PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em sẽ làm người ra đi

Chiptyty
18-08-2005, 12:42 AM
Em tìm kiếm nắng vườn xuân
Cùng sợi chỉ tình gửi tặng cho anh
Em sẽ gửi tặng anh những gì anh cần để để dệt tình yêu với người mà anh yêu. Vì em biết đó không phải là em.Đúng vậy không anh. Em sẽ không buồn chút nào đâu anh.
Em sẽ giúp anh một diều gì đó mà em có thể làm,như sự ra đi của em, có thể.Em là người sẽ ra đi vì em là người đến sau mà.
Em sẽ không trách anh đâu, vì anh không có lỗi. Em chỉ không muốn anh phải lựa chọn mà thôi .Em cũng không cho ai quyền so sánh em với người khác.Như vậy có phải là em ích kỷ không anh?Em không muốn làm người ích kỷ!
Anh đừng trách em nha anh! Vì yêu anh nhiều nên em mong anh được hạnh phúc trong tinh yêu..Nếu anh vui thi nỗi buồn trong em sẽ cạn dần theo năm tháng.Một ngày kia em cũng sẽ hết buồn phải không anh .
Vậy anh hãy vui với tình yêu của mình anh nhé!
Em sẽ là người ra đi........... :)

----------------------------
:3nhay: :3nhay:

vianhmuonyeuem
18-08-2005, 01:44 AM
khi màn đêm buông phủ , anh chỉ nghe những tiếng gọi lòng nhửng tiếng gọi về một phương trời nào đó . em có hiểu không cô bé , khi em đọc được những gì anh viết gửi người ta anh cũng hiểu được em nghĩ gì trong đó . nhưng sự thật thì vẫn cứ là sự thật . đúng vậy ,anh đã không nói khi em hỏi .nhưng không nói củng đâu có thể là anh không bao giờ nói em cũng biết đấy tính cách sống của anh khác nó khác so với những gì anh nghĩ , những gì anh nghĩ thì nó mãi là suy nghĩ của anh . anh đã buồn chán biết bao nhiêu khi mà anh chia tay người ta . nhưng trong tình yêu không bao giờ có chỡ cho lòng tự trọng em hiểu chứ .khi mình cảm nhận được rằng người ta phản bội ...............? . và những điều khác nữa . anh cũng đã cho cô ấy nhửng sự wan tâm nhất định , cũng như em thui , anh và cô ấy cũng wen nhau từ khi anh học lớp 9 .nhưng anh đã giúp cô ấy hoc tập . nhưng rùi bỗng một ngày đẹp trời mọi chuyện đã xảy ra .............?

thui khi nào có thời gian nah sẽ nói tiếp

đừng bao giờ khóc nha cô bé
anh không muốn em buồn

em hiểu chứ

mong tìm tình yêu
18-08-2005, 01:49 AM
bạn thật sự giống mình , chưa chắc người thứ 3 sẽ ko đau khổ đúng ko bạn ? Mình cũng mong anh ấy sẽ được hạnh phúc nhưng tim lòng lúc nào cũng đau đớn vì chứng kiến người yêu của mình ở ngay cạnh mà phải chấp nhận bước ra đi . Nếu bạn có chat thì liên lạc nhé "thu_nga2710"

Chiptyty
18-08-2005, 10:47 PM
Mình tặng mongtimtinhyeu đoạn thơ này nhé :
Thêm một người thứ ba
Chuyện tình đâm dang dở
Cứ thêm một lời hứa
Lại một lần khả nghi

vianhmuonyeuem
19-08-2005, 06:07 AM
mỗi lần lên nét . anh chỉ mong gặp nhóc , nhóc có hiểu không vậy . vậy mà em , một lần làm anh tổn thương anh , nhưng tại sao anh không thể giận anh cũng không biết là tại sao nữa chắc anh cũng không hiểu nỗi mình nữa . nhưng đến một lúc nào đó anh sẽ tự mình tìm ra được câu trả lời .và em , người mà tự nhận là hiểu anh . liệu em có thể trả lời được không . buổi tối nay anh buồn wa . anh buồn không phải vì em làm tổn thương anh , mà anh cảm nhận là mình wa vô dụng , chình vì vậy mà anh buồn .anh đã lên nét với hy vọng duy nhất là gặp em . và đúng như vậy . và em đã cho anh một buổi tối vui vẻ ............... cảm ơn em nhiều .................

h4lgtn_hoa
19-08-2005, 07:12 AM
minh cũng là người thứ 3 nhưng minh lai vo tình trỏ thành ngươi thứ 3 => là kẻ chia doi cuôc tình va tu dung minh cam thay la ngươi co tội.thêm voi nhũng gì cac ban đã noi trên =>mình hiêu dược môt diều rât rõ : Người thứ 3 dù ỏ trong hoan cảnh nào cũng không thanh thản

nhung nhai
19-08-2005, 05:25 PM
bạn thật dũng cảm đó nếu là tôi thì chắc tôi không làm được như bạn đâu bạn đã để cho tôi một bài học đó
nhưng trong tình yêu người ta tình nguyện là kẻ ích kỉ mà bạn

Chiptyty
20-08-2005, 05:35 AM
Người ta không phân biệt người dũng cảm và người tỏ ra dũng cảm,vì vậy tui chỉ nhận là người tỏ ra dũng cảm thôi.

sailamkhiyeu
21-08-2005, 12:05 AM
chiptyty......owi. !
Chơi sao bạn ngốc thế nhỉ. !!!!!!!!
bạn à không phải người con gái nào như vạy đâu mà, ngoài bạn ấy ra thì còn nhiều người chàng trai nữa . Mình mong bạn hãy thức dậy và đón nhận những tình yêu mới lại bạn nhé
Sẽ có một người nào đó sẽ đem lại cho bạn một tình yêu chân tình thôi đó mà.
Sau bạn lại cảm nhận trước điều đó nhỉ . ?
bạn ah . !! Rồi sẽ có một ngày nào đó hạnh phúc trong tình yêu của bạn sẽ hoé nở trong tầm tay bạn mà. Bạn ơi........... !!!!!!!!
MÌnh mong là nmhuw thế đó
thôi không gì hơn chúc bạn lươn vui vẻ và hãy sống thật thú vị nhièu hơn nũa bạn nhé
thân chào bạn ..............!!!!!!!!
alawng natasa%[email protected]

ratdieuratkieuvaratkhoyeu
21-08-2005, 01:02 AM
khong the nao............... ong ay noi dung day
ko co han ta thi co nhung ngươi khac hon han co
ma ban viec gi pai dau kho vi han , han la the minh pai chung to cho han biet rang minh ko can han va ko dau kho vi han , hay chung minh han chua phai la tat ca cua ban
minh nghi rang ban dang theo han thi dang sau ban dang co 1den 2 ngươi theo ban ma ngươi ay chua giam noi hay di tim cai do chu dung tim cho nao khac nhu han ma ay da yeu ! vi minh biet chac ban se ko dươc den da p dung nhu minh cha luc dau do
co mươn lam ban minh thi hay vao day nhe <yeuanh_vatva_ketqua_nhulin_90>

vianhmuonyeuem
21-08-2005, 01:32 AM
yêu như mấy người ai bảo yêu . tình yêu là tình yêu . không có gì thay thế được .chứ không như mấy người đâu
con gái là chúa làm cao
đến khi yêu rùi hổng còn cao chi
đến lúc nhớ thì cứ tìm
đến khi bị đá thì than phiền ai ơi

bé ơi anh không đá em đâu ?

Chiptyty
22-08-2005, 11:52 PM
Yêu nghĩa là không bao giờ tiếc hận ( Love story )

be_ghet_anh
24-08-2005, 12:12 PM
chiptyty bé sống ở hà nội đúng ko nè?người bé yêu tên T đúng ko cưng?

Chiptyty
24-08-2005, 11:49 PM
tyty sống ở hà nội thì đúng còn người bé yêu tên gì thì bé không biết! Thật đó!! nhờ béghetanh tìm hiểu giúp nha!
thank rất nhìu!!!!!!!!!!!

:.>Hamyko<.:
25-08-2005, 12:28 AM
Mỗi người đều có 1 nỗi buồn riêng cho mối tình đã qua , còn mình , mình là người đến trước nhưng rốt cuộc lại trở thành người đến sau , mình không có được anh ấy , buồn nhiều lắm nhưng biết làm sao đây ?

be_ghet_anh
27-08-2005, 06:49 AM
người đến trước hay đến sau có quan trọng sao?điều quan trọng nhất là anh ấy yêu ai thôi bạn à...

nguyễn văn bắc
27-08-2005, 06:19 PM
Lúc tôi học trung học, những đứa con gái đều phải chạy theo tôi vì tôi có một nét ............đầy lãng mạn. Nhưng tình yêu đến với tôi thì có một mà thôi, tôi không hiểu tại sao tình yêu lại đến với một cậu học trò lại nhanh như vậy, lúc đầu tôi và bạn gái xem nhau như kẻ thù rồi tự nhiên tình yêu lại nảy nở trong cái căm ghét lẫn nhau, chuyện tình tôi kể ra thì như một tiểu thuyết lãng mạn của một nhà văn nổi tiếng nào đó viết ra. Hàng ngày tôi cứ gặp em nhưng em chẳng thèm đoái hoài gì đến tôi, em vẫn nhìn tôi với cặp mắt đó nhưng em nào biết con tim tôi đang đập mạnh hơn khi nhìn thấy em, mặt tôi tự nhiên bừng đỏ, đó là cảm giác lần đầu biết nhớ mong của một người con trai, nhớ đến một người con gái khác phái, đó là một kỉ niệm đẹp mà không ai có thể tìm thấy lại được lần thứ hai. Tình yêu trên thế giới này luôn muôn màu muôn vẻ nhưng tôi cảm thấy tình tình yêu của mình là đẹp nhất, cái đẹp ở đây chỉ có tôi mới cảm nhận được. Rồi một ngày nọ tôi đi học thêm lớp anh văn thì gặp em, lúc đó tôi chỉ biết im lặng không biết nói gì hơn ngoài sự .............thẹn thùng của cái ánh mắt em nhìn tôi. Rồi từng ngày cứ trôi qua, không biết từ bao giờ tôi đã làm bạn được với em, hic một sự đưa đẩy của ông trời, và em cũng đã có cảm giác với tôi khi tình yêu đã đến với em, rồi những ngày hạnh phúc của chúng tôi cũng không được lâu khi một cuộc cãi vả giữa tôi và em đã làm chúng tôi phải chia tay nhau, tôi cố níu kéo em nhưng ...........vẫn là một cuộc tình đẹp nhưng không có kết quả đẹp, em đi đường em , tôi đi đường tôi. Tôi đã khóc suốt mấy ngày trong căn phòng mình nhưng chẳng ai hiểu tôi khóc vì sao. Giờ đây tôi vẫn làm ban của em nhưng tôi muốn nói với em rằng: tôi không cần tình bạn mà tôi cần tình yêu của em nhưng đă quá muộn, tôi biết em vẫn còn yêu tôi rất nhiều nhưng em đã sợ câu nói của tôi khi hai đứa giận nhau tôi đã nói" anh không yêu em đâu, em tưởng anh yêu em thật hã........" nhưng em đâu có biết rằng khi giận nhau con người sẽ nói ra những lời nói rất sức quá đáng........mong em hiểu cho anh.
Cuộc tình của chúng ta đã trôi qua mấy tuổi xuân nhưng con tim anh vẫn mãi mãi một lòng yêu em và chỉ nhớ mỗi mình em, em ơi ! nếu em đọc được những dòng chữ này và hiểu được ........................Vẫn Mong Em Quay Về.

Chiptyty
27-08-2005, 07:35 PM
Tôi đã đọc bài này của Vuongkiet mà !!!!!!!!!!! và đã trả lời !!!!!!!!!!!! copy thư tình của người ta hả bạn !!!!!!!!!
Sao lại thấy của người khác cũng như vậy thế !!!!!!!!!!! Mà lại post chung vào bài của tôi làm gì vậy !!!!!!!!!!!
Tôi xỉu à !!!!!!!!

nuocmat
31-08-2005, 01:03 AM
có lẽ tui từng trong trường hợp... là người thứ 3... là nguoiwf đáng nhẽ chỉ nên làm bạn thôi... vì có sự xen kẽ của tui nên người con trai ddso đã fair thương tui , yêu tui ...và thú nhận với tui rằng đã có người yêu rồi nhưng vì cá tính của tui ... đã làm anh yêu tôi lúc nào ko hay , khi tôi biết mình cũng đang có tình cảm với anh thì tôi cũng fair tự ra đi , tôi biết , nếu tôi tiếp tục bên cạnh anh thì người ấy sẽ bị chính thôi làm fai nhòa... tôi ko muốn ... và giờ anh đang vuiver và vẫn hạnh fuc', tôi chúc mừng anh , tui vui giùm anh , anh đừng lo , tôi ko bao giờ hận anh đâu , mặc dzù tôi rất mến anh ... , anh an tâm đi nhé ... anh rất dzễ thương và đáng yêu anh có biết ko ????? uhf với anh tôi khó chịu , kiêu ngạo ... tôi sẽ ko thế nữa đâu ... giờ đường anh anh hãy đi ..và mong anh ween người con gái kiêu ngạo , bướng bỉnh.. hay khóc... như tôi nhé, anh cũng hãy ween đi cái ngày mình cùng ngắm trăng , ween đi lúc mình chuyện trò .... ween cái nụ cười mà anh hay bắ tôi phải cười , quên cái siết tay nhẹ khi trời lạnh .. quên đi khi trời trở lạnh ... quên hết đi anh nhé .... em ko phiền anh đâu anh à....

vianhmuonyeuem
31-08-2005, 01:40 AM
cảm ơn .

hoi số phận tôi yêu cô bé đó
nên đừng cho to^i làm kẻ thứ 3
bởi tôi luôn mong cô bé hạnh phúc
kể cả khi tôi không được bé yêu

Chiptyty
31-08-2005, 06:59 PM
Thêm một chiếc lá rụng
Thế là thành mùa thu
Thêm một tiếng chim gù
Thành ban mai tinh khiết
Dĩ nhiên là tôi biết
Thêm một lắm điều hay
Nhưng mà tôi cũng biết
Thêm một phiền toái thay
Thêm một người thứ ba
Cuộc tình đâm dang dở
Cứ thêm một lời hứa
Lại một lần khả nghi
..........
-----------------
T.H.B

4ever_vietnam
31-08-2005, 08:59 PM
khong the nao nhu vay? ghet ban qua!
tai sao ban lai ngoc nghech nhu vay? minh tuc ban qua !
nhung minh cung mong rang hanh phuc se den voi ban

Chiptyty
01-09-2005, 04:58 AM
Bạn ghét tôi ! Tại sao !
Chỉ có một người được cho cái quyền ........... ghét tôi đó !!
-----
Cảm ơn nha !

tráitimnước
01-09-2005, 05:33 AM
Bạn thiệt ngốc nghếch nhưng chính cái đó mà thiệt dễ thương ....Mình biết điều đó sẽ rất buồn nhưng bạn hãy cố gắng lên nhé !....

Chiptyty
01-09-2005, 07:16 AM
Tôi ngốc ? uh thì tôi ngốc !
Tôi cũng muốn làm kẻ ngốc mà ........

be_ghet_anh
02-09-2005, 04:29 PM
ai mà chẳng là kẻ ngốc khi vướng vào yêu cơ chứ.mình và các bạn cũng ko ngoại lệ đâu à...

vianhmuonyeuem
02-09-2005, 07:27 PM
đừng giận anh nha em . thực sự là anh đang rất nhớ em . sao em không nhấc máy khi anh gọi điện tới chiptyty anh nhớ em lắm

http://guichonguoitoiyeu.net.tf

Chiptyty
02-09-2005, 09:34 PM
Im lặng là sự hùng biện cuối cùng của nỗi buồn .......
------------
Silence is the uttrinate eloquence of sorrow
---
WW

mondayktvn
02-09-2005, 09:56 PM
Camon ban da ung ho minh ,minh co the lam quen voi ban dc ko
minh ten tran an nhan minh 19 tuoi ban ah minh co the lam thanh vien voi ban ket nghi thanh vien nha
minh o kon tum
dia chi tran an nhan 39 tran phu kon tum tinh kon tum
so dien thoai nha:060863480 nha ban

co gi nhan tin cho minh theo ai cho sau nha
taananhan
nhan

Chiptyty
02-09-2005, 10:12 PM
mondayktvn bạn muốn làm quen với ai vậy ?

vianhmuonyeuem
07-09-2005, 07:10 AM
chac chan la voi anh . nhung em van de bay gio anh se khong con wan tam ai nua dau

rommeo
07-09-2005, 06:24 PM
Yên tâm đi vianhmuonyeuem , con gái nắng mưa thất thường , như chỉ cần người ta còn yêu ông, và ông thực lòng với người ta ...thì mọi chiện đều sẽ ổn thỏa :wink:
:guoc:

vianhmuonyeuem
07-09-2005, 07:53 PM
con trai ha loi ma cung biet noi nhu vay ha ?

Chiptyty
07-09-2005, 10:08 PM
Nếu anh muốn ghét ai !! thì anh hãy chỉ ghét một mình em thôi !
Em chỉ ước một điều , đó là anh luôn vui và hạnh phúc !!!

------------

rommeo
08-09-2005, 02:03 AM
con trai ha loi ma cung biet noi nhu vay ha ?
Nghe như mỉa mai tui vậy ??
:guoc:

vianhmuonyeuem
08-09-2005, 07:02 AM
tui có mỉa mai ai đâu à
đó là do

Chiptyty
09-09-2005, 12:18 AM
Đối với người em yêu , em muốn anh tự do , kể cả với em !!!!
Hoa đời chỉ nở một lần rồi tàn, nhưng hoa tình người còn nở mãi !!!!!

---
em muốn anh yêu thương mọi người vì em

vianhmuonyeuem
09-09-2005, 06:52 AM
VẬy VỚi Em Anh LÀ NgƯỜi KhÔng YÊu ThƯƠng MỌi NgƯỜi Ư ? KhÔng ĐÚng ???????????????????????????????????? NhƯng HÃy LÀ NgƯỜi HiỂu Anh Nha BÉ

minhjunlucky
09-09-2005, 07:07 AM
hay ghê ta ơi mình cũng muốn học hỏi đó

vianhmuonyeuem
09-09-2005, 07:18 AM
học hỏi gì đó
bạn hãy sống theo những gì trái tim bạn mách bảo

maskglass_0622
10-09-2005, 04:18 AM
uh.Ra di de quen 1 tinh yeu cung dc ban a.Tinh yeu la dieu dau kho nhat tren doi.Minh dang thuc su dau kho.Minh cung la mot ngươi ra di, bo tinh yeu o lai, nhung ko phia vi ngươi con trai do ko yeu minh ma ngươc lai ca 2 chung minh deu yeu nhau.Nhưng ngươi ban than cua minh cung thich ngươi con trai do nen mnh ko the thich ngươi con trai do.Minh dang bươn lam va cung se ra di nhu ban.Ra di de quen 1 tinh yeu

Chiptyty
10-09-2005, 08:50 PM
Ty là người đến sau mà, và ty ra đi vì mình biết người đó không thuộc về mình nhưng bạn thì khác người đó yêu bạn và bạn cũng yêu người đó, tyty không muốn bạn làm như mình đâu.
chúc bạn có một tình yêu đẹp với người mà bạn yêu !

vianhmuonyeuem
12-09-2005, 02:02 AM
cái giá phải trả cho một lời nói sai là ??????????????anh mất em ư ? không .......không

khainho
12-09-2005, 04:07 AM
congkhai
khai khai :lol: Săc Màu Tình Yêu
Yêu em yêu trọn con tim
Dù cho xa cách vẫn hoài nhớ mong
Mai dây hai ngả, con tim
Vân cùng chung sức dưng xây cuộc đời

forever love
12-09-2005, 04:22 AM
mình nghĩ tình yêu thì k có sự phân biệt là người dến trước và dến sau vì nếu bạn thương người dó thì bạn phải danh về mnih chứ

Chiptyty
12-09-2005, 05:40 AM
cảm ơn lời khuyên của f..l

Mình thì không có khái niệm dành tình yêu về mình !!tình cảm không gượng ép bao giờ !
nếu người đó yêu mình thì người đó sẽ biết phải làm gì đúng không !!!

vianhmuonyeuem
13-09-2005, 02:33 AM
khi nào em buồn ....em lặng im một mình .....anh chẳng hiểu .
tình yêu nếu muốn thì .............?

tôi định gửi cho khianho một bài thơ nhưng tui sợ thằng TTXL nó xóa mất thôi vậy

Chiptyty
17-09-2005, 02:01 AM
"có khi mưa ngoài trời là giọt nước mắt em đã nương theo vào đời làm tung nỗi ưu phiền" ( TCS )
buồn cũng nhiều !
vui cũng nhiều !
đau khổ nữa !
nhưng anh sẽ chẳng bao giờ mất em !!
---
k.a

vianhmuonyeuem
18-09-2005, 04:00 AM
Anh Mong LÀ NhƯ ThẾ NhƯng BÂy GiỞn Anh Đang DẦn MẤt Em
Anh NhỚ Em

vianhmuonyeuem2
24-10-2006, 08:50 AM
em từng nói những gì thật tuyệt vời. rồi nó cũng dần trôi. nhưng với anh anh luôn yêu em như thế