PDA

Xem đầy đủ chức năng : gửi anh, thư cuối!

giacmo_buon
16-08-2005, 06:07 PM
Anh à!
Mình chia tay rồi phải không anh?Cũng đã lâu rồi,thật là lâu,5 tháng mà như mấy chục năm vậy.Em cũng đang tập làm quen với ý nghĩ anh sẽ ko bao giờ xuất hiện nữa,em sẽ sống cuộc sống không có anh.5t háng nay anh thế nào vậy?Anh khoẻ không?Mọi chuyện vẫn tốt chứ?Em chẳng biết chút gì về anh,ko thể liên lạc với anh,chúng ta quá xa nhau rồi,một khoảng cách vô hình ko thể thay đổi.Anh đến và biến mất,chỉ còn lại mình em thôi!Anh đang ở chỗ nào trong cái thế giới rộng lớn này vậy?Anh đang làm gì?
Giờ đây ,em ước em đươc nhìn thấy anh,1 vài km mà sao khó đến vậy?Em ước em có thể gào vào điện thoại rằng em nhớ anh lắm nhưng làm vậy để làm gì khi mà từ trước tới giờ anh chưa từng thích em?
Em ước cú điện thoại sáng nay do anh gọi đến,chỉ lặng im ko nói,giá như đó là anh!
Anh à,tại sao anh lại hoàn toàn biến mất như vậy?Tại sao ko cho em có cơ hội làm bạn anh và nói chuyện với anh 1 cách bình thường?Tại sao anh cứ bắt em tự lừa dối bản thân rằng như vậy sẽ dễ quên anh hơn trong khi thực ra diều đó làm em càng nhớ anh nhiều hơn?
Anh có nhớ những kỉ niệm của chúng ta ko?Ngày mình quen nhau,nhung lần đi chơi và những phút giây hạnh phúc!Anh có nhớ ko anh?
Bọn minh quen nhau sắp gần 1 năm rồi anh ạ!Chắc anh đã quên nhưng em thì vẫn nhớ ,1 ngày cuối thu,nắng và ấm áp.Không ngờ đó là sự khởi đầu cho mối tình mình...
Anh có nhớ anh luôn muốn em goi anh bằng anh,1 tiếng "anh" thật đơn giản nhưng con bé ngang bướng là em nhất định ko đồng ý!Bây giò chắc là muộn...
Giờ em ngồi đây,viết thư cho anh dù không biết làm cách nào gửi đến tay anh.Có lẽ bọn mình đã mãi mãi kết thúc ở đây rồi.Em rất ghét bị coi thường và rất sợ nếu đó là anh nhưng em vẫn muốn lần cuố' cùng nói rằng:Em yêu Anh!
Tất cả những món quà ,những dòng nhật kí về anh em đã cất kín trong ngăn tủ,rồi tất cả những hình ảnh của anh em sẽ chôn chặt trong tim.Mong rằng ngày mai khi thức giâc em sẽ ko khóc vi` nhớ anh nữa và nỗi buồn và giấc mơ này sẽ trôi về quá khứ chìm vào quên lãng,chuyện của bọn mình đành hết vậy thôi...

giacmo_buon
02-09-2006, 07:39 AM
bùn wa'! chài ơi! Ngày xưa mình đã từng thất tình,hix!

Tianangmuadong308
02-09-2006, 07:52 AM
Gửi bạn vài câu thơ như sau :

Bùn làm gì cho đời nó khổ
Chạy ra đường chào các bác các cô
Cùng lắm thì về nhà chơi sổ số
Để cho ai kia bít ai mới là khổ
Cứ tưởng chia tay là ghê lắm
Thế này vẫn chưa ăn nhằm gì
Chỉ cần cố gắng quên là được
Chứ thất tình để làm chi !
Em xin hết ạ ! :lelele:

vietgirl__princess
02-09-2006, 10:00 AM
bài này buồn quá đi.....khóc lun rùi

Kedensau81
02-09-2006, 08:29 PM
chà buồn ghê cơ. Hay giữ lai như 1 kỷ niệm đẹp

-:-AlONe-:-
02-09-2006, 08:37 PM
buồn ghê !! :rain: hỉu đc thía nà tốt, chấm dứt ngay níu hông khổ hoài é pạn :rain:

nguyen thuy linh
02-09-2006, 08:50 PM
hu hu buồn wá làm tớ nhớ người iu của tớ không biết bây giờ người đó đang ở đâu, đang làm gì liệu có còn nhớ đến tớ không?

giacmo_buon
03-09-2006, 05:19 AM
Hì! Đây là lá thư mình viết 1 năm trước,khi đó mình đã rất bùn,thất vọng và ...,rất nhìu cảm xúc!Nhưng đó là 1 chuyện đã wa,bây giờ mình rất hạnh phúc trong 1 tình yêu mới,mình nhận ra 1 điều rằng đừng bao giờ níu kéo những gì ko còn của mình,mình phải cảm ơn chính mình vì đã làm như thía!

bé linh dễ thương 90
03-09-2006, 07:39 AM
Hì! Đây là lá thư mình viết 1 năm trước,khi đó mình đã rất bùn,thất vọng và ...,rất nhìu cảm xúc!Nhưng đó là 1 chuyện đã wa,bây giờ mình rất hạnh phúc trong 1 tình yêu mới,mình nhận ra 1 điều rằng đừng bao giờ níu kéo những gì ko còn của mình,mình phải cảm ơn chính mình vì đã làm như thía!
Ban oi lam sao để wen đc mối tình đầu

vet_seo_tinh
03-09-2006, 08:21 AM
em à!
anh cũng đã từng là một kẻ gây đau khổ cho 1 ng con gái, anh cũng đã từng lạnh lùng tránh mặt ít tiếp xúc,nói chuyện với người đó.anh luôn giữ 1 khoảng cách vô hình với người đó. anh tự ép con tim mình rằng anh k thể yêu người con gái ấy đối với anh người đấy chỉ là 1 ng bạn k hơn k kém. anh nghĩ rằng khi người đó càng xa anh,thì người đó sẽ dễ quên anh hơn. nhưng anh đã lầm anh chỉ càng cho người đó mà thui. 1 năm 2 năm cô ấy đã bao lần vì anh rơi nước mắt đã bao lần đau khổ khi nhìn thấy anh bên người con gái khác. để rùi để đến khi đánh mất đi người con gái ấy, anh mới thấy hối hận mới thấy đắng cay, anh thật ngu ngốc thật khờ khạo khi cứ hoài dối con tim mình giờ đây em có bít bên anh con gì k? chỉ còn lại những nối tiếc những hoài niệm mà thui. anh sai anh đáng phải chịu những lỗi lầm xưa. nhưng tại sao tại sao lại phải để cuộc tình trở nên buồn như vậy em. hãy nói hết tất cả những tâm sự trong con tim mình hãy thử 1 lần dù cho có đau đớn có xót xa em cung sẽ cảm thấy nhẹ nhàng hơn là trôn dấu trong lòng. đừng như anh 1 mình nơi đây với nỗi cô đơn vây kín với khói thuốc làm bạn và nỗi nhớ đong đầy em a!

emkothenoi_viemqua_yeuanh
03-09-2006, 02:45 PM
giống tui hixhixhix............ sao anh lại làm thế , bưồn quá anh à................

nguyen thuy linh
03-09-2006, 07:49 PM
híc không bít một năm nữa khi tớ sẽ thế nào nhỉ? liệu tớ đã quên được anh như bạn chưa? nhưng mà tớ không muốn quên, tớ thường tự nhủ rằng sẽ không bao giờ quên anh ấy.

giacmo_buon
04-09-2006, 11:03 PM
Cám ơn anh vì đã cho em 1 lời khuyên như vậy,em đã làm điều đó,nhưng tù lâu rồi,từ 1 năm trước,và cái mà em nhận được chỉ là 1 sự thất vọng,thất vọng vô cùng,và em đã quyết định ra đi,đôi khi phải nhìn thẳng vào sự thật,còn anh,em ko biết nói gì hơn ,nhưng mong anh hãy hướng tới tương lai,hãy nghĩ rằng cô gái ấy đang hạnh phúc,và anh nên đi tìm hạnh phúc của mình!Chúc anh hạnh phúc!

khucnhac traitim
04-09-2006, 11:05 PM
xúc động đậy quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

béhaycười
04-10-2006, 05:59 AM
sao giong minh wa vay nè!hcihic!co gang len ban nhé!hay de nu cươi giai wuyet moi van de di!minh cung tuyen vong lam roi ban oi!minh co the hieu dươc cam giac cua ban!vi minh cung giong ban!cung nhau vươt wa ban nhé!chuc ban lươn vui vẽ!

thanhphobuon
04-10-2006, 09:57 AM
pó tay, cả thế giới này chắc sắp tận thế gồi wá, nhà nhà, người người đều đau khổ vì tình a.......phải chăng.......?

_:Crazy:_
04-10-2006, 11:48 AM
chài ui!!!!!!!!!!!! seo mừ ng` ta đua nhau thất tình vầy nè trời?

béhaycười
04-10-2006, 11:49 PM
de yeu 1 ngươi that de nhung de wen 1 ngươi thi that la kho phai k?dau kho va nươi tiec cho 1 cươc tinh.người ay co hay.hien tai ban dang hanh phuc roi.nhu vay la dươc ròi!ban lam minh tin vao thoi gian day
thoi gian co the lam thay doi tat ca moi thu phai k

rosylove
05-10-2006, 05:51 AM
Đọc xong thấy giống mình nên buồn quạ Nhưng mình vẫn hơn bạn vì mình vẫn gặp người ấy hàng ngày ở trên lơp. Tuy rằng xa nhau nhưng vẫn có thể nhìn thấy họ mạnh khoẻ, bình an là mình đã cảm thấy cảm ơn ông trời lắm rồi

Giọt Sương
05-10-2006, 08:26 AM
hãy cố lên bạn nhé......rồi mọi chuyện cũng sẽ qua thôi.........:huglove: chúc bạn tìm đc hạnh phúc.

rosylove
05-10-2006, 07:13 PM
Trời ạ. Cứ đi khuyên người ta cố lên trong khi người ta đang hạnh phúc như thế thì cố lên gì nữa.
Dù sao thì cũng chúc mừng bạn đã tìm được một tình yêu mới đúng đắn và hợp với bạn hơn.
Liệu một năm nữa.......tôi có quên được người đó??????????????

giacmo_buon
05-10-2006, 07:38 PM
Hì ,chắc chắn rùi ,bạn sẽ tìm được người thực sự dành cho mình.Chúc bạn sớm tìm thấy người đó !!!!!!!!!^_^

rosylove
05-10-2006, 09:01 PM
hi vọng là cũng hạnh phúc giống bạn
khi nào như thế tôi sẽ báo cho bạn biết để nhận được lời chúc chứ nhỉ?????????
:)

giacmo_buon
06-10-2006, 07:03 AM
Ừ ,nhớ báo cho tớ nhé !Hì,Chắc chắn sẽ có 1 lời chúc chân thành nhất ,hì,hãy nghĩ đến tương lai nhé bạn...

rosylove
06-10-2006, 07:45 AM
Cuộc sống đâu chỉ có những kỉ niệm. Luôn hướng tới tương lai sẽ làm cho mình có cái đích để đến. chấp nhận thực tế ý nghĩa hơn nhiều cứ ngồi đó và chờ đợi.

giacmo_buon
06-10-2006, 06:56 PM
Ừ,hãy làm tất cả những gì có thể trong hiện tại để khi đến tương lai,nhìn về hiện tại ko còn gì để ân hận,và chỉ hướng về tương lai mà thôi...