình mình ngủ kinh nhất, ai dè có người còn dzã man hơn :sr:
Sao hem có ứa lào làm bài tưởng thuật dzụ off hết dzạ :kick:

*T.Nga*
14-07-2009, 08:29 PM
NN mình có hot boy 9x :nhi: manly dzã chiến :nhi:

p/s : NN mình hình như có đứa post auto sao ý nhỉ :think:

Má Lúm
14-07-2009, 09:08 PM
Sao sáng giờ ăn mỗi ổ mì mà Tào Tháo nó gí dao miết dzậy nè chời :mecry: =)).
Kiểu này không chết vì viêm họng mà chết vì mất nước quá =)).

Trang Sassy
15-07-2009, 06:38 AM
Vừa về đến nhà.Uống 5 viên thuốc, ko say, ko nhức đầu và ko ngủ =))
ở lại HN vài ngày thôi mà lắm chuyện làm mình vui :x

PS : Ku D manly =p~
:so_funny:

DuongKid
15-07-2009, 06:41 AM
@ T: đề nghị k xoáy nhau trong này :andon:..
..Má, 8h rồi mà HN nóng + oi... lại điều hòa..đau hết cả đầu

Veronica Nguyên
15-07-2009, 09:46 AM
chung kết một câu thôi, đứa nào mưốn nhận thiệp cưới thì nói, nhá :phu:

*JinA*
15-07-2009, 06:29 PM
Mới đj làm được có mấy hôm mà mình thấy oải muốn chết....:khocnhe:...làm cả ngày 5h chiều mới được về thèm ngủ dã man...mà mình lại vốn là 1 kon sâu ngủ....thật là tội nghiếp cho cái thân tôi....đj làm cả ngày nên từ bây giờ ko đàn đúm cùng mụ Lu Lj đc.
Mụ thông cảm cho tôi nhé...ko muốn thế đâu nhưng dòng đời nghiệp ngã nó xô đẩy:haha:
Bây giờ bọn mình chỉ có thể gặp nhau vào buổi tối đc thuj..Hjxhjx.
Thôi phải out ngay ko nhỡ anh trưởng phòng xynh giai mà vào bắt đc thì mình chết mất ngáp:haha:
trông anh ý khủng bố kinh..ntn =>:cuane:hehehe.
p/s VA: nhớ mụ quá...huhuhu...:khocnhe:

LKno1
15-07-2009, 07:08 PM
các chị đi làm mà còn 888 trong khi làm việc à !!!!phục các chị luôn he he !!!1 đúng là con gái 888 mọi lúc mọi nơi !!!!!!1

Trang Sassy
16-07-2009, 12:44 AM
chung kết một câu thôi, đứa nào mưốn nhận thiệp cưới thì nói, nhá :phu:

Thiep cuoi cua ai moi la van de :phu: chac mu gia thi k fai roi :dance:

DuongKid
16-07-2009, 03:25 AM
Ngày éo j toàn chuyện ức chế....
..Lại còn mưa tầm tã nữa chứ
Đờ mờ HN :rain:.

*T.Nga*
16-07-2009, 03:39 AM
lại dính mưa :rain: số mình thế nào đi toàn dính mưa :rain: chắc kiếp trước là cái dù kiếp này nó thù chăng :haha:

Black Coffee
16-07-2009, 08:10 PM
hóng hớt gửi cái đứa ở trên: cái đó người đời gọi là quả báo đấy ku :sr:
-Ngày thứ nhất: Q về nước... tí tởn gọi nhau đi cafe...chỉ 2 đứa... ngại thế, cái thằng ngaỳ xưa cũng bình thường mà h nhìn đẹp chai vô hậu... Biết thế ngày xưa yêu nó cho rồi :sr:..phí
- Ngày thứ 2 : Mình - 1 đứa vừa thất nghiệp
con Minh - 1 đứa vừa thất học
2 con dung dăng dung dẻ hết Huyền Trân công chúa rồi treo qua Huyền không sơn thượng.. mệt muốn die...
-ngày thứ 3 : nằm nhà nguyên ngày
ngày thứ 4 : nằm nhà nguyên..... nữa ngày, Tối lại cùng ku Q và đồng bọn nhậu nhẹc.. rồi qua Camel lên đồng, 11h30 mới mò về nhà, được nghe chị đẹp ca cải lương và 1 lời hăm dọa ngọt ngào, tiếp chuyện 3 tềnh iu NN đến gần 2h... Càng ngày càng thấy 2 con ấy bộc lộ bản chẩn điên càng rõ rệt.. miẹ chúng mài...ỷ đông hiếp íu, vào hùa mà quậy bà đê
Bẩu con Hj off xong nhớ show hifnh mà nó toàn show đểu, thôi thì mềnh tự xử hình mềnh ở Huyền Trân cho nó nhanh :sr:
http://i6.photobucket.com/albums/y203/tocduoiga86/quynhtam/IMG0078A.jpg

DuongKid
16-07-2009, 09:54 PM
Nghĩ lại thấy mình là thằng ngu nhất trần đời.. :haha:

Cắm đầu vào như thiêu thân :rain:...

*JinA*
16-07-2009, 10:40 PM
Hờ hờ...đang là giờ nghỉ trưa vừa ăn cơm xong:sr:tranh thủ khi các chị ngồi nói xấu chồng kon mình vào onl tý..:typing:Hôm nay mama nhà bếp cho cả cơ quan ăn món cá kho măng ngon tuyệt cú mèo.:tsk:mình làm phát 3 bát lận.:dien:thật là vãi chưởng.
Mai thứ 7 được nghỉ rùi thích thật.cả tuần chạy như con loi choi...mệt muốn dje:khocnhe:
Tối về alo cho kon mụ Lu Lj đj đàn đúm xả hơi bù mấy ngày vừa rồi mí đc.. hố hố...Sướng:vui:

Trang Sassy
17-07-2009, 01:39 AM
Mưa suốt từ 3h đêm , ko làm gì được suốt sáng đén giờ.Ngủ đến 12h trưa, nếu mm k bảo hnay có tôm rán thì mình cũng k mở mắt ra đâu :so_funny: Xem hết tập 34,35 film 7 viên ngọc rồng mới mò vào đây, dạo này mê hoạt hình vd' :so_funny: Hê hê , mình đag nhớ 1 ng :">

*T.Nga*
17-07-2009, 05:48 AM
, tiếp chuyện 3 tềnh iu NN đến gần 2h...

đã công nhận có 1 tềnh êu roài hở :rang:

đêm nào cũng 2->3h sáng thì có kêu đâu :gian: dc mỗi hum bị quây đã kêu um roài :gian:

Trang Sassy
17-07-2009, 10:06 AM
Ôi ghê quá, ghê quá.Thế là chỉ còn 1 mình sếp sp nữa thôi.ThẦY thật đáng khâm phục :so_funny:

Black Coffee
17-07-2009, 06:59 PM
@con hj: đọc kỹ lại đi kon, 3 tềnh iu đấy, dạo nài tui thấy mụ với con Trang điên nặng quá rầu. Bố đứa nào hôm quá hú hjs với chồng làm mềnh nhá nó ko thèm gọi :kick:
@ sư huynh : còn nhớ ngày nào 2 vợ chồng nhà mềnh còn trong shu hào, dưa hấu mà h đây huynh bỏ mụi 1 mềnh dzị sao?? Hào shu kủ của nòng iem :cry: (p/s : khi đi nhớ để shu hào lại iem mần vốn nha si huynh :sr: )

*T.Nga*
17-07-2009, 10:44 PM
vẫn còn 3 mạng --> sp. VTL , Bảo :so_funny:

chia bùn với vợ tương lai của thầy :so_funny: nói chứ chúc mừng thầy :huglove::haha:

Trang Sassy
18-07-2009, 12:55 AM
Cô nào can đảm để lấy thấy thế nhờ :so_funny:
Hqua thì mưa thối đất cát, hnay thì nóng nắng vỡ mặt.Đúng là ông giời.:so_funny:

baby_Iloveyou
18-07-2009, 07:22 AM
2 ben gia dinh da chinh thuc di lai, ta k0 con doc than nua roi :rang:

haha....đúng hôm mò ra mạng thì thấy tin này , chúc mừng , chúc mừng :sr: , một người nữa ra đi mát mẻ :khocnhe:

kiểu này chắc lại đen lại rồi, vừa mới trắng lại được một tí thì..........:khocnhe: , đêm tối ở biển người ta ra biển hóng gió , thả diều , mình chui vào quán chát..............não cha nó rồi :hihi:
ayazza , sắp biết bơi nữa , sướng, công sức đi học quả là ko fi' ^^

Vệ Tư Lý
23-07-2009, 06:43 AM
Ồ, anh ấy đã lấy được vợ :sr: Chúc mừng ,chúc mừng :cungly: :sr:
Post hình chị ấy anh em chiêm ngưỡng cái coi :sr: