PDA

Xem đầy đủ chức năng : HHT-Nơi tôi thật sự có bạn

Tháng Tư
03-02-2009, 08:41 PM
Có lẽ bài viết này vẫn còn kịp để bạn có thể đọc có thể hiểu những suy nghĩ của mình

Bạn ơi! dẫu biết rằng bạn sẽ ra đi mãi mãi trong phút chốc nhưng mình tin bạn sẽ vẫn lạc quan để cùng mình đi dạo trong những giấc mơ tương lai

Mình cảm ơn bạn ko hết vì ân tình bạn đã dành cho mình nhất là hồi tháng 9 cũng nhờ số tiền của bạn mà mình mới được biến thành sinh viên

Bạn có hiểu được niềm vui của mình không ? Mình biết chúng ta ở rất gần nhau nhưng cũng dường như rất xa chỉ có thể gặp nhau ở HHT

mình cũng thừa biết bạn lẫn trốn mình để mình đi tìm bạn!!

Tối qua bạn nhắn tin làm mình thật sự đau .. Bạn biết sức khỏe của mình đang suy yếu .. Thời gian chỉ đếm ngược
Mình cũng ko biết làm sao chỉ biết cố gắng khuyên bạn vững tin ...

Sáng nay , bạn lạnh nhạt với mình!! cố ý muốn đẩy mình ra khỏi vòng vây cuộc đời bạn! . điều này làm mình buồn

Nếu bạn vẩn xem mình là bạn , thì hãy cố gắng lên

kết quà xét nghiệm ko là gì đâu, thời gian sống cũng ko là vấn đề, điều quan trọng bạn phải sống sao cho xứng đáng những ngày tháng còn lại của cuộc đời .....

Mình ko muốn mất bạn để rồi mình lại là mình của những ngày tháng chơi vơi .....

Cố lên!

:*Tím_1234*:
04-02-2009, 10:14 PM
yên tâm đi bạn, bệnh có thể qua nếu bạn ấy có 1 người bạn tốt ( như mình và bạn) thì bạn ấy sẽ vượt qua bệnh tật thôi . cố lên bạn nhé!

vances
12-02-2009, 12:59 AM
cảm động wa đi!!nếu là 1 tình bạn thật sự thì ko bao jo` bạn sẻ rời khỏi được cuộc đời bạn cũa bạn. tui nghĩ có lẻ bạn của bạn đang rất cần đến bạn..........."hảy đến dù người bạn đó cố rời xa bạn, lúc họ kiên quyết nhất là lúc họ mềm yếu nhất...................."

Cyclone*
18-02-2009, 06:16 AM
Cố lên nhé sis :hug:

em mong cho ss lưu giữ được một tình bạn đẹp - nhiệt thành nhé ....:rain:......

Ha_Quyen
23-02-2009, 10:58 AM
Một tình bạn cao cả biết bao, cuộc sống không thể nói trước được, hãy quý những gì có trước mắt. Như mình tìm một bạn tri kí khó khăn ghê... haizzzzz

Tháng Tư
23-02-2009, 06:46 PM
Một tình bạn cao cả biết bao, cuộc sống không thể nói trước được, hãy quý những gì có trước mắt. Như mình tìm một bạn tri kí khó khăn ghê... haizzzzz

quà là khó thật bà à cứ nghĩ đã hiểu nhưng thật tình chưa hiểu gì he761t

Ha_Quyen
23-02-2009, 11:09 PM
quà là khó thật bà à cứ nghĩ đã hiểu nhưng thật tình chưa hiểu gì he761t

gì thế tui nghĩ cũng hong cần có tri kỉ tại gọi là tri kỉ phải hoàn toàn hiểu với nhau thông cảm, chia sẽ tùm lum thứ hết chứ kô đơn thuần là gặp nhua rồi đi shopping đâu.

Tháng Tư
24-02-2009, 02:42 AM
gì thế tui nghĩ cũng hong cần có tri kỉ tại gọi là tri kỉ phải hoàn toàn hiểu với nhau thông cảm, chia sẽ tùm lum thứ hết chứ kô đơn thuần là gặp nhua rồi đi shopping đâu.

khó có ai tìm thấy lắm bà ơi!... toàn lừa dối nhau ai cũng vì cái ích kỉ riêng

GRTL
25-02-2009, 10:08 PM
- Tri Kỷ !? <--- nói thiệt là thấy trong phìm thì nhiều ! ngoài đời thì gần 9 tỷ dân số thế giới mới biết được 9 - 10 cái tình bạn tri kỷ thôi !
- Nói nghe buồn nhưng sự thật là thế ! cùng huyết thống mà tụi nó còn vác dao rượt nhau, luyện võ ... ! :D .

... nhỏ bạn của bạn bị nan y hay sao mà nói nghe thảm thế !? nói nghe phủ phàng chứ nếu nó die thì buồn có buồn, bạn cũng sống khoẻ re ... thảm lắm thì cũng sụt vài kg thôi ! :D :D :D ... nhảy cửa sổ cho chắc ... ( không thì bầm mình ! :D ).

cuongnothing
04-03-2009, 07:04 AM
Tình bạn thật là cảm động, giờ chừ bạn nên đến với bạn đó, chia sẻ dù chỉ là những cái vổ vai

Vỡ Tan
04-03-2009, 08:35 AM
nhiều lúc nghĩ đã có nhưng hoá ra ko đâu

cuộc đời là thế
ích kỉ

lộc lừa
về ngủ cho khoẻ :D

thiên sứ trắng
05-03-2009, 08:22 AM
sao bồ có vẻ bi wan zậy?chiện chi rùi cũng có cách giải quyết bồ bùn chi.diễn đàn có thể chia sẻ cùng bồ nếu ôồ chịu nói ra tậm sự

bamboo_bum
12-05-2009, 06:42 AM
bùn quá, cố lên nha bạn chỉ cần cố gắng thì mọi việc sẽ được như bạn mong ước.Cuộc đời sẽ không bao giờ quá bất công với chúng ta đâu