PDA

Xem đầy đủ chức năng : QTAN Vol 01 (Ver 2.0) - Ấm Áp Mùa Đông [Merry Christmas 2008]

Ban Phát Thanh
23-12-2008, 12:23 PM
Mùa đông đã về, từng cơn gió lạnh chợt thổi buốt vào tim
Mùa đông, mùa của tình yêu và nỗi nhớ !!
Mùa đông , mùa của sự lạnh lẽo và cô đơn, tuy nhiên nó cũng là mùa của ấm áp!!!

Merry Christmas 2008
ẤM ÁP MÙA ĐÔNG
QTAN: vOL 01
Ver 2.0

http://vetuly.webng.com/flvplayer.swf?&file=http://vetuly.webng.com/flvplayer.xml&displayheight=234&lightcolor=0x174779&showdigits=true&showeq=true&showfsbutton=true&autostart=true&shuffle=false&repeat=true;volume=100

www.hoahoctro.com

.:.HolloW.:.
23-12-2008, 12:35 PM
...ahahaha...thì ra đây là vol mà anh Ali nói hôm trước :so_funny:...cuối cùng cũng chờ đc :dance:..
..HolloW thích lắm :hum: nghe cảm động quá ..
..thank mọi ngừi đã làm ra vol này nhé :huglove:....

alibaba_vn
23-12-2008, 01:00 PM
Vol mới ra mắt này ngộ quá , nghe cũng cảm động nhỉ :mpl:

Mây Phiêu Lãng
23-12-2008, 01:11 PM
Một vol thật nhiều xúc cảm... Cảm ơn Thiên Thần Bay, Vệ Tư Lý, Sún Sún, alibabavn đã chung tay thực hiện chương trình nhé... Vẫn đang nghe, phiên bản mới ổn lắm... :huglove:

Nghe giọng bé Sún cảm động muốn khóc luôn... :mecry:

ôi ôi... "Yêu nàng như ai đó vậy thôi...Cho nàng Mây của ta...", xúc động muốn ngất mất thôi, có người tỏ tình với mềnh, yêu thế chứ lại... I love you, too... :huglove: :huglove:

Giọt Sương
23-12-2008, 01:52 PM
Mùa đông - ấm áp ! Merry Christmas to All :hug:

Ủa...Sún ơi - chị không nhận ra giọng con trai mình hở - Sao...cứ gọi Ali hoài vậy :so_funny:

----

:rain: Đã qua...49 ngày của Jurain rồi - anh nhắc đến nó hoài. Em đang cố quên đi cái sự thật oái oăm này mà :mecry:

♥_Vampire_♥
23-12-2008, 02:05 PM
tuy Jurain đã đi rồi nhưng hình ảnh của cô bé sẽ còn đọng lại nơi đây...hình ảnh một cô bé hát hay và dễ thương...chắc giờ này trên thiên đàng em cũng đang mong Noel đến từng ngày....chúc em sẽ luôn ấm áp trên thiên đàng...

06.30.09
23-12-2008, 03:14 PM
Merry Christmas and Happy New Year to all :hug:

Vol này buồn thiệt - có nhiều lời nhắn khi đọc cũng muốn khóc theo - nhất là lời nhắn cuả bạn Hành Khất Tình Yêu :)

Và cả lời nhắn dành cho bé Jurain nữa :) bé mãi là thiên thần bé nhỏ trong lòng mọi ng ^^

Té ra Hỉm là ng nói cùng mình àh :rain: ko phải anh Ali àh :timvo: thế mà mình cứ Ali Ali mãi :blushing: bị nừa chình rồi :so_funny: ngại thật - kêu kon mình bằng anh :hum: :so_funny:

KB kỳ này do ss TTB làm hay quá - cũng nhờ ss cả ^^ và tài mix cuả VTL ^^ ôm hun 2 ng cái :huglove:

