PDA

Xem đầy đủ chức năng : [Help] - Lấy lại password Yahoo???

gió đơn côi
29-12-2008, 10:04 PM
huhu ngày xưa đã trót hứa với thằng bạn thân , nó nói là nó sẽ ko còn online nữa và nhờ tớ ngày ngày vô cái nick yahoo của nó , để an ủi nỗi bưồn cho người đời , thế nhưng 1 lần đổi bas đã bị mất từ đó đến bay giờ ko còn zô dc nick đó nữa , mưốn hỏi nó biết chút thông tin để lấy lại bas nhưng bây h nó đã mất rồi có mưốn hỏi cũng ko được , thế là lời hứa với nó chỉ làm được 1 nữa chặng đường.đã làm đủ mọi cách để lấy lại bas nhưng ko thể nào lấy được vì ngày đó ko hỏi dù là chút ít thông tin , ai giúp dùm nhok lấy lại nick tôivaem1202000 dùm nhok nha , để nhok có thể thực hiện tiếp lời hứa với 1 người nếu ai lấy lại được bas cho nhok thì pm wa nick yahoo danbalathe1202000 nha , nhok xin chân thành cảm ơn và hậu tạ

PlanetVN
29-12-2008, 10:25 PM
Bạn muốn tìm lại password của 1 nickname Yahoo! à??? :rain:
Nếu không nhớ những thông tin đăng ký & lời giải cho câu hỏi bí mật thì không ai giúp được đâu... :D
Bài post sai chỗ... :rain:

ngocanh_cntt
01-01-2009, 07:03 AM
mình cũng mất 1 cái nic yahoo ! các bạn có cách nào giúp mình lấy lại không ??????

lukhachmuathu
01-01-2009, 10:18 AM
ngocanh: bạn không nhớ thông tin đăng ký và câu hỏi bí mật thì chịu chết, chỉ có nước làm lại cái mới thôi ^^

♥_Vampire_♥
01-01-2009, 11:08 AM
hình như cái này tớ nghĩ chỉ còn cách gửi Mail trực tiếp đến ông yahoo nhờ họ set lại Pass thì may ra...mà cách này khả năng cũng không cao lắm....

lukhachmuathu
01-01-2009, 11:11 AM
Ali: cách này cũng không hiệu quả, vì nó cũng bắt mình trả lời câu hỏi bí mật, kết quả = 0 ông ạ.

♥_Vampire_♥
01-01-2009, 11:28 AM
ui vậy thì bó tay nữa...bữa nay bọn yahoo lắm trò quá....hôm bữa tôi vào đổi lại birthday của cái nick yahoo vậy mà bị mấy ông yahoo vòi $ đó ông....hình như là mất 1$ thì phải.....mất là khỏi tìm lại luôn...làm cái nick khác cho nhanh vậy