PDA

Xem đầy đủ chức năng : Lật đật của chị :hug:

Bè Xỏ Lá
25-03-2009, 07:09 AM
Giờ đây , khi Bè có người đang bận rộn với những kế hoạch của mình , có người đang tìm về với chính mình , hoặc là đi tìm sự bình yên trong tâm hồn , khi mà những ngày tháng tới sẽ khó khăn và vất vả , chị nhớ tới em. Bởi , không biết được , tất cả sẽ đi về đâu , chỉ biết rằng , hôm qua và hôm nay , em vẫn là đứa em mà Bè yêu thương và tự hào nhất. Chị tin như vậy , và chị biết , em luôn có chỗ trong trái tim của các chị. Chị viết cho em , cũng như thay Bè gởi đến tình yêu thương cho em :tim:
Lật đật của chị :hug:

Chị quen em gần đây nhất trong Bè , và nếu chị không vào BBT thì có lẻ em cũng ko nhảy vào hỏi nick chị nhỉ :hihi: Nhưng chị rất yêu em , Lật đật của chị à :hug: Em đanh đá lắm , toàn bắt nạt chị thôi :meo: Hức , hông biết ai là chị ai là em luôn :meo: Cơ mà những lúc thể em dễ thương....dã man :so_funny:

Em luôn lắng nghe những vui buồn của chị , mặc dù đôi khi chị chả biết lý do của những vui buồn đó. Chị iu em mỗi khi em ôm chị ,mỗi khi chị buồn , em luôn chia sẽ với chị , mặc dù chị biết , có lẻ em cũng chẳng rõ chuyện gì đang xảy ra với chị. Cái cảm giác em mang lại cho chị , như một đứa em , một đứa em yêu thương mà gần gũi :huglove:

Em biết không , Lật đật khi ngã đều bật dậy. Chị biết , chặng đường phía trước của em sẽ có rất nhiều khó khăn , nhưng chị hi vọng , em sẽ dũng cảm đối mặt và khi vấp ngã , đau lắm , nhưng hãy nghĩ đến những người yêu thương mà đứng lên em nhé , đừng buông xuôi em nhé :huglove:
Bây giờ em đang hạnh phúc , và chị mong rằng , nụ cười hạnh phúc ngọt ngào ấy luôn nở trên môi em. Em gái nhỏ à :huglove:

Chị yêu em - Bè yêu em , Lật đật và Chip xinh à :tim:

p/s: Chị ko giỏi viết , nhưng em hiểu mà , đúng không :)

Giọt Sương
25-03-2009, 09:00 AM
Tình yêu không lời nên sẽ chẳng có một từ nào có thể diễn tả nổi - phải không chị :hug:

Chị cũng biết tại sao mà giọng em lại phải the thé lên mừ :phu: có mỗi việc đi khám bệnh thôi mà cũng bắt em phải dặn :gian: Vậy mà giờ em được gọi là đanh đá :meo: Ngoan hiền vầy mừ :5:

Sẽ khó khăn - mệt mỏi và vất vả lắm trong thời gian tới. Hãy vững vàng lên chị nhé - em biết chị làm được mà đúng không ? Đừng để em the thé lên nữa đấy nhé !

Và vì em là Lật Đật - em sẽ biết tự đứng dậy ! Em đã vững vàng hơn rất nhiều !
Và nữa - tất nhiên rồi - em sẽ cười mãi vì em là Giọt Sương !

:huglove:

P.s. :hun:Bè:hun:nhé:hun:

:*Tím_1234*:
25-03-2009, 09:10 AM
1 tình bạn cảm động hic.................................

Rem Nguyễn
26-03-2009, 08:53 AM
Ước gì mình là Lật đật hoặc chip:run:

Bè Xỏ Lá
27-03-2009, 07:38 AM
Thịt chip nó như thế nào nhỉ :hihi: Không hiểu chip ở đây nghĩa gì , mà mỗi lần nhắc đến Chip mình lại liên tưởng thịt chim cút nướng :so_funny:
Thèm thịt Chip :sr:

Giọt Sương
27-03-2009, 01:02 PM
Trời đất - đang Chíp Chíp mà ở đâu ra chim Cút là sao :khocnhe: mà lại thịt chim nướng nữa chứ :khocnhe:

Ôi thế ra đang tưởng tượng mình bị đưa lên Lò than nướng :so_funny:

Chíp này là Chíp xinh như Bè cuối nói kìa :gian: chứ ai cho thèm mà thèm :gian:

P.s. nghe như Bè Xỏ :so_funny:

muathutim
27-03-2009, 07:37 PM
Con bé không biết là chỉ có thiên tài như mình mới liên tưởng phong phú được như thế :so_funny:

Giọt Sương
28-03-2009, 05:16 AM
Không thể tưởng tượng được - người ấy lại là chị :gian: :so_funny: