PDA

Xem đầy đủ chức năng : Vol 41 - Cà rốt, trứng và cà phê

Nghe Truyện Online
19-04-2009, 02:59 AM
Vol 41 - Cà rốt, trứng và cà phê

Trong chiếc bình đầu tiên, bà đặt vào những củ cà rốt, trong chiếc thứ hai bà đặt những quả trứng, và trong chiếc cuối cùng bà đặt những hột cà phê nghiền. Sau đó bà tiếp tục nấu sôi ba chiếc bình, và không nói một lời nào.....

http://www.vohinh.com/www_HoaHocTro_com/files/49/NTO/Vol41_Carottrungvacaphe.mp3

BTV & KTV: Hàn Cát Nhi
NDT: lukhachmuathu

NTO Team xin chúc các bạn có một tuần mới của tháng 4 - thật vui vẻ và bình yên !

NTO's Team :tim:

Cyclone*
19-04-2009, 04:02 AM
có nghe qua chuyện này rồi, của anh nữ gửi chứ đâu :phu:

sis Nhím ui, vol được lắm ạ :hug:

Bè Xỏ Lá
19-04-2009, 05:58 AM
à....:nhi: ngày nào cũng gặm cà rốt, uống cafe và ăn trứng luộc :cr: Tưởng cái Nhi thương bạn làm 1 vol cho hoàn cảnh éo le chớ :so_funny:

Truyện này đọc trên báo HHT từ lâu lắm rồi, lâu đến mức đã quên :sr: hôm nay mới có dịp nhớ lại ^_^
Bài hát cũng thế, 2 tháng trước nghe bằng cảm xúc khác, và giờ nghe bằng cảm xúc khác :sr:

Ừhm... 1 vol hay và ý nghĩa :hum: thanks 2 bác gà nhà mình nhớ :hun:

p/s: lần sau trước khi save file Nhi nhớ test lại, cut mấy tiếng loẹt xoẹt ở đầu đi ha :sr:

lukhachmuathu
19-04-2009, 06:38 AM
chết dở, mình vào trễ, chả lụm được cái tem nào cả, xui :sr:

Bè Xỏ Lá
19-04-2009, 08:14 PM
à.... ngày nào cũng gặm cà rốt, uống cafe và ăn trứng luộc Tưởng cái Nhi thương bạn làm 1 vol cho hoàn cảnh éo le chớ

éo le thấy ghê :so_funny:
Mai mốt cái Tím là cho một vol , bạn Xỏ được lê lết ăn xin , bà con cho chút ít dưỡng dzà :so_funny:
Dạo này chú Ù đắt sô quá hen , toàn làm MC :cr:

boy_cocghe_dangyeu
07-05-2009, 08:41 AM
bạn đọc nhanh quá mình nghĩ bạn hãy đọc chậm lại 1 chút và diễn cảm hơn sẽ hay hơn

*Gemini
08-05-2009, 07:56 PM
Ờ, nữ bị ứa lào đuổi hay sao mà đọc nhanh dzữ dzị! :hihi:

em gai chaien
24-09-2009, 10:26 AM
con là gỉ?con là trứng, ca rốt hay là caffe?