PDA

Xem đầy đủ chức năng : Hẹn gặp lại nhé HHT !^^

thienthantim
08-05-2009, 09:31 PM
Nhiều lúc viết,viết chẳng biết để làm gì nữa,nhưng viết ra thì thấy lòng thanh thản hơn.Uh,vậy thì cứ viết.Viết ra all những niềm vui ,nỗi buồn và cả những chuyện tào lao (theo nhận xét của bạn mình) rồi post lên đây cho mọi người xem rồi cùng bàn luận.Nhiều lúc gặp đc những lời khuyên thật ý nghĩa,những dòng chữ đồng quan điểm và bất đồng quan điểm,và đôi khi người ta đọc mà ko hiểu hoặc hiểu nhưng ko biết phải nói gì vì mình vốn là người khó hiểu nên viết ra những điều cũng khó hiểu lắm (các bạn thông cảm nha !).Nhiều lúc vui lắm vì làm quen đc nhiều bạn trong diễn đàn HHT này.NHiều lúc yêu lắm ,thik' lắm các bài viết các bạn post lên,thật ý nghĩa,thật hay,thật te en,nhưng đôi lúc cũng thật buồn.Nhiều lúc nhớ lắm 4r trong những ngày bận bịu ko ghé thăm đc,yêu lắm 4r luôn á,ko online là thấy thiêu thiếu,nhơ nhớ.Nhiều lúc buồn lắm lại tìm về 4r,giải tỏa nỗi buồn,mang về nhiều niềm vui và nhiều cảm nhận cuộc sống.Iu lắm các men của HHT thật te en,thật sôi động ,tràn đầy nhiệt huyết của tuổi trẻ và cũng thật tài năng,nể các men lắm í.Các men viết truyện thật hay,làm thơ thật giỏi,cảm nhận cuộc sống thật tinh tế,gỡ rối tơ lòng thật khéo,có những tình yêu thật đẹp ,thật thơ mộng nhưng cũng có nhiều nỗi buồn và trắc trở,cố lên các men nhé !Iu lắm hình các thành viên,ai cũng đẹp trai,xinh gái và thật tự tin.Iu lắm câu lạc bộ Tán dóc tổ và Nhí nhố ,thật vui,thật mắc cười,giúp xả stess rất hữu hiệu.Iu all các men và các mục trong diễn đàn HHT.Cảm ơn người đã lập ra diễn đàn và ban biên tập viên,cảm ơn nhiều lắm.Chúc sức khoẻ và may mắn đến với mọi người.Iu mọi người nhìu lắm.^^:so_funny:

gió đơn côi
26-05-2009, 03:50 AM
chúc bạn cũng luôn vui vẻ và hạnh phúc , trong cuộc sống nhìu lắm chông gai nhá , khi buồn phiền thì hãy chia sẽ cho đại gia đình H2T nhà ta nhé , và cả niềm vui nữa nhá , luôn may mắn và vui vẻ nhá.

Shin_Kn
27-05-2009, 08:57 AM
hih tự dưng có người nói ra thấy iu quá đi,cũngiu bạn lắm cơ:so_funny: lưôn vui nhé :)

thienthantim
30-05-2009, 04:19 AM
Uhm,nhớ ;lắm cái 4r nì,bận lắm cũng phải ghé vào thăm,chúc mọi người vui vẻ nha
To giodoncoi:tương huynh giận muội òi chứ
Seo nhiều người spam zi nè chài ^^

mưa_buồn
04-06-2009, 04:39 AM
hứa oy` đó nghen..bận cũng phải ghé vào thăm...chứ bỏ đi luôn là cắn chết á :cr:

thienthantim
07-06-2009, 06:46 PM
To mưa bưồn:ừ,cắn đc thì cắn à,Tím cắn lại á,zui nhỉ ^^
*Cảm ơn chị Pooh,người đã động viên em,cho em những lời khuyên chân thành,ju'p đỡ em rất nhiều khi em chán nản,tuyệt vọng nhất ^^
*Cảm ơn ss KA đã thương Tím,lo cho sức khoẻ của Tím,chúc Tím những lời chúc tốt đẹp.Tím hứa sẽ cố gắng học tốt,giữ gìn sức khoẻ.Chúc ss lưôn zui ze?,hạnh phúc ^^
*Cảm ơn huynh Tuệ đã nc với Tím,cho Tím nụ cười để we^n đi nỗi bưồn.
*Cảm ơn huynh 'gió đơn côi '.Chắc huynh ko biết điều này,huynh là 1 trong những người bạn đầu tiên trong diễn đàn này của mưội,cho muo9i65 tự tin để post bài chia sẻ cùng mọi người.Cũng xin lỗi huynh vì đã làm huynh buồn ^^
*Cám ơn huynh Stupid,người huynh tốt và đáng kính nể của mưội.Quý huynh lắm,iu huynh nhìu nhìu.Chúc huynh lưôn thành công trong cưộc sống ^^
*Cảm ơn 'mưa bưồn ',người bạn tốt của tớ.Chúc cậu có nhiều ước mơ và thực hiện chúng thật tốt nhé ^^
*Cảm ơn 'kem cốc quế ',người bạn chân thành và dễ thương của tớ,chúc cậu lưôn là chính cậu,đơn sơ và vui vẻ nhé ^^
*Cảm ơn Lí lắc,người chị em tốt của Tím,hãy lưôn vui vẻ và mang niềm vui đó đến với mọi người nhé ^^
*Cảm ơn Xanh,anh trai,chị gái tốt,vợ iu của Tím,iu Xanh lắm,chúc Xanh lưôn chăm chỉ và đạt đc những gì Xanh mong ước ^^
CẢM ƠN ALL MỌI NGƯỜI TRONG DIỄN ĐÀN HHT.CHÚC MỌI ĐIỀU TỐT ĐẸP NHẤT ĐẾN VỚI MỌI NGƯỜI ^^

letue
07-06-2009, 06:55 PM
anh và ss Ka nhận lời chúc của em nhá em gái :hug:

Em cố học giỏi và sống tốt em nhé :)

thienthantim
07-06-2009, 06:58 PM
Uhm,có lẽ lâu lắm mới gặp lại mọi người,khi nào cưới thì pm cho Tím hen ^^

letue
07-06-2009, 07:01 PM
Uhm,có lẽ lâu lắm mới gặp lại mọi người,khi nào cưới thì pm cho Tím hen ^^

cái đó em phải hỏi ss ấy giùm anh :cr: :so_funny:

*Purpl3 Ros3*
07-06-2009, 07:05 PM
cám ơn em nhe!!!!!:huglove: tí đi học dui dẻ nhe em iu !!!!

thienthantim
07-06-2009, 07:11 PM
To T:Tím vẫn đang ju'p T mừ
To ss:iu ss nhìu,qua\ Tím ko gửi đc cho ss đc,Tím ngồi tô cả bủi lun,bùn wa',khi nìu rảnh im chụp hình gửi cho ss nha ^^

letue
07-06-2009, 07:15 PM
ừm...2 anh chị cảm ơn em nhiều :om: :hug:

chúc em có 1 cuộc sống tốt đẹp...nếu có gì buồn thì cứ quay về "buzz" rùi làm phiền anh...
anh sẽ lắng nghe :hug:

*Purpl3 Ros3*
07-06-2009, 07:18 PM
To T:Tím vẫn đang ju'p T mừ
To ss:iu ss nhìu,qua\ Tím ko gửi đc cho ss đc,Tím ngồi tô cả bủi lun,bùn wa',khi nìu rảnh im chụp hình gửi cho ss nha ^^

um sis chờ....đó nhe!!!:D:D:D có j thì cứ pm cho sis nhe !!!!! iu em nhieu :huglove: :D

thienthantim
08-06-2009, 10:00 PM
Thanks 2 ênh chị tốt của im,iu 2 người nhìu nhìu,lưôn hạnh phúc nhé ^^

letue
08-06-2009, 10:04 PM
Thanks 2 ênh chị tốt của im,iu 2 người nhìu nhìu,lưôn hạnh phúc nhé ^^

chị ấy bị bệnh nên ngủ sớm để mai còn đi làm rùi...
thay mặt chị ấy....2 anh chị cảm ơn lại em
Chúc em có 1 cuộc sống tốt đẹp :D

thienthantim
08-06-2009, 10:13 PM
Ênh T thik thay mặt ss của Tím nhỉ,lúc nào cũng 2 ênh chị,hạnh phúc nhỉ.Mà ss bệnh à,tụi nhỉ,T nhớ ko làm ss bùn đó,thanhk T nhìu ^^Iu ss nhìu,mau khỏi bệnh hen ss ^^

Xê Kô
09-06-2009, 12:10 AM
từ ngày 09/05 đến bi h là 09/06 tức là tròn 1 tháng giời, nhưng chủ topic này vẫn vào viết bài :hihi: có cuộc chia li nào cảm động hơn thế?

thienthantim
09-06-2009, 07:06 PM
Uhm,tại dạo này nó rảnh í mừ ^^

reset
25-09-2009, 11:10 AM
tui mới biết đến 4rum này,đã qua rồi cái tuổi học trò đẹp như mơ.Vào đây để được đọc những bài viết,những dòng tâm sự của các bạn,để nhớ lại chính mình,nhớ lại những ngày hồn nhiên,vô tư và đầy nhiệt huyết của tôi và bạn bề tôi ngày đó!Jờ đây,cuộc sống đánh cướp mất wá nhiều thời jan và tâm trí mình,các bạn đã đem lại cho tôi những hồi ức,những kỉ niệm của tuổi học trò tuyệt vời!Cảm ơn các bạn nhiều!

thienthantim
19-10-2009, 08:50 AM
Hẹn gặp lại nhé hht,^^biết là sẽ rất nhớ,như người lính Việt Bắc lưu luyến cảnh núi rừng,lưu luyến bao kỉ niệm ở chiến khu khi trở về miền xưôi trong hoàn cảnh đất nước đã hoà bình,sẽ nhớ lắm anh T già vui tính,ss Kim Anh tốt bụng,nhớ những dòng viết chân thành nhưng đội khi còn hơi non nớt,hồn nhiên.Hẹn gặp lại nhé diễn đàn yêu dấu đã sát cánh cùng tớ bước wa bao kỉ niệm,bao nỗi niềm ,đã cho tớ sức mạnh tinh thần to lớn,cảm ơn all,cảm ơn hht,người mẹ tinh thần của Tím.Good luck for everyone,hẹn ngày gặp lại.^^

Hận Girl
27-11-2009, 01:34 AM
Uhm,nhớ ;lắm cái 4r nì,bận lắm cũng phải ghé vào thăm,chúc mọi người vui vẻ nha
To giodoncoi:tương huynh giận muội òi chứ
Seo nhiều người spam zi nè chài ^^

Gặp Ai Cũng Gọi Huynh Muội Dc Hết ! ^^ !:botay: