PDA

Xem đầy đủ chức năng : Vol 46 – Cánh Cửa Không Bao Giờ Khóa

Nghe Truyện Online
27-06-2009, 04:32 PM
Vol 46 – Cánh Cửa Không Bao Giờ Khóa

- Mẹ à, con lo quá. Thấy cửa không khoá, con cứ nghĩ nhà có trộm!

Bà mẹ nhìn con âu yếm:

- Không phải đâu con à! Từ khi con đi, cửa nhà mình chưa bao giờ khoá. Mẹ sợ lúc nào đó con trở về mà mẹ không có ở đây để mở cửa cho con!

http://www.vohinh.com/www_HoaHocTro_com/files/49/NTO/Vol46_Canhcuakhongbaogiokhoa.mp3

BTV & KTV: Hàn Cát Nhi
NDT & Cô con gái: Cún Baby
Bà Mẹ: Nhím

THIÊN TỬ
27-06-2009, 06:34 PM
Không phải đâu con à! Từ khi con đi, cửa nhà mình chưa bao giờ khoá. Mẹ sợ lúc nào đó con trở về mà mẹ không có ở đây để mở cửa cho con!

ôi trời:rain: lòng mẹ và tình thương của mẹ thật là bao la và vĩ đại hơn cả sông biển nhỉ:clap: thế mà còn nhiều người con đã không biết quý mên' và trân trọng tình cảm đó lại còn đối nghịch làm mẹ buồn lòng

mưa_buồn
27-06-2009, 08:29 PM
Quyển sách này mưa có nè...đọc đến nát nhừ....:rain:....

thích câu đó lắm , ý nghĩa lắm....

Cong tu
27-06-2009, 08:29 PM
Lòng mẹ bao la như biển thái bình...........

..::Anh Khờ::..
27-06-2009, 11:35 PM
Dù con có mắc bao nhiêu lỗi lầm nhưng người mẹ vẫn dang rộng vòng tay để ôm con vào lòng..........

Nghe Truyện Online
28-06-2009, 12:35 PM
Có ai biết bạn Cún Baby là ai không nhỉ :nhi:

:)
28-06-2009, 06:11 PM
Cún Baby giọng hao hao giống TT nhỉ :nhi:.
Bài hát cuối truyện là bài gì vậy nhỉ :nhi:.

Thanks NTO :hug:.

THIÊN TỬ
28-06-2009, 06:15 PM
Cún Baby giọng hao hao giống TT nhỉ :nhi:.

Thanks NTO :hug:.

ở đây có nhiều TT lắm lúm, không biết lúm nói ai nhưng nếu nói là THIÊN TỬ thì chắc chắn không phải vì giọng của tớ không có như con gái :D

Hàn Cát Nhi
28-06-2009, 10:43 PM
Có ai biết bạn Cún Baby là ai không nhỉ :nhi:

Bạn ấy là bạn cùng phòng với bạn Nhím Xù:sr:.
p/s:Bạn ấy người Bình Định nên tất nhiên là giống giọng TT rồi :sr:

THIÊN TỬ
29-06-2009, 05:04 AM

Ơ thế hả ss cát, vậy kéo bạn ấy vào cho TT mần quen với:D nghe nói người đồng hương con mắt TT nó sáng rỡ ss ơi:D

p/s cơ mà TT là người BÌnh Địa:sr: nói Bình Định người ta sợ bỏ chạy hết TT không thể có chùng được:D

tiếc là cái volume này không phát sống vào ngày lễ mẹ nhỉ:sr:

lukhachmuathu
29-06-2009, 09:08 AM

chị thật là giỏi dụ dỗ con người ta :so_funny: có dụ dỗ bạn ấy vào HHT làm việc chưa :cr: ơ mà giả tiền nhạc nhẽo đê :so_funny:

Mình cũng đang muốn biết bài hát cuối là bài gì, nghe hay ế :cr: nếu không biết chắc phải chơi thủ công, nghe rồi search trên google vậy :sr:

p.s: bài này mình đã từng đọc rất nhiều lần, nghe lại vẫn còn nguyên ý nghĩa như lúc ban đầu :sr: dạo này mix vẫn còn mát tay lắm á chị :sr:

Bè Xỏ Lá
29-06-2009, 07:13 PM
chị thật là giỏi dụ dỗ con người ta :so_funny: có dụ dỗ bạn ấy vào HHT làm việc chưa :cr: ơ mà giả tiền nhạc nhẽo đê :so_funny:

Mình cũng đang muốn biết bài hát cuối là bài gì, nghe hay ế :cr: nếu không biết chắc phải chơi thủ công, nghe rồi search trên google vậy :sr:

p.s: bài này mình đã từng đọc rất nhiều lần, nghe lại vẫn còn nguyên ý nghĩa như lúc ban đầu :sr: dạo này mix vẫn còn mát tay lắm á chị :sr:

Bạn ấy không thích thế giới ảo :sr: Chỉ là hồi làm những vol truyện này chị ốm kiệt quệ, thấy thương nên làm vài số cho chị thôi hà :sr:.

GV_kin
04-09-2009, 05:52 AM
Kin cũng có cuốn này nẹ Dọc ý nghĩa ghê ==]]

Strawberry
18-10-2009, 09:40 AM
giống học bài qá =]]
truyện hay lắm :X

thachlac92
28-01-2010, 03:56 AM
k
on nay ngu wa' dung hok ba on

angel...cry
02-02-2010, 04:09 AM
Tinh me. Bao la tha^.T ! The^' tinh cha thi nhu* the^' nao va^.y ?