PDA

Xem đầy đủ chức năng : Fc hoa học trò giờ nơi đâu..

sting_red_gon
26-04-2009, 05:51 AM
Hôm nay sao nhớ hoa học trò quá vậy , lâu rồi ta chả quay về , bởi vi...mỗi khi về ta lại nhớ về ngày xưa , 1 thời đam mê...Có lẽ giờ chỉ còn cảm giác nhớ nhung , bồi hồi thôi...Hồi đó sao vui thế , mỗi khi đi học về lại háo hức đi đá bóng với những người bạn thân thiết , những người anh lớn , những bạn gái tâm ly..Đội bóng hoa học trò từ nhiều người , nhiều nơi khác nhau gặp gỡ qua cầu nối diễn đàn , rồi thành lập , những ngày đầu sao khó khăn quá vậy ta , có những lúc ta thất vọng chán nản , có những lúc ta cảm giác cả đội uể oải , lúc đó ta lo sợ sự chia tay , vạn sự khởi đầu nan chả có gì là dễ dàng , thế rồi chúng ta cũng vượt qua khó khăn để tồn tại , để đem niềm vui trên từng đôi chân , tiếng cười trên từng khuôn măt...Và ta hãnh diện khi đi đá bóng được mang chiếc áo hoahoctro.com...Thành thói quen hàng tuần tối thứ 5 , cuối tuần chủ nhật mọi người lại đi đá bóng , trải qua 2 giải lớn thành công có nhiều , thất bại cũng không ít nhưng quan trọng gì đâu khi mỗi tối lại lên diễn đàn chuyện trò , trêu đùa thi thoảng đi chơi , kỉ niệm sinh nhât....Cuối cùng giờ đây ta trống vắng vào hoahoctro ngước mắt lên xuống tìm lại khoảng không gian ngày nào , nhưng rồi lại hụt hâng..Cảm ơn những kỉ niệm nhé hoa hoc tro..Vẫn còn đó 1 người nhớ mong ,ngóng trông , vẫn còn đó sự đam mê....Thân sting.....to hoahoctro fc chúc mọi thành viên sức khoẻ tốt , thành công trên con đường đời

Trang Sassy
26-04-2009, 07:29 AM
Em cũng rất nhớ FC HHT :hihi:

sting_red_gon
26-04-2009, 09:28 AM
hình như hồi anh đá bóng không gặp em....hồi đó chỉ có mèo trố là hay đi nhât..không biết h mèo đang học trường nào

Trang Sassy
26-04-2009, 09:32 AM
Mèo trố vẫn ol YM thường xuyên.Xèng,Rain, chị Hà, và mọi ng e vẫn liên lạc được :D e chỉ gặp FC HHT được 1 lần thôi.Hôm ấy đội đá bên sân Định Công, em đi cùng với Xèng và Rain
Ah, còn Hương vip nữa cơ mà nhỉ :D Lâu lắm k thấy mặt.Hi

sting_red_gon
26-04-2009, 09:43 AM
thảo nào anh không biết em , chắc hồi ấy anh phải đi xa , không tham gia đươc.....không biết năm nay có tổ chức sinh nhật không anh bỏ lỡ 2 lần rôi...lần này cố sắp xếp để đi mới đươc..em ngủ ngon nha anh đi ngủ đây mai còn đi hoc...chaichen

tiesto
26-04-2009, 07:49 PM
Tớ cũng thấy lạ, HHT từng có một đội bóng nhưng không biết vì sao lại biến mất tăm?

Trang Sassy
26-04-2009, 10:49 PM
Vì vài lý do riêng nên HHT FC tạm thời ko còn nữa :D Mình cũng đang hi vọng có sự trở lại , nhưng e là khó khăn lắm :D

Xê Kô
27-04-2009, 12:44 AM
mịe, 2 anh chị 8 sến thế
ku sting có đi đá vs đội Tuệ Tĩnh thì đi vs bọn a :D , dạo này anh chịu đựng thằng Minh bé mệt lắm rồi

Vịt Ngố
27-04-2009, 01:10 AM
Vì vài lý do riêng nên HHT FC tạm thời ko còn nữa :D Mình cũng đang hi vọng có sự trở lại , nhưng e là khó khăn lắm :D
Điêu như ma !:gian: Có mà Thúy Ên chạy làng rồi thì có :so_funny:

Cơ hội bụng phệ rã đám cao hơn:im:

Trang Sassy
27-04-2009, 01:21 AM
mịe, 2 anh chị 8 sến thế

Sến chỗ nào? Anh sting sến chứ e nói câu nào sến đâu :so_funny:
Đấy, ko nói thì thôi, đụng tới là thò hết mặt ra rồi đấy :so_funny: Ém quân kĩ thế =))

Điêu như ma !:gian: Có mà Thúy Ên chạy làng rồi thì có :so_funny:

Cơ hội bụng phệ rã đám cao hơn:im:

Thế phải nói lý dzo như nào mới ko bị gọi là điêu :nhi:

Xê Kô
27-04-2009, 01:23 AM
sến cả 2 anh chị :so_funny:

Trang Sassy
27-04-2009, 01:25 AM
Thêm Tú đại ca nữa là 3 :so_funny:

Xê Kô, miss u :hun: =))

Xê Kô
27-04-2009, 01:27 AM
a mah sến à :bay:
trưa nay uống rượu giờ ngồi chả làm đc việc gì, đành ngồi 8 cho hả rượu :haha:

Trang Sassy
27-04-2009, 01:31 AM
Mà a vừa nói gì mà kêu ko chịu được Minh Lớn thế :nhi: Em méc anh Minh nhớ :phu:

Xê Kô
27-04-2009, 01:43 AM
Minh bé chứ minh lớn nào, Minh kaka, minh Kỳ diệu á :haha:

Trang Sassy
27-04-2009, 01:45 AM
É nhầm =)) Thế vấn đề nà làm shao =))

Có lẽ e sắp gia nhập khu vực Tuệ Tĩnh gần nhà a đến nơi r` đấy =)) Hay đại loại là cũng gần đấy =))

Xê Kô
27-04-2009, 02:32 AM
sao lại thế, sắp lên đây học ak` :bay:

Trang Sassy
27-04-2009, 02:40 AM
Sắp thôi.Chứ chưa :sr: :sr:

Lúm Đồng Tiền
09-09-2009, 07:01 AM
Nhắc đến HHT FC là nhớ anh Linh :rain:

Trang Sassy
09-09-2009, 07:18 AM
anh Linh béo í hả Lúm? tớ cũng hơi có ấn tượng với anh í 1 tí :sr: