PDA

Xem đầy đủ chức năng : gooood bye H2T

chip_xinhdn
26-03-2009, 08:58 PM
chà , thăm gia h2t năm 2006 , đến năm 2007 đi lính , mới đó mà đã 4 năm rồi , nay được đi phép về thăm h2t , nay lại phải đi lại rồi
tham gia h2t mình có thêm nhiều bạn mới , được lắng nghe , chia sẻ cùng các mem nhưng mà hôm nay lại phải lên đơn vị lại rồi , buồn ghê h2t ơi.
Đến tháng 8 mới ra quân , còn 150 ngày nữa nhưng mà sao lâu thế ko biết , xa h2t nhớ quá h2t ơi.
chỉ tiếc là ko có time , ko post tham gia h2t được nhiều , 4 năm rồi mà chỉ có chưa tới 500 bài viết , có buồn mình ko h2t.
ko biết mình có để lại dấu ấn nào cho h2t chưa nhỉ , chắc là chưa? ức ghê , thấy pà con lên thớt chẹt mà mình 4 năm rồi không nhận được gì hết , có quên mình ko đấy h2t :D
nếu nhớ thì tháng 9 mình về chẹt mình một bữa nha , ức lắm đó h2t ơi.
chúc các mem ở lại vui vẻ , đóng góp , xây dựng h2t ngày càng phong phú , vững mạnh nhé.
Thân chào tất cả mem , cùng mod , BQT h2t
chip_xinhdn

Note : lời văn ko được hay h2t đừng chê dở nha , xa h2t buồn lắm đó biết ko...?:timvo:

kem dâu mút
26-03-2009, 09:13 PM
Rất cảm ơn tình cảm của bạn giành cho HHT và chúc bạn hoàn thành tốt nhiệm vụ ! HHT luôn rộng cửa chào đón ngày trở về của bạn - một người lính! :)

m2mnamtuocbongtoi
27-03-2009, 02:29 AM
:sr: đi lính à cũng bt thui đi nghĩa vụ hả... hay là đi học vậy. nếu đi học thì vẫn tha gia được mà... Tội cái hơi khó khăn thui. Thằng bạn tui đi học cảnh sát còn cày được võ lâm mà. Bái phục thật.. Huống hồ thỉnh thoảng vào ghé thăm..... :sr:

khinaocoem
27-03-2009, 03:00 AM
chài , mình cũng muốn đi lính nhắm để dc gọi nà anh bộ đội Uncle Ho nhưng thay vì cầm súng bắn mục tiu sợ bắn lộn sỹ quan , dới lại quăng lụ đạn sợ trúng nhà dân nên đành...trốn nghĩa vụ quân sự vậy :D

Icrysoul
27-03-2009, 04:34 AM
chà , thăm gia h2t năm 2006 , đến năm 2007 đi lính , mới đó mà đã 4 năm rồi , nay được đi phép về thăm h2t , nay lại phải đi lại rồi
tham gia h2t mình có thêm nhiều bạn mới , được lắng nghe , chia sẻ cùng các mem nhưng mà hôm nay lại phải lên đơn vị lại rồi , buồn ghê h2t ơi.
Đến tháng 8 mới ra quân , còn 150 ngày nữa nhưng mà sao lâu thế ko biết , xa h2t nhớ quá h2t ơi.
chỉ tiếc là ko có time , ko post tham gia h2t được nhiều , 4 năm rồi mà chỉ có chưa tới 500 bài viết , có buồn mình ko h2t.
ko biết mình có để lại dấu ấn nào cho h2t chưa nhỉ , chắc là chưa? ức ghê , thấy pà con lên thớt chẹt mà mình 4 năm rồi không nhận được gì hết , có quên mình ko đấy h2t :D
nếu nhớ thì tháng 9 mình về chẹt mình một bữa nha , ức lắm đó h2t ơi.
chúc các mem ở lại vui vẻ , đóng góp , xây dựng h2t ngày càng phong phú , vững mạnh nhé.
Thân chào tất cả mem , cùng mod , BQT h2t
chip_xinhdn

Note : lời văn ko được hay h2t đừng chê dở nha , xa h2t buồn lắm đó biết ko...?:timvo:

chúc bạn hoàn thành nhệm vu một cách suất sắc để chơ về HHT nghen, về mà [mà hok có quà nà chít đó nghen :so_funny:

chip_xinhdn
04-04-2009, 11:04 PM
chúc bạn hoàn thành nhệm vu một cách suất sắc để chơ về HHT nghen, về mà [mà hok có quà nà chít đó nghen :so_funny:

cảm ơn
đến tháng 8 này mình ra quân rồi
đi cũng lâu rồi nên cũng thoải mái một chút , trốn trại ra thăm h2t tí cũng được :D ( như bữa hôm nay nè :D )

lovelylov24
05-04-2009, 03:28 AM
chúc lên đường vui vẻ^