PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em hãy yên nghỉ - thanh thản và mỉm cười !!!

Tommy Nguyễn
23-12-2008, 02:58 AM
http://www.nhaccuatui.com/m/rocwEBqzvD

Everybody loves
Everybody cries
Everyone has feelings on the inside

Em là người thứ bao nhiêu ở HHT này ra đi ???
Cứ mỗi khi anh nghe tin 1 người bạn nào đó ở diễn đàn này - cho dù chưa bao giờ tiếp xúc - ra đi anh lại thầm cầu mong đó là lần cuối, vậy mà....
1 cô bé được giải cho cuộc thi viết bài Đường vào Tình yêu cách đây 5 năm, 1 người bạn hay đúng hơn là 1 người em mang tên Chanh chua lúc nào gặp anh trên Y!M cũng đưa cái emotion icon khóc lóc để thay cho lời chào và bây giờ là ... EM !!!
Anh có trong mình rất nhiều cảm xúc khi nghe em hát, khi biết em được giải cuộc thi Idol năm nay của HHT và thực lòng anh đã từng nghĩ rằng có thể anh sẽ được nhìn thấy em bước trên con đường âm nhạc. Anh tin, vì như anh đã nói, em được sở hữu 1 chất giọng "Đẹp"
Anh thật là người thiếu may mắn khi quỹ kỷ niệm của anh về em chỉ có thế, chỉ là 1 lời khen em trong cuộc thi, là một lởi reply cảm ơn của em và ... 1 tin nhắn trong inbox của anh.
Cảm ơn nhé Vệ Tư Lý, em là người đã báo với anh rằng chủ nhân của tin nhắn ngay phía dưới em đã ra đi.
Vĩnh biệt nhé Jurain - Anh sẽ không bao giờ quên giọng hát ấy của em, anh sẽ không bao giờ xóa tin nhắn của em trong inbox và anh hứa, từ bây giờ mỗi khi vào HHT, việc đầu tiên anh làm là vào đọc dòng tin nhắn ấy, anh mãi coi đó là "1 kỷ niệm nhỏ bé". Cảm ơn em đã giúp cho anh hiểu thêm 1 điều rằng "Trong đời người có những điều sâu sắc, có những điều nhạt nhòa, có những kỷ niệm được đóng dấu bằng thời gian và cả những kỷ niệm rất nhỏ bé. Nhưng 1 kỷ niệm nhỏ bé sẽ trở thành 1 phần không thể quên nếu người ta không thể làm lại 1 lần nữa"
Em hãy yên nghỉ, thanh thản và mỉm cười !!!

Babylove_83
27-12-2008, 07:14 AM
Chanh ơi BBL chẳng biết phải nói gì bây giờ nữa, chỉ biết cầu chúc cho Chanh ra đi bình yên và thanh thản nhé. BBL sẽ hok bao giờ quên một người bạn mà BBL rất thích 8 dù là lúc buồn cũng như vui.

Trang Sassy
27-12-2008, 07:47 AM
Chị Chanh - 1 người chị mà em đã từng rất ấn tượng,tìm mọi cách để mò ra YM của chị..em yêu chị,em thương chị và e nhớ những cái mess ngày nào chị send cho em những khi em tưởng chừng như gục ngã..Cảm ơn chị..Tuy chị đã ra nhưng trong lòng em , mãi mãi luôn tồn tại 1 CHANH CHUA..mãi mãi là như thế :huglove:

ở nơi đó,yên bình chị nhé :hug:

Thiên Thần Bay
27-12-2008, 08:44 AM
Vẫn nhớ Chanh với những kí ức
Về lần Chanh khuyên em thật nhiều
Về lần Chanh với em cùng nói chuyện rôm rả trong TD
Em thì thấy lạ , sao Chanh quay về làm mod rồi lại im hơi lặng tiếng thật lâu
Giờ em mới biết
Thật sự , có những thứ ngày mai ko bik sẽ ra sao.

Mọi người vẫn nhớ , sẽ nhớ , và luôn nhớ.
Bình yên !

Vệ Tư Lý
30-12-2008, 11:51 AM
Cái này của bé Sương gửi em, có lẽ em mang lên đây cho mọi người cùng thấy
Đó là lễ truy điệu bé Jurain :rain:

Click Here (http://de.blog.360.yahoo.com/blog-uiCDhu8zeqRVF7w8VHYr4LyFdxc-?cq=1)

1 lần nữa thầm nguyện cầu cho bé Jurain & Chanhchua luôn được bình yên.HHT sẽ nhớ mãi hình bóng 2 người

♥_Vampire_♥
30-12-2008, 12:00 PM
Lý ơi không có Clip à toàn hình chụp không vậy....vậy là em ấy mất được hơn 50 ngày rồi....một lần nữa nguyện cầu cho em ấy được hạnh phúc nơi thiên đàng......hãy yên nghỉ em nhé....