PDA

Xem đầy đủ chức năng : Kỉ niệm giữa ta và mi

Hạnh Nhi
19-11-2008, 03:57 AM
Chào mi!

Hoa Học Trò ..........màu hoa đỏ thắm như in những tình cảm của mọi nguời đối với mi . Uhm....chỉ là điều giản dị ..........chỉ là những gì của sự hư ảo .

Ta bỏ mi bao lâu rồi nhỉ ? Từ ngày sau cùng ấy ta quyết định rời bỏ mi ấy .......mi có đau lòng như ta ko nhỉ ? có rưng rưng nuớc mắt như ta ko nhỉ ? Thiệt tức cuời khi mi ko có thiệt mà mi lại khiến ta phải níu kéo .......Ta đã từng nghiền mi như kẻ nghiền thuốc ..........Ta đã từng nhớ mi như ta nhớ nguời ta yêu ............Kì lạ wá, mi có thấy vậy ko ?

Tình cờ, ta lại nhớ đến mi . Lại trở về thăm mi ........buớc chân đến một lần, là mi khơi dậy kỉ niệm trong ta một lần ..........Ta với mi đã từng gắn bó .......từng cất dấu, từng đưa đẩy ta đến với rất nhiều điều trong cuộc sống thực............

Nguợc dzòng với thời gian, khi ta đến với mi .....ta như em bé chập chững buớc đi vậy . Ta ko hề biết forum là cái gì, ko hiểu gì về cái thế giới ảo ra sao .......chỉ nghĩ vô chơi cho wa thời gian..........ta đã bị Mod warning rất nhìu khi ko biết luật chơi . Nói sao cho hết nhỉ ? Nhưng thế rồi, từ một con nhóc tiu lên đến Mod rồi từ Mod lên đến Admin ........haha..........mắc cuời chưa ........Nhắc đến đây, có lẽ ngoài kia cũng vẫn còn những ai đó ghét ta của năm xưa .........ừh, ta wá cứng đầu, wá khó khăn trong mọi việc khi ta chỉ muốn mi luôn đuợc trọn vẹn ..........vì mi, ta bị chỉ trích ko ít .......vì mi ta bị ghét ko ít hahaha.......

Nay ta nhìn lại, ta wả thiệt là một con nhóc buớng, dễ ghét kinh khủng .........Ta cũng đã sai rất nhìu .......cũng đã nặng lời với ng ta rất nhìu ........ta thấy ta wá chấm dứt khi ta protect mi wá hahaha...... ừh, vì những chuyện ko vui, nên ta bỏ mi ...vì ta wá mệt mỏi với cuộc sống ảo.....ta muốn về với cuộc sống thực của ta ........nhưng ta chưa bao giờ wên mi .........ta vẫn nhắc tới .......ta vẫn ghé thăm mi .........mi vẫn là nơi ta có bao kỉ niệm của thời ngốc nghếch .

Ta đến với mi khi mi vừa 1 tuổi mấy, nay mi lớn hơn rồi .........biết điệu rồi .......Nay trở lại với mi, ta rất vui khi vẫn kiếm lại đc bạn bè ta năm xưa .......ng còn ........ng mất ..............nhưng mi thì vẫn luôn nằm yên đó . Nay mi đã khác xưa rất nhìu, mi có biết ko ? Ta nhìn mi ko nhận ra nữa , mi đã thành dân high class rồi .........anh Fá thay áo đẹp cho mi phải ko? hihihi mi rất ư là hư, chủ nhân mi lo lắng cho mi bấy nhiu năm, mi kết đc cho bao nhiu ng, nhung mi lại ko biết đuờng soạn ra một ng cho chủ nhân mi . Mi biết ko? mọi ng đang chờ từng ngày để chào đón sinh nhật mi đó . Giữa mi và ta lại thêm điều giống nhau ........sinh nhật mi trùng dzới tháng sinh nhật ta..........ta dzừa mới thêm một tuổi thì nay mi sắp lên một tuổi ........hahaha........ừh, mi cứ mãi đứng đó ........cứ mãi là nơi cho mọi ng viết lên niềm vui, nỗi buồn của cuộc sống thực tại mang lại . Mi là cuộc sống ảo nhưng mi lại hạnh phúc hơn khi mọi ng tìm đến mi ..........mi nay nổi tiếng rồi ..............mi wên ta...................

Kỉ niệm giữa ta và mi, có lẽ sẽ ko bao giờ phôi pha.........:nhi:

Ta,

calvinbuidoi
19-11-2008, 09:25 AM
Yup! vậy còn mi và ta:wavey: mi có còn nhớ đển ta chút nào ko..nhưng ta luôn nhớ đến mi .. @}--,--'------

Trang Sassy
19-11-2008, 10:16 AM
HHT ta và mi - sâu sắc quá ấy nhỉ ^^

Đã quay lại HHT rùi thì đừng bỏ đi nữa, ở đây có mi của ta mà :huglove:

♥_Vampire_♥
19-11-2008, 10:48 AM
hix...bài viết hay quá nhưng buồn thật...đôi lúc con người ta tâm trạng đang buồn tủi mà không có ai chia sẻ là nổi buồn lớn nhất....mình đã từng đi một thời gian rồi...mình cũng hiểu và thồng cảm cho bạn...con người ai cũng có lúc vui lúc buồn...mình hy vọng ngày mai bạn sẽ vui hơn..hy vọng là vậy :)

Hạnh Nhi
19-11-2008, 09:46 PM
Yup! vậy còn mi và ta:wavey: mi có còn nhớ đển ta chút nào ko..nhưng ta luôn nhớ đến mi .. @}--,--'------
haha of course "YES" u dun even remember me :mecry: how u been?

HHT ta và mi - sâu sắc quá ấy nhỉ ^^

Đã quay lại HHT rùi thì đừng bỏ đi nữa, ở đây có mi của ta mà :huglove:
hihi yah,ghé qua chơi gặp lại bạn bè mà :dien: Trang Sassy nick lạ quá ..

hix...bài viết hay quá nhưng buồn thật...đôi lúc con người ta tâm trạng đang buồn tủi mà không có ai chia sẻ là nổi buồn lớn nhất....mình đã từng đi một thời gian rồi...mình cũng hiểu và thồng cảm cho bạn...con người ai cũng có lúc vui lúc buồn...mình hy vọng ngày mai bạn sẽ vui hơn..hy vọng là vậy :)

hihihi mình đâu có bùn đâu bạn :nhi: viết cho làm kỉ niệm thôi :so_funny:

Bạn iu type có dấu đi nha :gian:

lukhachmuathu
19-11-2008, 10:24 PM
Có những thứ không bao giờ chìm vào quên lãng, kỷ niệm cũng vậy, vui có, buồn có, nhưng chắc chắn một điều, bạn sẽ không bao giờ quên nó, bởi vì chính vì nó mà có bạn ngày hôm nay, và vì có bạn, nên mới có những kỷ niệm này.
Welcome back.

calvinbuidoi
20-11-2008, 12:13 AM
haha of course "YES" u dun even remember me :mecry: how u been?

Uhm! thank u i been doing fine../um..believe me i still remember u, even ur real name..um start with the letter T...guess u thought that i forgot u rite..but u no i never forget to remember u ...cảm động hoh :)

p/s: ohh yeah! did u receive my text message?

Hạnh Nhi
20-11-2008, 12:20 AM
Uhm! thank u i been doing fine../um..believe me i still remember u, even ur real name..um start with the letter T...guess u thought that i forgot u rite..but u no i never forget to remember u ...cảm động hoh :)

p/s: ohh yeah! did u receive my text message?

trùi ui........củm động wa' khóc sắp sập CA lun gòy :mecry: no, my text is crazy....sometime need to wait for an hour mới chuyển đến nơi :so_funny:

♥_Vampire_♥
20-11-2008, 12:38 AM
hihihi mi`nh dau co bu`n dau ban :nhi: viet cho la`m ki niem thoi:so_funny:

À..mình biết rồi..bạn đã ra đi một thời gian...bây giờ bạn Come back mà...rồi bạn viết để làm kỉ niệm...rất hay...nhưng không biết lý do gì mà bạn come back nhỉ :nhi: