PDA

Xem đầy đủ chức năng : Phiêu du - Tặng muathutim và lenika !

Lãng tử cô đơn
31-12-2008, 11:32 AM
Phiêu du..... Là cảm giác của anh khi gặp 2 mẹ con em.
Tím: Cám ơn em đã chia sẻ và tâm sự với anh những chuyện vui buồn. Chắc chắn , em sẽ được hạnh phúc. Một cô gái thân thiện như em chắc chắn sẽ được nhiều người yêu thương mà ^^
Con: Từ khi có con , thật sự pp cảm thấy rất vui, bớt cô đơn hơn hẳn. Con ! Lần đầu tiên pp có con đấy ^^ Con mang lại cho pp một cảm giác mà trước đây pp chưa từng cảm nhận thấy.
Cả 2 mẹ con hãy vui lên nhé. PP biết cả 2 mẹ con đều có nỗi buồn mà. Năm mới đến rồi , chúc cả nhà mình được hạnh phúc và ấm áp. ^^
P/s: Ai nghe ké nhớ trả tiền :rang:

http://www.nhaccuatui.com/m/sPb_Tl9Kb0

lừa_đảo_tiểu_thư
31-12-2008, 03:58 PM
thanx pp vì món quà này :huglove: mà ều ơi nghe gọi "2 mẹ con em" nghe đúng như một gia đình thiệt í nhỉ :nhi: ai mà thấy dzị sao mà dám yêu pp nữa để pp con có vợ cho con ăn ké cỗ cưới chứ :hihi: Nhưng vẫn chúc pp của con ngày càng tuyệt vời hơn :huglove: ai làm người yêu của pp thì người đó có phước lắm í :huglove:

muathutim
31-12-2008, 09:07 PM
Èo ôi , mẹ con mình cứ phải chia sẽ tình cảm với nhau rồi :meo: con lại còn ứ chịu thua mm nữa , xấu quá :meo:

Phiêu du..... Là cảm giác của anh khi gặp 2 mẹ con em.
nói cứ như thật í nhỉ :cr:

Nói cũng nhiều rùi , hem nói lại nữa đâu , bà con nghe được ngại chít :blushing:

Lần sau ko được lừa em 1 vố như hôm qua nữa , ko thì :gian: :andon: :so_funny:

Năm mới cả nhà mình bình an - 2 mẹ con đứng xếp hàng chờ pp phát lì xì :ahah::sr:

:bighug: cho cả 2

lenicka
01-01-2009, 03:55 AM
con bé nhứt nhà dzị nên phải cho con nhất cơ :sr: hổng cho là con phá cả hai ứ cho ai lấy dzợ lấy chùng hết á :so_funny:

Năm mới chúc pp và mm Vạn sự như ý,tỉ sự như mơ,triệu triệu bất ngờ và ngàn điều hạnh phúc :hug:

P.s: pp ơi con hổng cần tiền lì xì đâu chỉ cần pp mua cho con một BMW Z6 là được ùi :blushing: :so_funny:

Lãng tử cô đơn
01-01-2009, 05:59 AM
Con : Hờ hờ hờ. PP mà vớ được cô nào mới lạ đấy :so_funny:
Tím : Em mù âm nhạc nặng rồi. Phải khẩn cấp bồi dưỡng âm nhạc đê :cr:

lenicka
01-01-2009, 06:14 AM
lạ gì,lạ gì,ai dám nói là chuyện lạ nào :andon: ai mà trù pp hok có cô nào thì con trù người đó cũng hok có người yêu luôn :so_funny: dù thật lòng là con cũng muốn trù pp như vậy :chayle:

Má Lúm
01-01-2009, 06:15 AM
2 mẹ con em - papa :cr:. Có ai để ý là cái Tím đang ngoại tình hông ta :cr:.

Vào chọt chẹt miếng thôi :phu:. Chưa nghe nhạc - hông nghe ké :phu:, hông có trả xiền :phu:.

muathutim
01-01-2009, 08:08 AM
hơ , cái kìa là bị chị N chơi đểu , hông tính , nhà người ta hạnh phúc ngời ngời
đúng phá hoại chứ Lúm :kick: :so_funny:

Con : uhm iu con nhất sau pp con :cr: May mà con bé ko đòi tiền lì xì của mình :sr:
Lãng : Em chờ anh nâng cấp đó , tối nào anh cũng hát thì thế nào em chẳng tiến bộ :cr:

lừa_đảo_tiểu_thư
01-01-2009, 08:29 AM
bik là có đòi xiền lì xì của mm cũng bị mm nói là thôi để mm cầm hộ dzị nên khỏi đòi nữa :so_funny:

Trang Sassy
02-01-2009, 12:09 AM
Uồi tình cảm quá :nhi: thật là đáng ghen tị :nhi: :so_funny:

Mình nghe xong dzồi :rang: mình chạy đây :chayle: =))

muathutim
02-01-2009, 08:43 PM
Chạy đâu cho thoát :aba:
NHà này đang cần tiền thuế để lì xì cho con gái :sr:

muathutim
08-01-2009, 06:32 AM
Về rồi , có người về rồi :hihi: