PDA

Xem đầy đủ chức năng : Giáng Sinh An Lành Đến Tất Cả Mọi Người

Băng Tước
23-12-2008, 09:17 PM
http://i196.photobucket.com/albums/aa23/hanlebang/MerryChirstmas.gif

Qua một chặng đường dài, Box Đồ Họa đã có nhiều thay đổi, đã có nhiều thành viên mới hơn quan tâm đến lĩnh vực đồ hoa.

Trong năm qua, đã có nhiều sự việc xảy ra trong Box Đồ Họa, có những việc vui những việc không vui. Sẽ có những ai đó giận hờn nhau, ghét bỏ nhau :timvo:

Giáng sinh như người ta vẫn thường nói : " Là dịp để ta mở rộng tấm lòng và tha thứ cho nhau".

Vậy tại sao chúng ta không gạt qua mọi chuyện 1 bên và cùng bắt tay nhau cho một mùa giáng sinh ấm áp và 1 năm mới an lành :santa3:

Băng Tước xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến tất cả mọi người trong Hoa Học Trò. Chúc mọi người giáng sinh vui vẻ, hạnh phúc, ấm áp, yên bình :santa3::santa3:

Vui vẻ - An lành - Sức khỏe và Hạnh phúc!

=> Cầu mong bạn sẽ tìm được sự thanh thản và bình yên trong một thế giới có nhiều điều mà bạn chưa thể hiểu được!

=> Cầu mong nỗi đau mà bạn chịu đựng cũng như những xung đột mà bạn từng trải qua sẽ trao cho bạn sức mạnh để bạn vươn lên, đối diện những thử thách với lòng dũng cảm và sự lạc quan!

=> Bạn hãy luôn biết rằng, có một người nào đó hiểu và yêu bạn, người đó luôn ở cạnh bạn ngay cả khi bạn thấy cô độc nhất!

=> Cầu mong bạn sẽ khám phá sâu sắc lòng tốt của người khác để tin tưởng vào một cuộc sống bình yên!

=> Cầu mong một lời tử tế, một cử chỉ làm yên lòng, một nụ cười nồng ấm sẽ được tặng cho bạn mỗi ngày!

=> Cầu mong, bạn hãy trao tặng những món quà như vậy cho người khác ngay khi bạn nhận được chúng!

=> Hãy nhớ mặt trời vẫn luôn chiếu sáng, khi cơn bão có vẻ như kéo dài vô tận. Bạn hãy tin rằng một người yêu thương bạn thật sự là khi họ không có ở bên cạnh bạn nhưng bạn vẫn cảm nhận được tình yêu và sự quan tâm của người ấy!

=> Hãy nhớ rằng trong cuộc sống những va chạm và đau khổ mà bạn gặp phải sẽ ít hơn nhiều so với những ước mơ và hạnh phúc mà bạn sẽ có!

=> Cầu mong những điều mà bạn cảm thấy là khiếm khuyết trong hiện tại sẽ trở thành thế mạnh của bạn trong tương lai!

=> Cầu mong bạn nhìn thấy tương lai của bạn như là một người đầy đủ sự hứa hẹn và những khả năng!

=> Cầu mong bạn tìm thấy đầy đủ sức mạnh tinh thần để tự quyết định trong những tình huống tệ hại mà không bị bất cứ một người nào phán xử vì kết quả đó!

=> Và cuối cùng, cầu mong bạn luôn cảm thấy được yêu thương!

¤*•,¸.¸, •*¤*•,¸.MERRY CHRISTMAS,•*¤*•,¸.¸,•*HAPPY NEW YEAR *•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸., •*¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸.¸,•

Nếu bạn là 1 thành viên của Hoa Học Trò.. Xin hãy để lại 1 comment :)

Giọt Sương
24-12-2008, 05:54 AM
Giáng Sinh Ấm áp nhé - :huglove:

sẽ Nhớ - sẽ tha thứ ...! :hug:

Chúc HHT - ngày càng một phát triển hơn nữa - sẽ sống mãi với thời gian :hug:

S a i
24-12-2008, 08:15 AM
http://i105.photobucket.com/albums/m202/hong_06/Christmas_colors_22.jpg

Chúc cả nhà 1 Giáng Sinh vui vẻ, chúc mọi người luôn có nhưng tác phẩm đẹp và chúc box Đồ Họa ngày một phát triển hơn :D

Lãng tử cô đơn
24-12-2008, 08:51 AM
Chúc mọi ngi bớt chút thời gian quan tâm đến Đồ họa :D
Chúc TR ngày càng đẹp trai.
Chúc Sai, Sương ngày càng xinh gái.
:D

Kasaki
24-12-2008, 09:21 AM
ôi bố ơi
ảnh đẹp qá :huglove:

beha
24-12-2008, 10:26 AM
mọi người.....mọt giáng sinh ấm áp hen (hic ,dù tớ đang chán đây) ^^

me0c0n
24-12-2008, 10:37 AM
giáng sinh zui zẻ nhé!

Babo Oppa
24-12-2008, 03:42 PM
Cảm ơn bạn TearsRiver đã mở bài này nha :)

X'mas tới rồi , năm cũ cũng sắp qua , mình hy vọng các bạn có thể bỏ 1 chút thời gian nào đó wan tâm nhiều hơn đến box Đồ họa nói riêng cũng như mấy box khác nói chung :)
Vì mình nghĩ Box Đồ Họa sẽ giúp rất nhiều cho các bạn yêu thích làm PTS cũng như những ai chưa biết làm PTS thì có thể học hỏi từ nơi đây !
Hy vọng rằng các bạn đừng ganh ghét nhau, có những người sẽ làm PTS đc đẹp hơn những người khác nhưng đó cũng là cái khiếu của họ, đừng vì vậy mà ganh ghét lẫn nhau!
Chúc các bạn vào Box Đồ Họa sẽ đc thanh thản, và vui vẻ tự học cách làm ảnh cho riêng mình :)

Merry X'mas to everyone :timup: !

kaivn
24-12-2008, 07:27 PM
Hi, nhớ năm ngoái mình cũng Noel một mình ol ngắm cái pic của TR, năm nay cũng vậy. Chúc mọi người trong box Đồ Họa nói riêng và HHT nói chung giáng sinh an lành, hạnh phúc và ấm áp ^^