Giọt Sương - chị nghe đi nghe lại thì thấy giống giọng Hỉm :rain: cơ té ra là Hỉm àh :oh: thế là chị bị nừa chình àh :oh:

Mây Phiêu Lãng - cám ơn ss - có nhiều đoạn em đọc em cũng muốn khóc ^^:( toàn hoàng cảnh thương tâm :(

Chảnh Bang
23-12-2008, 06:54 PM
hôm qua có ngừi hò hú kiu chờ nghe QTAN :sr: không ngờ hôm nay ra :dance: hay lắm hay lắm :huglove: thanks BBT :tim:

by the way :sr: did u cry ??? Sún Sún :om: :so_funny:

Má Lúm
23-12-2008, 07:40 PM
Nhìn cách type màu mè xôi chè, biết ngay Lý anh post :cr:.

Đang ở quán, lúc nãy ngồi đúng cái máy cà tàng :ham:, phải đổi qua máy khác để nghe :mpl:.
Hì, anh Ali người Huế - giọng Huế, Sún lại đi nhầm với 1 anh ở Sì Gùn :mpl:.
Giọng Sún nghe cảm động thật.

Cám ơn Bay :hug:. Cám ơn Sún :hug:. Cám ơn đại ka Ali :hug:. Cám ơn Lý anh :hug:.
Merry X-mas :hun:.

Yêu thương thì bao nhiêu cho vừa nhỉ :hug:.

Cái câu hỏi "Làm sao để tắc kè kô đổi màu" nghe buồn cười :D.

trungnhut
23-12-2008, 07:57 PM
Mới quá, khác quá, hay quá...Thanks all :)

Thiên Thần Bay
23-12-2008, 08:25 PM
Đang nghe.......:D!!!

1 vài sự cố bất ngờ xảy ra , may mà có anh Hỉm cứu bồ ko em chắc giờ này đang rối tinh rối mù
Thanks anh !
Thanks bé Sún vì giọng dễ thương quá :D
Và Thanks cả đoạn em đọc mà muốn khóc nữa
Thanks ss Mây vì luôn ủng hộ :D
Thanks anh Ali , và thật sự rất tiếc vì sự cố kỹ thuật , hi vọng anh thông cảm

p.s: sao giống như đoạt giải nói lời cảm ơn dzị chài :so_funny: , nhưng cơ mà thật lòng muốn nói cảm ơn nhìu lắm
Nhất là vào ngày Giáng Sinh này

Lost.
23-12-2008, 08:41 PM
cái tội vặn volum to - giựt hết cả nảy :mpl:

Cơ mà rộn ràng nhể :D chúc cả nhà giánh sinh an lành vui vẻ :tlh:

sasa
24-12-2008, 12:34 AM
sún ơi là sún.........bảo mê cái giọng ấy lắm mà hok nhận ra sao trời :so_funny:
thanks tất tần tật BPT nhá...Giáng sinh vui vẻ ^^

Veronica Nguyên
24-12-2008, 02:07 AM
Hôm qua đã bảo là ráng thức để đợi Vol ra mắt, nhưng sức khoẻ không cho phép, tiếc hùi hụi. Sáng nay dậy cái là mò vào đây lưôn :sr: :sr:.

Một Vol đầy tâm huyết của BPT mới, cảm ơn bạn Ali, Kiu, Cú & bé Sún vì đã cố gắng hết sức để hoàn thành Vol hay & ý nghĩa thế này. Cả cái người nào đó đã viết ra kịch bản thật là hay & xúc động nữa :huglove: :huglove:

Nghe trọn vẹn lời nhắn của mình, vừa nghe, vừa lẩm nhẩm đọc theo, ôi zời sao mà hay thế cơ chứ :blushing: :blushing: (:D)

:hug: "lão" hành khất.
:hug: Cú :blushing:
:hug: Kiu
:hug: ali & bé Sún
Vừa :hug: vừa :kissing: chao ôi là phê :so_funny:

Vệ Tư Lý
24-12-2008, 11:38 AM
Phải nói là cái Radiio & QTAN này anh thích nhất,có lẽ vì kịch bản nó quá hay :D
Có lỗi nhỏ,có gì rảnh VTL sẽ fix lại tại vì sau khi fix thì ko lưu :D
KB vừa cảm động lại vừa vui ,cảm động nhất là của bạn Hành Khất ,đúng là khóc luôn chứ ko phải muốn nữa :D
Vui nhất là cái cảnh ko có lễ ăn thề,chỉ có lễ hiến tế :sr: :sr: GIọng Sún đọc cười sặc sụa :sr:
Ngừ cần thanks nhiều nhất cho kỳ này có lẽ dành cho TTB :hug: Thanks TY của anh nhé :huglove:

alibaba_vn
24-12-2008, 12:03 PM
Tớ thấy Vol lần này thật ý nghĩa và cảm động.....nghe những đoạn lời nhắn của các bạn mà cảm xúc dâng trào như muốn khóc:timvo:....em TTB viết kịch bản rất hợp với chủ đề lần này và hay... còn giọng MC Sún đáng yêu của chúng ta nghe hay và "Baby" nữa:blushing::blushing:...

Vì là Vol đầu tiên với phiên bản mới nên có 1 vài trục trặc nho nhỏ nhưng VTL sẽ Fix lại:sr:...hy vọng mùa đông này mọi người sẽ cảm thấy ấm áp và hạnh phúc hơn....cảm ơn TTB, VTL và tất nhiên là Sún Sún và còn nhiều bạn khác nữa :flower:

starfish_and_my_dream
24-12-2008, 05:40 PM
^^ à hum bữa nói cái nì h em mới thấy

p.s: sao hum kia k gửi link cho em hả :kick:

ủa mà giọng của anh VTL mà ??? hay anh Ali, úi điên

ẹc giọng của anh VTL chắc òi :sr:

lời nhắn của hành khất nghe buồn ghê, xúc động quá :cry:

sún đọc lời nhắn mà sao muốn khóc thế :5:, nhìu khúc điệu ghia :so_funny:

for ông : ông heo của cháu, ông có tâm sự à ???, đừng khóc nhá :hug:

vịt_con_xấu_xí
24-12-2008, 07:56 PM
:) chỉ cười thôi, nói gì bây giờ nhỉ?

Chị Jurain... ở nơi ấy chị đang làm gì? chị có chơi Noel chung với những người ở thế giới ấy không? thương chị quá...

~~~~

Lần đầu tiên nghe giọng anh Hai Ali :D ... vui vui khó tả ^^ nếu không nghe nói cái tên, chắc vịt con khó nhận ra là ai :mpl:

~~~~

Những bài hát xúc động quá, muốn khóc rồi ^^" cám ơn các anh chị nhiều lắm :huglove: Merry Christmas all :hug:

starfish_and_my_dream
24-12-2008, 08:08 PM
@ vịt : là anh VTL, hông phải anh Ali, giọng anh Ali người Huế mà :sr:

Ban Phát Thanh
24-12-2008, 09:15 PM
Ban Phát Thanh chân thành cảm ơn sự đóng góp cũng như sự ủng hộ nhiệt tình của các quý thính giả cho phiên bản mới ra mắt này
Một lần nữa ,thay mặt BĐH và toàn thể đội ngũ BPT, xin trân trọng cảm ơn.Mọi đóng góp thắc mắc cũng như thư từ xin các bạn vui lòng PM về nick Ban Phát Thanh này để chương trình chúng ta ngày càng hoàn thiện hơn nữa
Và cũng qua đây xin gửi tới Ê-kíp đã thực hiện Vol lần này lời cảm ơn sâu sắc vì đã cho ra 1 món quà tinh thần trong dịp lễ Giáng Sinh.Cảm ơn TTB,Sún,VTL & Ali.Mong rằng với những đổi mới này chương trình sẽ ngày càng phát triển
BPT:D

Veronica Nguyên
24-12-2008, 09:16 PM
Đây zồi, BPT đây zồi :huglove: :huglove: Gởi ngàn lời cảm ơn kèm những nụ hôn tơi BPT :sr: :sr:

Ban Phát Thanh
24-12-2008, 09:25 PM
BPT này ko phải trong ê kíp chương trình :D Verronica gửi lộn rồi :anhPha:
Nhưng mà lỡ gửi rồi ko nhận cũng kỳ :anhPha: Thak,thak :anhPha:

Veronica Nguyên
24-12-2008, 09:28 PM
Ko, hun được cứ hun mà :so_funny:. Cứ nhận đi, hun rồi miễn trả :so_funny:

vịt_con_xấu_xí
24-12-2008, 09:36 PM
@ vịt : là anh VTL, hông phải anh Ali, giọng anh Ali người Huế mà :sr:

Thì anh Ali nói giọng Huế :sr: vịt đâu có nói giọng anh Ali là giọng miền nam đâu :cr:

Veronica Nguyên
24-12-2008, 09:39 PM
Mà xí, mình hôn cái nick BPT chứ còn ai dùng nick thì ko biết. :so_funny: Đoán ra thì đoán được mà chả thích võ đoán :so_funny:. Đoán ra rồi có khi lại mất vui :so_funny:

Ban Phát Thanh
24-12-2008, 09:52 PM
Thì cũng đã nhận rồi còn gì :so_funny:
Merry Christmas & Happy New Year every body....!!!!!

bebadboy87
25-12-2008, 08:52 AM
Cầu chúa mang em tôi yêu trở về về lại bên tôi
Làm dậy sóng bao nhiêu yêu thương thưở nào
Tình mới lên ngôi sao lại cách rời như trời và đất rồi
Còn đây khoảng không giữa trời
Dù phải xa nhau anh luôn khấn nguyện cầu cho em yêu
Được hạnh phúc yên vui nơi thiên đàng

Đã rơm rớm nước mắt khi nghe đến đây. Thương cho em và buồn cho mình - bây giờ mình cũng đang rất lạnh, cô đơn - có bao giờ lại thế - có ai muốn vậy.....

Cám ơn BPT về một Radio hay thật là hay. Sự đổi mới đã mang lại những tiến triển nhất định !

blahblahblah123
25-12-2008, 12:54 PM
nghe thật là ấm áp, mong là còn có nhũng album sau cũng hay và càng hay hơn nữa. thank u.

muathutim
26-12-2008, 12:41 AM
hông có link down hả cả nha :D

Veronica Nguyên
26-12-2008, 12:43 AM
Click vào hình tam giác cưối mỗi bài để dl đó em.

Noisy*
26-12-2008, 10:50 AM
download ở đâu ta....http://arsenal.com.vn/community/images/smilies/cbkg032.gif

♥_Vampire_♥
26-12-2008, 12:18 PM
Kick vào cái hình tam giác ở góc bên phải của cái tiêu đề bài hát đó DC...còn không thì Kick đại chẳng may trúng thì Down về :D

Noisy*
26-12-2008, 12:20 PM
uh cái đó là down từng bài :cr: tớ bít rồi, ý tớ hỏi là down 1 lần cho nó gọn :anhPha:

Ban Phát Thanh
26-12-2008, 11:08 PM
Ở trên host á :sr: :sr:

it's_Set
04-04-2009, 11:50 AM
lời ý nghia.....nhưng giọng bạn nữ điệu wa chả có cảm xúc ji..........:(

Cú mèo
06-04-2009, 10:59 PM
Ca khúc vol này nghe hay nhỉ :D

lệ thủy
07-11-2009, 06:10 AM
cũng bình thường thôi mà >>>> nhưng dc cái hay hơn trước nihiuf hjjjjj